Mỗi tuần một chuyên đề

Làm ơn khôi phục giúp em bài viết

• Thread starter homton
  • Ngày gửi
H

homton

Guest
7/1/14
1
1
3
34
hà nội
Chào mod, em là thành viên tham gia từ tháng 1/2014 Hiện tại các bài viết của em đã bị xóa, em vào kiểm tra không còn nữa, mong mod khôi phục giúp em, và hơn nữa em không post được bài trong khu vực dành cho quảng cáo, trước đây em vẫn sử dụng bình thường. Thanks

• Like
Reactions: phuongphong
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongphong

Guest
3/6/14
2
0
1
39
Tp.HCM
Mình cũng bị y chang bạn này, k post đc bài mới, mà các bài trước của mình bị xóa hết sạch k có lý do. Thật khó hiểu !!!!

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
Chào các bạn,

Sau khi chuyển đổi sang diễn đàn mới, chính sách bài viết trong khu vực quảng cáo sẽ thay đổi. Tất cả các bài có update cuối cùng quá 3 tháng (nếu ko phải là topic dính) sẽ bị xóa hết.

Hiện thời chúng tôi đang cấu hình lại diễn đàn nên tạm thời KHÓA các box trong khu vực quảng cáo lại.

Đề nghị các bạn không vì việc khóa tạm thời này mà vi phạm quảng cáo (post sang các box khác) vì làm thế sẽ bị BAN nick vĩnh viễn và mất tất cả công lao post bài của các bạn.

Thanks các bạn đã hợp tác.

Baobinhbg

Baobinhbg

Cao cấp
Ui, em tiếc ơi là tiếc luôn. nếu những bài viết quá 3 tháng không khôi phục được thì làm ơn khôi phục trong vòng 3 tháng cho em zới. Thiết kế mới thành ra em như mem mới lun. Bỡ ngỡ.

H

hong gam 1

Guest
26/10/14
3
0
1
bạn còn vào được với nick cũ của ban, còn mình thì không, phải tạo nick mới.

K

kiendang1988

Guest
14/4/11
26
8
3
35
đà nẵng
Mình có cảm tình với giao diện của web cũ hơn, giao diện mới khó nhìn quá. Hic! Làm member của webketoan hơn 3 năm rồi, giờ lại bắt đầu làm mem mới, huhu :(

• Like
Reactions: HungTV

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA