Mỗi tuần một chuyên đề

'Hỏi' Thuộc Tính Bảng Trong Excel.

• Thread starter Windows 7
  • Ngày gửi
Windows 7

Windows 7

Guest
13/8/11
32
0
0
USA
Nhờ mọi người giúp mình vấn đề này với.
Đây là hình ảnh:
attachment.php

Mình cần hỏi là làm sao mà vẫn chọn thuộc tính cho ô là Date, Hay Number nhưng nó không hiện lên thế này(Tô màu đỏ)
attachment.php

Trong Exel như thế này này
attachment.php

Nghĩa là cái ô mình bôi xanh đó nhìn thì không thấy hiển thị gì, nhưng nó là (Dòng fx nhé).
Mọi người giúp mình với nhé, Làm thế này để kéo nhật ký chung cho khỏe đó mà.
Cảm ơn tất cả nhé.
P/S: Mình Up ảnh lên 4Rum không được, Nó báo lỗi không có giá trị, nên đành lấy ảnh theo kiểu này, Nếu vi phạm gì thì bỏ qua nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
Ðề: 'Hỏi' Thuộc Tính Bảng Trong Excel.

Mình cần hỏi là làm sao mà vẫn chọn thuộc tính cho ô là Date, Hay Number nhưng nó không hiện lên thế này(Tô màu đỏ)

Trong ô bạn định dạng không có dữ liệu nên ô đỏ không hiển thị trước định dạng mà bạn chọn
Nghĩa là cái ô mình bôi xanh đó nhìn thì không thấy hiển thị gì, nhưng nó là (Dòng fx nhé).

Ô D6 của sheet NHAT KY CHUNG của bạn không có dữ liệu nên kết quả của công thức: ='NHAT KY CHUNG'!D6 của bạn trả về giá trị rỗng

Windows 7

Windows 7

Guest
13/8/11
32
0
0
USA
Ðề: 'Hỏi' Thuộc Tính Bảng Trong Excel.

Trong ô bạn định dạng không có dữ liệu nên ô đỏ không hiển thị trước định dạng mà bạn chọn

Ô D6 của sheet NHAT KY CHUNG của bạn không có dữ liệu nên kết quả của công thức: ='NHAT KY CHUNG'!D6 của bạn trả về giá trị rỗng
Cảm ơn bạn đã trả lời. Nhưng Seet đó thì thế nhưng Seet khác mình cũng chọn y chang như vậy nhưng nó lại lên số 0, hoặc là ngày... mà không trống rỗng như thế được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA