Mỗi tuần một chuyên đề

Tại sao lại là "Tài khoản chưa kích hoạt"

• Thread starter Kim Thuan
  • Ngày gửi
K

Kim Thuan

Guest
11/10/10
2
0
0
Chua co
Sao cứ để mình tài khoản chưa kích hoạt vậy nhỉ, test thử đã post được bài chưa

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoan.nhaque

Guest
14/9/09
1
0
0
42
Thái Bình
Sao cứ để mình tài khoản chưa kích hoạt vậy nhỉ, test thử đã post được bài chưa

Em phải post bài thì sẽ trở thành thành viên mới, chứ kích hoạt rồi mà chưa post bài thì vẫn chưa đổi danh hiệu đâu

T

tranchan79

Guest
4/5/07
6
0
0
Ha Noi
Kích hoạt bằng cách bấm vào link gửi đến hòm thư. Đăng nhập qua link này thì tài khoản mới chính thức kích hoạt. Còn viết bài mới hay không, không liên quan tới kích hoạt này đâu.

K

Kim Thuan

Guest
11/10/10
2
0
0
Chua co
Em cảm ơn hai anh. Em đã vào click vào email kích hoạt rồi nhưng chẳng thể nào mất đi phần thành viên chưa kích hoạt. Em còn post bài trong mục thi người đẹp mà

snowapricot

snowapricot

Money full pocket!
17/8/10
43
1
0
34
Hà Nội
Em cảm ơn hai anh. Em đã vào click vào email kích hoạt rồi nhưng chẳng thể nào mất đi phần thành viên chưa kích hoạt. Em còn post bài trong mục thi người đẹp mà

Bạn phải post bài trong phần nghiệp vụ cơ mí dc! Hi

S

songtoanxnk2

Guest
14/11/13
0
0
0
50
Hà Nội
Ðề: Tại sao lại là "Tài khoản chưa kích hoạt"

Cho mình hỏi, vì sao mình không vào được Mục Các trang tiện ích khác? vào đó lại bắt đăng nhập lại, nhưng đăng nhập cũng không được.

HungTV

HungTV

Kỹ thuật viên
Thành viên BQT
19/10/12
289
75
28
Ðề: Tại sao lại là "Tài khoản chưa kích hoạt"

Cho mình hỏi, vì sao mình không vào được Mục Các trang tiện ích khác? vào đó lại bắt đăng nhập lại, nhưng đăng nhập cũng không được.

Chào bạn, tại khoản diễn đàn chỉ dùng để đăng nhập diễn đàn. Các trang tiện ích, tham khảo tự do, không cần đăng nhập bạn nhé.

Thân!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA