Mỗi tuần một chuyên đề

Tìm bài mới đã gửi lên diễn đàn ở mục nào?

• Thread starter nguyen thu xoan
  • Ngày gửi
N

nguyen thu xoan

Sơ cấp
25/11/09
31
0
0
39
ca mau
cả nhà cho mình hỏi : tìm bài mới mình đã gửi lên diễn đàn ở mục nào zậy, bài viết mình gửi xong hôm sau xem lại thì ko thấy đâu nữa ( mặc dù bài ko quy pham nội quy ), giúp mình với, cảm ơn cả nhà trước nha !

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngocthuy2011

Sơ cấp
3/11/10
12
1
0
bắc giang
vâng, em cũng muốn hỏi là: tại sao khi mà em đã kích hoạt tài khoản của mình
vậy mà khi em vào mục "tìm kiếm chi tiết" phần "tên thành viên" em gõ tên tài khoản của mình là "ngocthuy2011" lại không tìm thấy nhỉ
chỉ hiện ra dòng chữ " Xin lỗi - không tìm thấy. Xin mời tìm từ khác."
Em đã kích hoạt tài khoản rồi "Thông tin đănh ký của bạn đã được kick hoạt rồi ,dùng tên truy cập và mật khẩu đã đăng ký để đăng nhập vào diễn đàn"
thế là bị làm sao vậy hả các anh chị

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
cả nhà cho mình hỏi : tìm bài mới mình đã gửi lên diễn đàn ở mục nào zậy, bài viết mình gửi xong hôm sau xem lại thì ko thấy đâu nữa ( mặc dù bài ko quy pham nội quy ), giúp mình với, cảm ơn cả nhà trước nha !

vâng, em cũng muốn hỏi là: tại sao khi mà em đã kích hoạt tài khoản của mình
vậy mà khi em vào mục "tìm kiếm chi tiết" phần "tên thành viên" em gõ tên tài khoản của mình là "ngocthuy2011" lại không tìm thấy nhỉ
chỉ hiện ra dòng chữ " Xin lỗi - không tìm thấy. Xin mời tìm từ khác."
Em đã kích hoạt tài khoản rồi "Thông tin đănh ký của bạn đã được kick hoạt rồi ,dùng tên truy cập và mật khẩu đã đăng ký để đăng nhập vào diễn đàn"
thế là bị làm sao vậy hả các anh chị

các bạn click chuột vào bài mới nhé! hihi

N

ngocthuy2011

Sơ cấp
3/11/10
12
1
0
bắc giang
chị ơi em không hiểu cho lắm
chị có thể chỉ cho em kĩ hơn không

N

ngocthuy2011

Sơ cấp
3/11/10
12
1
0
bắc giang
chị ơi nhưng mà làm sao em có thể tạo ra một tiêu đề riêng như vậy hả chị

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Vào hồ sơ cá nhân của mình rồi bạn chọn những bài bạn đã gửi là ok!

H

huyenthanhngo

Guest
3/11/10
30
0
0
38
Hue
chi cho e hoi voi, e dang ky thanh vien tu ngay 3/11 ve e cung da post bai len nhung sao khi kiem tra thi ko thay ha chi?

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
chi cho e hoi voi, e dang ky thanh vien tu ngay 3/11 ve e cung da post bai len nhung sao khi kiem tra thi ko thay ha chi?

Bạn viết bài cần có dấu và đúng box, tôi vừa kiểm tra hồ sơ của bạn thì bạn chưa có bài viết nào tức là bài viết của bạn đã sai nội quy và đã bị xóa!

C

conglinh

Guest
9/11/10
1
0
0
phu my -binh dinh
anh (chị ơi) chỉ dùm cho e cách gửi bài đi, e mới tham gia nên đọc phần hướng dẫn không hiểu gì hết. e xin cảm ơn mọi người

O

ohu

Sơ cấp
Ðề: Tìm bài mới đã gửi lên diễn đàn ở mục nào ?

Anh chị cho em hỏi em muốn nói chuyện ở mục oline trực tuyến sao không được ag? em đăng bài mới mọi người bày em nhưng em không thảo luận được ag chị?
anh ,chị giúp em với na

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA