Mỗi tuần một chuyên đề

bảng lương trên phần mềm misa sme.net 2010

• Thread starter congtytnhh
  • Ngày gửi
C

congtytnhh

Trung cấp
9/7/11
134
0
0
35
thái nguyên
các bạn ơi cho tớ hỏi một chút là công ty tớ lam trên phần mềm kế toán misa sme .net 2010 minh muốn hỏi về phần lương công ty mình trả lương cho nhân viên theo hình thức khoán ví dụ một tháng 3 triệu nếu như nhân viên nghỉ thì trừ lương theo ngày nghỉ vậy nếu bạn nào biết cách lập bảng lương như vậy thì chỉ cho ớt nhé ah công ty tớ ko đóng bảo hiểm cho nhân viên mà trả trực tiếp vào lương cho họ thank you
ah khi trả lương mình có thể trả lương cho một nhân viên tổng số tiền của công ty để sau đó họ trả cho tùng nhân viên ko hay mình phải trả cho tùng nhân viên như thế thì nhiều phiếu chi qua mình chỉ muốn làm một phiếu chi thôi để dán vào bản lương ý bạn theo bạn cách nào tốt nhất

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

natuyet

Trung cấp
10/12/10
180
6
0
Hà Nội
Chào bạn congtytnhh!
Bên bạn trả lương là 3.000.000, nhưng nếu không đi làm đầy đủ sẽ trừ lương. Vậy là tính lương theo thời gian, cần lập bảng chấm công.Mình gửi tài liệu hướng dẫn phân hệ tiền lương. Bạn làm theo hướng dẫn nhé.
PHAN_HE_TIEN_LUONG_MISA SME.NET 2010.rar
Nếu làm chi tiết phần tiền lương cho từng nhân viên, bạn làm theo tài liệu này. Còn nếu chỉ muốn hạch toán tổng chi phí lương phát sinh, tổng số tiền trả lương nhân viên, bạn tự làm ở các phân hệ liên quan: chứng từ nghiệp vụ khác, phiếu chi...hạch toán tổng số tiền phát sinh.
Chúc bạn thành công!

các bạn ơi cho tớ hỏi một chút là công ty tớ lam trên phần mềm kế toán misa sme .net 2010 minh muốn hỏi về phần lương công ty mình trả lương cho nhân viên theo hình thức khoán ví dụ một tháng 3 triệu nếu như nhân viên nghỉ thì trừ lương theo ngày nghỉ vậy nếu bạn nào biết cách lập bảng lương như vậy thì chỉ cho ớt nhé ah công ty tớ ko đóng bảo hiểm cho nhân viên mà trả trực tiếp vào lương cho họ thank you
ah khi trả lương mình có thể trả lương cho một nhân viên tổng số tiền của công ty để sau đó họ trả cho tùng nhân viên ko hay mình phải trả cho tùng nhân viên như thế thì nhiều phiếu chi qua mình chỉ muốn làm một phiếu chi thôi để dán vào bản lương ý bạn theo bạn cách nào tốt nhất

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA