Tin nóng hổi cho các mem phía Nam đây !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thao

Guest
MINA nói:
Hùng ơi, nói tóm lại ngày chủ nhật thế nào nhỉ? sao không nghe Hùng hồi âm gì hết vậy ta?
Hùng sợ quá, biến mất tiêu rồi........... :biggrin:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Làm sao mà biến được. Nếu you nào không đi thì lỗ ráng chịu mà. Dưới Biên Hoà này đã có 3 người rồi, nếu không ai chịu xuống thì để Zeny đi đại diện vậy rồi có gì về kể lại cho nghe nhé.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
bác Hùng nhà ta có vẻ cương quyết quá nhỉ, bác ấy nhất định phải đòi mọi người xuống Biên Hoà....nhưng mà sắp xếp giờ nhậu cũng "kinh " thật, 5g 30 chiều thì không biết nhậu đến mấy giờ mới xong và còn thêm vụ café nữa chứ..... đã vậy thứ 2 còn phải đi làm nữa đó bác Hùng ơi....
Mình nghĩ nếu xuống BH thì nên đi chiều thứ 7, còn nếu đi chủ nhật thì thời gian sớm hơn 3g30 hoặc 4g, để mọi người về sớm....
Nhưng nghĩ đi nghĩ lại thì bác Hùng xuống SG sẽ tốt hơn.......vì cái này là thuận theo nguyện vọng của đa số mem wkt MN mà.....
PS...> Muốn xuống BH lắm, nhưng khó tìm "xe ôm" lắm bác ạ !

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Sáng đi anh Hùng ơi. 10g cũng được, càng sớm chơi càng dễ mà zui. Anh cho ý kiến nhanh đi. Thôi vậy nè, Hồ Chí Minh góp tiền thuê taxi cho 03 đồng chí Biên Hòa xuống thành phố ăn nhậu nhé, nhậu đến xỉn cho xe chở về.

Vậy là vui cả làng.

Đồng ý thì trả lời nhanh.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Không được, nếu nói về lý do thì sẽ có cả đống lý do để không đi Biên Hoà được. Tại sao lại ngại khó như vậy (có 30km mà), không lẽ các mem Tp.HCM lại thua 2 mem Biên Hoà à ? (2 mem BH lên thành phố nhậu về khuya hơi nhiều đấy nhé).

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
tranvanhung nói:
Không được, nếu nói về lý do thì sẽ có cả đống lý do để không đi Biên Hoà được. Tại sao lại ngại khó như vậy (có 30km mà), không lẽ các mem Tp.HCM lại thua 2 mem Biên Hoà à ? (2 mem BH lên thành phố nhậu về khuya hơi nhiều đấy nhé).
Hehe , đúng thế, thua thua rồi, nhưng bây giờ anh Hùng nên gọi vitamin gâu gâu sớm hơn được không? 10g-11g-12g thì hehe, HCM sao lại từ chối được nhỉ? Đúng không anh em?

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
phantuannam nói:
Hehe , đúng thế, thua thua rồi, nhưng bây giờ anh Hùng nên gọi vitamin gâu gâu sớm hơn được không? 10g-11g-12g thì hehe, HCM sao lại từ chối được nhỉ? Đúng không anh em?

Cái vụ này mới lạ à nhen! Có vẽ không theo tiêu chí của WKT rồi nghen!
"CỘNG ĐỘNG TẠO NÊN SỨC MẠNH" , thế mà chỉ cần 2 cá thể ở Biên Hoà mà đã thắng được cả một công đồng ở SG rồi. Thế mà Admin Tran Van Hung lại kiên quyết như vậy mới khó xử.

Nói vậy thôi! Mọi người vi TVH hay TVH vì mọi người thì thoả thuận. Muốn lên BH thì tôt nhất là nên thuê 1 chiếc xe, đi cho an toàn, ăn nhậu vô tư, lên xe ngũ cho khoẻ. Nhậu xong đi về đường tối, có bia rượu không an toán tí nào. Lại còn gặp mấy "anh trai" áo vàng nữa thì rách việc! Coi chừng không có xe để đi về

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
tranvanhung nói:
Để anh check lại chỗ bán vitamin gâu gâu xem họ bán từ lúc mấy giờ nhé.

Sắp tới anh TranVanHung nhà ta cưới ở BH đúng không?
Sao trăng gì thì cũng ráng đi BH dự cưới chứ, cho nên chủ nhật này TranVanHung và đệ nhất phu nhân xuống Thành phố đi.
Như vậy nghe hợp lý không bà con cô bác.
Không biết ăn thịt chó, nếu anh TranVanHung xuống TP. lắm kẻ sẽ "gâu gâu" luôn chứ lị.

T

thao

Guest
xuantham nói:
Cái vụ này mới lạ à nhen! Có vẽ không theo tiêu chí của WKT rồi nghen!
"CỘNG ĐỘNG TẠO NÊN SỨC MẠNH" , thế mà chỉ cần 2 cá thể ở Biên Hoà mà đã thắng được cả một công đồng ở SG rồi. Thế mà Admin Tran Van Hung lại kiên quyết như vậy mới khó xử.

Nói vậy thôi! Mọi người vi TVH hay TVH vì mọi người thì thoả thuận. Muốn lên BH thì tôt nhất là nên thuê 1 chiếc xe, đi cho an toàn, ăn nhậu vô tư, lên xe ngũ cho khoẻ. Nhậu xong đi về đường tối, có bia rượu không an toán tí nào. Lại còn gặp mấy "anh trai" áo vàng nữa thì rách việc! Coi chừng không có xe để đi về

Thôi Hùng giữ độ này lại đi , đợi 20/10 làm luôn một thể, hic...hic... :biggrin:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tsf nói:
Sắp tới anh TranVanHung nhà ta cưới ở BH đúng không?
Sao trăng gì thì cũng ráng đi BH dự cưới chứ, cho nên chủ nhật này TranVanHung và đệ nhất phu nhân xuống Thành phố đi.
Như vậy nghe hợp lý không bà con cô bác.
Không biết ăn thịt chó, nếu anh TranVanHung xuống TP. lắm kẻ sẽ "gâu gâu" luôn chứ lị.

Nghe nói tháng 10 phải không? Chắc là định không mời bàn dân ở SG nên bây giờ phải kéo mọi người về trên BH luôn cho biết. Chứ Hùng đâu có nỡ lòng nào kêu bàn dân SG lên chia vui với mình mà khổ thế đâu phải không Hùng?

Mình chắc không đi đựoc, nhưng cũng chia vui với mọi người! CHeer!

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Các bạn có để ý không? Từ đấu đến giờ anh tranvanhung luôn đấu tranh, giành giật việc kêu gọi mọi người xuống Biên Hòa, mình nghĩ có vẻ anh ấy có chuyện gì cực kỳ quan trọng và hấp dẫn đang che dấu.

Em có ý này, nếu thịt chó bán trễ thì mình chuyển sang món câu cá cũng được vậy, thịt chó thì thôi nếu thích thì em mua sẵn ở thành phố nên vậy, Vui cả làng.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Đề nghị bác Hùng "một người vì mọi người". CN này tôi cũng chưa lĩnh lương, bác mà mời ăn thì tôi cũng thật tình lắm.....
Virgin đề xuất 1 biện pháp: Cn này sẽ ăn trên thành phố, bác Hùng chủ chi, quán do bác chọn còn tiền tax xi của bác (đi lẫn về) sẽ do các mem trên thành phố chi trả. Như thế là tôi thấy vô cùng hợp lý.

P/s:vừa vào quán là ông đòi tiền taxi liền nhé, kẻo không thì....

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
tranvanhung nói:

Nè các bạn của tôi 8g tối tôi mới từ Quán AZ quận 4 về Bình Dương nhá. Ai không về được xỉn quá lộn rồi Ai xỉn quá không về được ra Biên Hùng ngủ một bữa hoặc về nhà TUI ngủ đủ chỗ cho cả Trung đội.

Lên Biên hòa đi chứ. mai mót tôi về Bình Dương làm việc chẳng lẽ đi Sài gòn uống vài ly không được à.

Không sợ đi xa chỉ sợ vợ la.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Gru gru, giờ anh Hùng quyết tâm không xuống đây phải không???? ....Thôi được rồi, nếu anh Hùng kiên quyết không đi thì... em lên trên đó vậy (hix hix)...
Nhưng có gì anh Hùnh dời thời gian lại sớm sớm, và thông báo cho em biết với, để em còn có..."kế hoạch ăn uống cầm chừng" từ giờ tới đó, em nói trước em chỉ lên đó... ăn thôi, ai nhậu ... kệ....hi hi hi....

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Thông báo lần cuối !

Sau khi hiệp thương lại với các mem SG thì chúng ta có kế họach như sau.

Sẽ thay đổi thời gian và địa điểm, thay vì đi ăn vitamin gâu gâu vào lúc 5g30 thì chúng ta sẽ đi câu cá, thời gian khởi động tại SG là 8g00 nhé. . Dự tính sẽ đi câu cá từ 9g30 sau đó ăn nhậu tại chỗ câu cá luôn. Chiều sẽ là tiết mục cà phê.

To cothant: Em rủ Hạnh về luôn cho vui.
Phatuannam và ZZ xem tập hợp mọi người giúp nhé.

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
Thế là đã có quyết định cuối cùng rồi , mọi người điểm danh thôi nào.Ai có cần câu nhớ đem theo nha.
To bác PAT , lần trước bác kg xuống được lần này phải xuống nhá, mấy con cá nó đang đợi bác đấy, hìhì

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Thoả thuận khô cả nước bọt. Để làm ly sữa nóng cho thanh giọng một phát.
Sột ! Sột ! Rồi xin chính thức thông báo với các fans yêu quý bác Hùng muốn gặp anh trước khi anh lên xe bông như sau:

Thời gian tập trung : Từ 7g30 đến 8g00

Địa điểm : Cây xăng trên đường Điện Biên Phủ (bên phải chỗ Trạm xe buýt Ngã Tư Hàng Xanh)

Chương trình ăn chơi được hoạch định và kiểm soát như sau:

- 8g00 - 8g15 : khởi hành đi Biên Hòa

- 9g00 đến Biên Hòa. Gặp anh Hùng dẫn đi vào ốc đảo Tình yêu trên thượng nguồn sông MÊ KÔNG câu cá mập nước ngọt. Nhậu tại chỗ với mồi là các thành phần thuộc giống thủy sản.

- 15g00 đi cafe cà pháo tại Quán Động Tiên hương đồng cỏ nội (đối với nam), Quán Lý Đức (đối với nữ)

- 18g00 đi lang thang tại Biên Hòa rồi đua xe về Tp. HCM.

- 19g00 có mặt tại Tp. HCM đi tăng 3 với nhà 8 tại Thanh Đa thủy động.

Chú ý tất cả phải mang theo nón bảo hiểm có chất lượng tốt (do có màn đua xe khi về)

Còn đây số điện thoại lien lạc của một số phần tử ăn chơi nghệ thuật:
Trần Văn Hùng : 0958 810 402
Mina (chị Ngọc) : 0918 393 920
Phan Tuấn Nam : 0908 599 473
Cothant (Ân) : 0903 669 987
Ziczac (Huy) : 0989 693 686

Vậy hén mai gặp lại.

Quên nữa anh chị em nhớ đúng hẹn nhé. Chơi giờ dây thun là bị bà con bu vô oánh và lấy dây thun bắn "ấy" ráng mà chịu nhé.

H

hrongcon8876

Guest
23/11/04
17
0
0
47
ho chi minh
Dear all,

Tôi muốn tham gia chuyến du hành của các bác để có cơ hội diện kiến các vị tiền bối trong "Võ Lâm Truyền Kỳ", nhưng vì suốt cả tuần đi làm tranh thủ CN ở nhà nội chợ làm con dâu đảm nên có thể tôi sẽ diện kiến các vị tiền bối tại "Thanh Đa Thuỷ Động" được không? Thành viên mới toanh tham gia được không các chư vị????

Thu Huong

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA