Mỗi tuần một chuyên đề

Phản hồi sau nâng cấp

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Gửi các bạn,

Webketoan vừa thực hiện chuyển máy chủ mới để cải thiện chất lượng truy cập. Đồng thời, tôi quyết định cài đặt lại hoàn toàn và nâng cấp diễn đàn lên phiên bản mới.

Việc cài đặt lại có thể phát sinh sai sót ngoài ý muốn, các bạn vui lòng phản hồi cho BQT.

Cám ơn các bạn !

Hai Tam

Khóa học Quản trị dòng tiền
Perfume_at

Perfume_at

Cao cấp
3/6/09
787
13
18
Hà Nội
Bác Hai Tám ơi hôm nay truy cập vào rất chậm, có thể đang trong quá trình nâng cấp.
Nhưng bác cho em thắc mắc cái thanks và thanked của em mất tiêu từ hồi nâng cấp lần đầu đến giờ không nhìn thấy tăm hơi đâu. Bác xem đền bù lại cho em đi.
Rất mừng là Webketoan của chúng ta ngày càng phát triển.

N

ngoczung

Trung cấp
1/12/09
160
0
0
quận 1 - TP. HCM
Chào bác
Sao truy cập chậm, chậm lắm bác ui! Còn nút "cám ơn" nữa, nó biến mất rùi!
Chúc việc cải thiện này như ý muốn và ngày càng hoành tráng bác nhé.
Cám ơn bác và diễn đàn

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
chậm thật, post bài mãi mà chả được, k biết tình trạng này còn kéo dài nữa không
chỗ thành viên truy cập để nguyên như cũ thì dễ nhìn, giờ kéo thành cột dọc như thế em thấy khó nhìn hơn trước
chúc diễn đàn ngày càng phát triển

Sửa lần cuối:
H

hadieu

Trung cấp
24/9/09
188
1
18
Phú Thọ - Hà Nội
EM còn ko vào được diễn dàn nữa cơ, rình rình mãi
Mong BQT nâng cấp xong sớm, tình trạng này kéo dài ko vào được diễn đàn thì buồn lắm

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Lạnh thế này mà 2 ngày nay k vào được nhà mình, em sắp phát sốt phát rét rồi đây Bác ơi. Nhớ mọi người quá cơ, nhưng cũng chỉ cưỡi ngựa xem hoa thôi, không làm ăn gì được. hụ hụ. Mong là sau khi nâng cấp, ngôi nhà chung của chúng ta sẽ có nhiều đổi mới hơn, tiện dụng hơn.

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Bác Hai Tám ơi hôm nay truy cập vào rất chậm, có thể đang trong quá trình nâng cấp.
Nhưng bác cho em thắc mắc cái thanks và thanked của em mất tiêu từ hồi nâng cấp lần đầu đến giờ không nhìn thấy tăm hơi đâu. Bác xem đền bù lại cho em đi.

Chắc cái này hơi khó,

Chào bác
Sao truy cập chậm, chậm lắm bác ui! Còn nút "cám ơn" nữa, nó biến mất rùi!
Chúc việc cải thiện này như ý muốn và ngày càng hoành tráng bác nhé.
Cám ơn bác và diễn đàn

Chuẩn không cần chỉnh, muốn cám ơn các cậu, mà nút thanks đi biền biệt.

Nút Thanks biền biệt bặt tăm hơi. Dõi mắt chờ trông biến nơi mô?

Thôi đành ghi lại vài dòng.

Các cậu may mắn hơn tôi là còn viết được bài phản hồi, chứ sáng giờ chỉ biết đứng nhìn xem các bạn viết bài, còn viết bài phản hồi lại thì không được mới chết đây!!!

Lỗi gặp phải khi gởi bài

• This forum requires that you wait 30 seconds between posts. Please try again in 30 seconds.

Và nhấn nút xem lại bài; thì báo như thế này:

Warning: require_once([path]/includes/functions_mergedoubleposts.php) [function.require-once]: failed to open stream: No such file or directory in [path]/includes/class_dm_threadpost.php(771) : eval()'d code on line 1

Fatal error: require_once() [function.require]: Failed opening required '/home/wktvn/public_html/forum/includes/functions_mergedoubleposts.php' (include_path='.:/usr/lib/php:/usr/local/lib/php') in /home/wktvn/public_html/forum/includes/class_dm_threadpost.php(771) : eval()'d code on line 1

Giờ mới thấy hết báo lỗi nè!!!

Trân trọng xin gởi lời cám ơn bác Hải Tâm đã đành thời gian quý báu để chuyển đổi dữ liệu sang máy chủ mới và nâng cấp phiên bản mới. Cố lên bác nhé, server đang rô đai từ từ sẽ nhanh thôi.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hị hị tối qua post bài phản ánh mà ứ được, hôm nay cũng ko post được giờ chắc là ngon lành rồi. Admin ơi cái đèn báo on off lại bé tí rồi anh cho to ra như cũ đi.

cachep87

cachep87

chief accounting
6/3/10
1,210
22
38
TP Hà Nội
www.ketoanxanh.com
Lời đầu tiên em xin gửi lời cảm ơn tới Ban Quản Trị đã tạo nên một nơi học tập giao lưu bổ ích cho chúng em. Chúc webketoan ngày càng lớn mạnh và phát triển. Có một vấn đề nhỏ xin gửi tới Ban Quan Trị: Trước đây khi truy cập để theo dõi các bài đã viết, em tìm đến mục " Tìm bài viết của tôi" ==> Xuất hiện 1 loạt các bài viết đã thảo luận trước đó và nếu đề tài đó có thành viên mới hay cũ tham gia thảo luận sẽ xuất hiện tên của thành viên ==> Em sẽ biết có bài mới trong chủ đề đang tham gia . Nhưng hiện nay khi truy cập tìm bài như vậy thì khó phát hiện ra có sự thảo luận mới. Nếu có chức năng mới, rất mong được sự hướng dẫn từ Ban Quan Trị. Em cảm ơn nhiều!

Sửa lần cuối:
NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.
Ban Quản trị ơi xem giúp em, sáng nay vào WKT ở ra thì nó như vầy nè:

Em dùng Opera 11, ngày hôm qua thì không bị như vậy !

Sửa lần cuối:
NONG DAN

NONG DAN

Người cày không có ruộng.
Bạn NONG DAN có thể để lại link, mình kiểm tra xem vấn đề bạn trình bày có y kinh vậy hông? Mình xài FF
Mở tất cả đều bị như vậy (ngay tại topic phản hồi này vẫn bị như vậy), dùng IE thì không bị.
Em dùng Opera mới bị sáng nay, hôm qua không bị.

S

stormpd

Sơ cấp
7/1/10
4
0
1
VietNam
Các anh chị cho em hỏi, sao khi vào web mình, có một số bài post của các thành viên em ko đọc được, do chữ bị lệch hết sang một bên (bên phải). Anh chị có cách nào chỉ giúp em với ạ :(

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Cám ơn các bạn đã góp ý !
Chúng tôi đã và đang cố gắng khắc phục những lỗi phát sinh.
Riêng các lỗi do trình duyệt, các bạn nên sử dụng một trong các trình duyệt chính là IE, Firefox và Chrome.

mynhan

mynhan

Cao cấp
18/10/07
243
5
0
Đến từ Triều Châu
Cám ơn các bạn đã góp ý !
Chúng tôi đã và đang cố gắng khắc phục những lỗi phát sinh.
Riêng các lỗi do trình duyệt, các bạn nên sử dụng một trong các trình duyệt chính là IE, Firefox và Chrome.

Chào chú Tâm,

Cho Mỹ Nhân hỏi, sự khác biệt giữa trình duyệt IE và Fire Fox như thế nào?
Do máy tính của Mỹ Nhân đời cổ nên không cài được fire fox chỉ sử dụng IE 7, khi đăng nhập và xem bài thì bài viết nó như thế này ạ.

Với IE 7 thì Mỹ Nhân thấy có thông tin sau:

hoalan_chi
Tình Huế!

Thanks 310 Time(s)
Thanked 468 Time(s)
Likes 311 Time(s)
Liked 289 Time(s)

Còn Fire fox thì không thể hiện được thông tin trên ạ, Mỹ Nhân không rõ có sự khác biệt gì giữa các trình duyệt!!!

Xin cám ơn Chú Tâm.

I

I am no pro

Trung cấp
2/11/09
63
0
0
39
Sông Bé
Chào bạn Mỹ Nhân, từ từ để sửa làm gì hối dữ vậy!!! Mới từ tháng 5/2010 đến giờ thôi mà!!!
Mong sao việc sửa chữa đừng để ảnh hưởng vào mùa quyết toán thuế TNDN nghe các bác, để rồi lúc ấy anh em không trao đổi chia sẻ cho nhau thì thật là buồn. Không chừng còn việc download phiên bản HTKK mới nữa để đáp ứng báo cáo tài chính theo QD15 có cập nhật TT 244 nữa.

Sửa lần cuối:
Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
911
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Anh Tâm ơi!
Em mệt cái vụ tạo chữ ký quá đi thôi. Em để chữ ký là 1 câu đếm đi đếm lại chưa đến 40 ký tự, chỉ có bôi nó thành màu tím thôi, không chỉnh sửa gì cả, thế mà up cả chục lần vẫn cứ: Your signature cannot be longer than 200 characters including BB code markup :wall::wall::wall:
Bực quá để chữ ký là: " ... CÓC YÊU ..." ... Ngắn tủn như thế mà cũng 1 câu trả lời như trên ... Sao lạ vậy ạ ???
:026::026::026:

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
Đã kiểm tra phản hồi thông tin của Cô Coc Yeu, đúng như thế. Đã test với chữ ký sau:

Làm một ngọn nến nghĩa là phải cháy hết mình. Làm một con người nghĩa là phải sống bằng cả những khát khao. Cũng như vậy, nếu bạn có một đôi mắt, một đôi tay, một trái tim, hãy để đôi mắt được nhìn rõ điều hay lẽ phải, đôi tay được lao động miệt mài và trái tim được cho nhận yêu thương đến nhịp đập cuối cùng

Lỗi gặp phải khi gởi bài

* Your signature cannot be longer than 200 characters including BB code markup.

danhphancong

danhphancong

Sơ cấp
15/5/09
16
0
1
42
Thành Phố Hồ Chí Minh
Chào ban quản trị!
tên đăng nhập của e la phancongdanh không hiểu sao mấy ngày nay e lên diễn đàn mà không thể download bài mà e tìm được mong diễn đàn xem giúp dùm e.e chân thành cảm ơn. mail của e là: phamhoanganh63@yahoo.com

Sửa lần cuối:
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Bác Tâm ơi, chữ bé quá, em đọc bài lòi cả mắt, hu hu ...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA