Mỗi tuần một chuyên đề

Làm thế nào để gửi bài lên diễn đàn?

• Thread starter thanhthuylg
  • Ngày gửi
T

thanhthuylg

Guest
26/10/10
27
0
0
36
Việt Nam
Em đang nhập rùi và đang có rất nhiều thắc mắc trong công việc muốn nhờ các anh chị kế toán giúp
nhưng em thấy thông báo là em không có quyền gửi bài viết.Vậy em muốn gửi bài viết lên diễn đàn
em phải làm thế nào ah?

Khóa học Quản trị dòng tiền
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Em đang nhập rùi và đang có rất nhiều thắc mắc trong công việc muốn nhờ các anh chị kế toán giúp
nhưng em thấy thông báo là em không có quyền gửi bài viết.Vậy em muốn gửi bài viết lên diễn đàn
em phải làm thế nào ah?
Bạn đã làm được rồi đấy

T

tuntin

Sơ cấp
1/11/10
45
0
0
37
Hà Tĩnh
em cung vậy .đang nhập được rồi mà không biết sao mà gửi câu hổi của mình.anh chi giúp em với .em xin cảm on

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
em cung vậy .đang nhập được rồi mà không biết sao mà gửi câu hổi của mình.anh chi giúp em với .em xin cảm on
thì em đã gửi được rồi đó, đăng nhập vào diễn đàn, tìm những chủ đề giống bạn thông qua chức năng Seach (tìm kiếm) của diễn đàn, nếu ko thấy thì tìm box liên quan tới nội dung câu hỏi cần hỏi, vào box đó chọn Gửi tề tài mới để gửi bài viết! bạn nhớ ghi có dấu và đầy đủ yêu cầu nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
P

phapha

Guest
12/9/09
2
0
0
36
tp. Hồ Chí Minh
bạn cho mình hỏi làm sao để viết một bài mới lên với , mình kiếm hoài mà ko biết ở đâu

D

dimahu

Guest
13/10/09
3
0
0
37
bình định
gửi đề tài mới ở chỗ nào vậy các anh chị ơi?
em tìm mãi mà không có thấy

T

thetear1311

Guest
Bạn vào mục muốn gửi đề tài, rùi sau đó sẽ thấy dòng chữ gửi đề tài mới ở phía bên tay phải ngay trên phần có các nội dung, bấm vào đó để gửi nha.

D

duongcapico

Sơ cấp
27/11/08
11
0
0
41
ha noi
em cũng vậy, làm sao để đăng bài đc đây, em cần hỏi nhìu thứ quá đi

xemini

xemini

Trung cấp
ví dụ cho bạn nhé. bạn mún hỏi về kế toán xây dựng. bạn tick mục kế toán xây dựng, sau khi vào màn hình chính, nhìn lên góc bên trái phía trên có dòng ( gửi đề tài mới ) bạn tích vào đấy để gửi đề tài nhé.

N

nguyenthuydao

Trung cấp
27/8/13
58
1
0
tp.sơnla
Ðề: Làm thế nào để gửi bài lên diễn đàn?

Mình vào được chủ đề ghi rồi nhưng không thể ghi nội dung được là sao vậy?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA