Mỗi tuần một chuyên đề

Có cần theo dõi đóng bảo hiểm trên file excel

• Thread starter camnguyetkt02
  • Ngày gửi
C

camnguyetkt02

Trung cấp
29/3/11
175
1
18
34
tphcm
Chào a c,bên cty e có nhiều nhân viên nhưng chỉ giao hàng nên cty hok tham gia bão hiểm cho những người này,chỉ có 3 người làm lâu năm trong cty mới dc vô bh thôi,nhưng có 1 người mới báo giảm.thường thì e chỉ căn cứ vào mức lương đăng ký rồi tự tính tiền đóng cho BH chứ hok theo dõi trên file excel lưu lai cty.e thấy ít quá,chỉ có 2 người nên e hok theo dõi trên file,nhưng nghe c làm chung nói phai theo dõi lỡ sau này bên BH cần file excel của mình làm,như z có phải hok ạ?ai có file theo dõi cho e xin với.e cũng có tìm trên mạng mà hok thấy.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Nguyen Thanh Chuong

Trung cấp
15/10/09
176
11
18
43
ho chi minh
Ðề: Có cần theo dõi đóng bảo hiểm trên file excel

Bạn tham khảo thên nhé.

Bạn tham khảo thêm nhé.

Sao mình gủi file excel kg duoc vậy?

T

thuhaulsa

Sơ cấp
2/7/11
29
0
0
35
hà nội

Bạn Nguyen Thanh Chương gửi cho tớ vào email: thuhabh3@gmail.com nhé. cảm ơn bạn

P

ponypony

Sơ cấp
28/1/13
20
1
1
hcm

Bạn nào co file thoi doi bảo hiem tren ễcll thi cho minh xin với email là: Thanhhuyen.sagroup@gmail.com
Các bạn nào ranh về vụ lương cho minh hỏi là: về nhân viên cty thi bắt buộc phải dky ben phong lao động còn bao hiem tham gia hay ko do mình dky, vậy neu ko dky ben phong lao dong co lấy dc chi phi luong ko ạ?

T

thuthuyvnus

Guest
29/10/13
1
0
1
Tp.HCM

Cả nhà ơi, vui lòng cho mình xin file excel theo dõi đóng bảo hiểm với nhé. Email của mình là: thuthuyvnus@gmail.com
Cảm ơn nhiều nhé.

T

thuhuonghitv

Sơ cấp
7/6/11
33
0
6
Thanh Xuân - Hà Nội

Mình thấy file excel chủ yếu là mình lưu và theo dõi chứ cơ quan BH có cần đâu, khi có tăng, giảm thì mh nộp biểu lên cơ quan BH mà.

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
D

duytan1221

Guest