Mỗi tuần một chuyên đề

Các bước để hỏi đáp, góp ý, khiếu nại về việc post bài.

• Thread starter hai2hai
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Vân Nguyễn

Guest
Ðề: Hướng dẫn gửi bài mới

Làm sao mà có ních thành viên? mình loay hoay mãi mà k biết mọi ng chỉ dùm mình với. Thanks

Chào bạn
Bạn đăng bài ở đây, tức là bạn đã đăng kí và kích hoạt nick thành viên xong rồi. Giờ bạn có thể hoàn toàn tham gia diễn đàn và sử dụng các công cụ hữu ích để tích lũy kiến thức nhé.
Thân!

B

boluudienyh

Sơ cấp
25/9/13
7
0
0
36
ho chi minh

Làm sao mà có ních thành viên? mình loay hoay mãi mà k biết mọi ng chỉ dùm mình với. Thanks
Bác nhìn kỹ có cái nút tạo toppic mới đấy, nhìn kỹ vào không loay hoay lạikhong655 thấy, chúc bác có bài viết hay nhé.

M

megacenter

Guest
4/10/13
0
0
0
Hà Nội

Mình cũng mới tham gia diễn đàn. cho mình hỏi tối đa một ngày được post tối đa bao nhiêu bài vậy add

bichthuy24

bichthuy24

Sơ cấp

Mình cũng mới tham gia diễn đàn. cho mình hỏi tối đa một ngày được post tối đa bao nhiêu bài vậy add

Cùng câu hỏi trên mới tham gia không biết quy định số bài post hay là up bài :)

T

Thao Han

Guest
7/10/13
0
0
0
Hà Nội

Chào bạn, Mình cũng mới làm về mảng này mà mình lại mới tham gia Webketoan nên mình cũng chưa thạo lắm. Nếu ban j đã có mẫu rồi thì bạn cho mình xin với nhé. Địa chỉ mail của mình: hamyhatrang@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều.

H

haiduongktvp

Guest
8/10/13
0
0
0
36
vĩnh yên, vĩnh phúc

Mình muốn hỏi về cuộc thi "Nghề kế toán tôi yêu" Nghe nói có bài mẫu dạng để tham khảo trước. Mình tìm cái đó ở đâu?

D

Do Anna

Sơ cấp

Mọi ng ơi cho mình hỏi chút, m mới làm kế toán cho 1 công ty mới thành lập kinh doanh về ô tô, khi bắt đầu vào đk kế toán mình có phải định khoản bút toán góp vốn liên doanh căn cứ trên tờ " giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của doanh nghiệp" không? cám ơn mọi người nhiều nhé!

H

hathu310

Sơ cấp
8/10/13
12
0
0
Hà Nội
www.cuakinhviet.vn

Cùng nhau trao đổi kiến thức nào các bác ơi !!!!!

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Ban oi cho minh chen ngang mot ti nha.tai sao minh dang nhap thanh công rui ma khong dc gui de tai moi ha may ban,ban nao biet chi giup minh zoi

Khi bạn gửi đề tài mới thì nó báo lỗi sao ?
Mình không biết Acc của bạn kích hoạt chưa nữa ?
Bạn thử ở những BOX khác xem sao ?
Và bạn nên viết có dấu.

V

Vân Nguyễn

Guest

Xin chao anh chi, minh moi dang ky thanh vien nen chua biet ro quy dinh lam. rat mong duoc ho tro

Minh cung la dan ke toan, nen muon cung tham gia vao dien dan de trao doi kinh nghiem ke toan

Hay quá hen. Gửi bài mới thế nào day ta

Welcome bạn. Bạn vừa tham gia diễn đàn, bạn nên đọc qua các mục hướng dẫn sử dụng diễn đàn nhé
http://www.webketoan.vn/forum/forums/199-Huong-dan-su-dung-dien-dan

H

Huong1981

Guest

Minh da gui bai viet roi làm cách nào để doc lại bài viết, và kiểm tra được phần trả lời thác mắc đó từ diễn đàn

Đơn vị của tôi chuyên làm về cây xanh: chuyên trồng,cung cấp cây xanh cho các đơn vị( trường hoc, các ctrình xây dựng).Khi nhập cây để bán cho các đơn vị,cty mình đã làm bcao TC tu nhung năm trước rồi đưa vào tài khoản (Nợ154 và Có111)?các bạn cho minh hỏi có phải làm xuất nhập tồn ko?Hay chi khi đưa vào TK156 mới phải làm XNT?

cold

cold

Cao cấp
20/12/05
243
42
28
47
A2,Hoang Hoa Tham,Q.TB

Bạn nào có thể giúp mình cách tải hình lên không nhỉ? Cảm ơn nhìu

alluvial

alluvial

Trung cấp
5/8/11
100
0
16
ha noi

Cách trích dẫn như thế nào các bác ơi

P

phungkimloan

Guest
3/12/13
3
0
1
37
nha trang

Neu khong co quyên gui đe tai thi lam sao các ban giup minh voi

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn

Neu khong co quyên gui đe tai thi lam sao các ban giup minh voi

Bạn đã là thành viên thì có quyền gửi bài ở tất cả các box. Ngoại trừ VBPL vì cần kiểm duyệt lại thông tin đăng

L

luongminhanh

Guest
25/12/13
0
0
0
Ha Noi

Các bác ơi cho em hỏi tí nha. Em mới là thành viên của cả nhà nhưng em muốn vào gửi câu hỏi và đã đọc qua hướng dẫn rồi nhưng vẫn không sao vào được hay nói đúng hơn là không thầy từ " + gửi đề tài mới " nên em phải đành vào đây. mong các bác giúp em với ạ. cám ơn các bác!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA