In phiếu thu chi tự động trên Excel

• Thread starter lanhuong2201
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tinhhanh

Sơ cấp
21/7/09
5
0
0
43
TPHCM
Bạn chỉ cần nhập số dư đầu kỳ thôi. Số cuối kỳ ko cần nhập. bạn vào download lại nhé. Chúc thành công

Chào bạn,
Sao trong đường link của bạn mình thấy có file phân tích tuổi nợ theo công nợ mà không mở được. Bạn có thể cho mình file đó để mình tham khảo được không?
Cảm ơn bạn nhiều.

G

giahan05

Guest
28/7/11
1
0
0
tphcm
Chào các bạn! Mình đang cần phần mềm excel để theo dõi Quỹ tiền mặt và tự kê xuất ra Phiếu Thu - Chi. Bạn nào có phần mềm In Phiếu Thu Chi cho minh với nhé. Mình dang cần gấp. Hic minh tự làm mà bị lỗi hoài. Tìm tren mạng thì không dùng được, bạn nào có giúp mình nhé. Cám ơn các bạn nhiều...

V

vinhnt91

Guest
23/8/11
0
0
0
32
ha noi
em là thành viên mới của web.anh chị nào chỉ dùm em cách post bài lên với đc k ak!em tìm mãi mà k thấy

nếu là thanh viên mới em phải có điều kiện gì để có thể post bài lên k ak?anh chị giúp em với!

Sửa lần cuối:
H

Hoang Tuong Nhi

Guest
4/10/11
1
0
0
Nha trang
Em đang rất muốn có chương trình in phiếu thu chi tự động trên excel. Ai có làm ơn cho em xin mẫu vói ạ. Em cảm ơn nhiều. email của em nht.lucky@gmail.com

Sửa lần cuối:
T

thuyanh885

Guest
29/12/11
1
0
0
35
nam sach-haiduong
Ðề: In phiếu thu chi tự động trên Excel

xin chào mọi người ! mình đang rất cần mẫu kế toán excel và phần mềm phiếu thu phiếu chi, ai co thì cho mình xin với, địa chỉ email của mình thuyanh885@gmail.com, cám ơn mọi người nhé !

T

Thanh Thanh Hoang

Guest
5/12/16
1
0
1
28
Đà Lạt
em muốn hỏi cái in phiếu chi mình tạo như thế nào ah?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA