Mỗi tuần một chuyên đề

Thi Công Chức Cục Thống Kê

• Thread starter nguyenngoctrang124
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
W

wangwin

Sơ cấp
15/10/11
5
0
0
tphcm
trời ơi, tới giờ mà vẫn không thấy động tĩnh ji hết, cứ ngồi chờ lấy ji mà sống đây, hic

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
bạn ơi, biết kết quả chưa vậy?

W

wangwin

Sơ cấp
15/10/11
5
0
0
tphcm
chưa bạn ah, còn chờ kết quả phúc khảo ji nữa, ji mà lâu thế không biết, cách đây một tháng thì mình có tới cục thống kê tỉnh, người ta bảo khoảng 2 tuần là có kết quả chính thức rùi sẽ gọi đi làm ngay vậy mà cả tháng trời rùi không thấy đâu, không biết có phải chờ COCC "chạy" không nữa???...mà cũng lạ kì ghê, mấy cơ quan NN khác (thuế, hải quan,...) công bố điểm công khai trên mạng còn thống kê lại...haizz

N

NO BO DY

Sơ cấp
23/6/11
27
0
1
hcm
hehe. ko bít cái này có bảo lưu kết quả được ko nhỉ? mình đang làm cty tư nhân, phải năm sau mình mới bỏ cty này dc. bạn có bít lương bổng khi làm tke thế nào ko vây?

W

wangwin

Sơ cấp
15/10/11
5
0
0
tphcm
Thi công chức thống kê?

có ai biết năm nay có thi công chức thống kê không vậy?

T

thuylieu89tn

Guest
11/12/10
3
0
0
thai nguyen
Ðề: Thi công chức thống kê?

m nghe đâu thống kê tháng 1 mới thi cơ. m có đứa bạn cháu ông cục trưởng ở TN năm nay cũng thi, nghe nó nói vậy. bên thống kê kín tiếng lắm cocc vào hết ý mà.

keongot89

keongot89

Trung cấp
13/7/12
172
0
0
Huế

Vậy nộp hồ sơ cũng kín tiếng luôn ak??? Có ai bik thì mách nước cho ae bik với nha.....haizzzz@@@

keongot89

keongot89

Trung cấp
13/7/12
172
0
0
Huế
T

thienthanh2510

Cao cấp
26/8/11
217
0
16
44
ha noi

úi dào! Bên thống kê thì khỏi phải bàn, e thấy bảo toàn COCC thui, bên thuế thì còn nghi nghoe người ngoài tí vì tuyển nhiều, chứ thống kê tuyển ít lắm..e thấy bữa trước bên làm cha mẹ nói vậy

M

mekid

Sơ cấp
5/11/12
18
0
0
35
Hà Nội

úi dào! Bên thống kê thì khỏi phải bàn, e thấy bảo toàn COCC thui, bên thuế thì còn nghi nghoe người ngoài tí vì tuyển nhiều, chứ thống kê tuyển ít lắm..e thấy bữa trước bên làm cha mẹ nói vậy

Có thông tin tuyển trên web của tổng cục rùi đấy cả nhà. Mình cũng muốn bon chen

O

ohsawa

Sơ cấp
29/8/10
22
0
0
36
ct

có thông báo thi công chức thống kê rùi đấy các bạn ui, mình ở Cần Thơ, ở cục thống kê họ mới alo bảo lại hướng dẫn làm hồ sơ rồi nộp hồ sơ trong 3 ngày từ 3->7/12 kìa, ai ở khu vực phía nam thi ở Đồng Nai, hình như chỉ có 4 hay 5 cụm thi thoy, hic, quả thật bên thống kê kín tiếng quá, chỉ tiêu tuyển cả nước có 713 chỉ tiêu, cần thơ có 13 thoy, chỉ có duy nhất HCM tới 38 chỉ tiêu,hụ hụ, thoy chắc k mong đậu rồi. lệ phí thi 200k lận, mắc hơn thi công chức thuế hôm rồi mình thi nữa

X

xuancoteo

Sơ cấp
23/9/11
12
0
0
35
lam dong

chan qua
chan bit bao gio moi thi

keongot89

keongot89

Trung cấp
13/7/12
172
0
0
Huế

Hix, bạn nào có tài liệu thì úp lên cho ae bik vs nha!!! Mình cũng muốn xí xọn tý........hic

tuoinguyenpy

tuoinguyenpy

Trung cấp
13/9/12
60
0
0
phú yên

tình hình là em bon chen thi thống kê, bác nào cùn thi mà có tài liệu anh văn , tin thì cho em với. Bên ni tuyển ít quá không biết có bon chen được không?

C

chauminhquan87

Sơ cấp
14/3/11
19
0
1
HCM

mới thi thuế xong, giờ thống kê cũng mon men thử xem sao

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA