Mỗi tuần một chuyên đề

Cảm ơn webketoan

• Thread starter hoangkha
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
hungh123 nói:

Em cũng muốn đăng ký xin CD của WKT để tham khảo và học hỏi. Vậy em phải làm những gì? Liệu em có đủ điều kiện để đăng ký ko ?
Em phải làm sao thì mới được quyền gửi kèm file ?
Mong nhận đc sự chỉ giáo.
Em xin chân thành cảm ơn
Chương trình nhận đĩa đã hết thời hạn đăng ký.
Thân

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TRẦN TRANG

Guest
Ban tổ chức có thể là thêm 1 đợt nhận CD của Web ko? chớ như mình bị "trễ đò" rồi, ko bít làm sao có 1 cái để tham khảo.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
TRẦN TRANG nói:
Ban tổ chức có thể là thêm 1 đợt nhận CD của Web ko? chớ như mình bị "trễ đò" rồi, ko bít làm sao có 1 cái để tham khảo.
Bạn cứ theo dõi đến lúc nào có tiếp chương trình phát CD chúng tôi sẽ thông báo rộng rãi trên diễn đàn. bạn có thể liên lạc với một mem nào đã nhận được CD rồi về copy lại
Thân

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
TRẦN TRANG nói:

Hình như bạn có tham dự SN WKT phải không. Lo gì không có tài liệu

D

diemxua

Trung cấp
Hai tuần vừa rồi tớ bận không vào Webketoan được nên gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Webketoan hơi muộn một chút. Chúc Webketoan ngày càng hay và bổ ích. Hôm nay tớ vào cơ quan và đã nhận được đĩa CD của WKT, cảm ơn WKT rất rất nhiều.

B

bipbip85

Guest
27/9/06
30
0
0
41
Hà Nội
Chậm chân mất rùi, em rất muốn có nội dung của cái CD ấy. Hay anh chị nào post nội dung của CD đó lên Wed kế toán để những người không may mắn như em được nghía và sở hữu nội dung đó được không ạh.

A

AiThy

Guest
19/10/06
99
0
0
Tp.HCM
Anh Hải Tâm ơi! Hiện em đã lên thành phố để làm rồi. Cho em xin đĩa CD sinh nhật webketoan nửa nhé! Đại chỉ của em là: 97B1 Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp. Cám ơn Anh nhiều

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
AiThy nói:
Anh Hải Tâm ơi! Hiện em đã lên thành phố để làm rồi. Cho em xin đĩa CD sinh nhật webketoan nửa nhé! Đại chỉ của em là: 97B1 Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp. Cám ơn Anh nhiều

Hi hi! Có ai tài trợ cho chương trình làm đĩa SN wkt rồi sao mà HaiTam có CD vây ta?
Đề xuất ý kiến vầy. Ai muốn nhận CD thì đóng vào 10K. Gom tiền trước thuê ngta làm và in ra.

Như vậy được hơn. Chứ thấy đâu đâu cũng hỏi CD SN 5/11 cả.:talk:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA