Mỗi tuần một chuyên đề

Có ai làm việc với bà nga bên bảo hiểm tây hồ không nhỉ

• Thread starter Phan Hao
  • Ngày gửi
P

Phan Hao

Guest
28/11/13
23
1
3
35
Hà Nội
Mình đang rất điên với bà Nga bên bảo hiểm Tây hồ. Bà quản lý bảo hiểm bên mình, mình có làm biểu D02-TS. ghi sai ngày, bà chỉ sơ sơ. mình lên nộp lần 2, bà lại bảo sai. Mình bảo: chị chỉ rõ giúp em, em chưa biết, vì em đi đi lại lại mấy lần rồi. Bà bảo: nói nữa tôi cho cô về bây giờ rồi bà đi thẳng vào phòng. Bức xúc vì cách làm việc hành dân như bà. hôm sau mình gửi thằng em mang lên, bà ghi rõ chỗ sai bảo mình về sửa, mình sửa y như bà ghi rồi gửi phát nhanh. Bà lại điện mắng mình: em gọi lại cho chị đi, học trường gì mà dốt thế, không biết gì à. Mình bảo: có gì chị cứ nói nhẹ nhàng thôi ạ. Bà tắt máy luôn. sao có người chợ búa làm ở đó thế chứ. rất là bức xúc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

boysmash2000

Guest
30/10/08
3
0
1
HCM
sao không lên gặp giám đốc :)

nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Quá đen. mình lên gặp thuế bên mình cũng phải 500k cho tươi tỉnh :)

• Like
Reactions: Phan Hao
P

Phan Hao

Guest
28/11/13
23
1
3
35
Hà Nội
mỗi lần như vậy bạn gửi biếu chị ý 200k lần sau lên hướng dẫn nhiệt tình luôn bạn a.
Dạo này cũng nhiều người kêu ca. Kế toán bên mình làm có nửa ngày, nên mình chỉ đi nộp hộ. mỗi lần biếu tiền như thế thì quá lắm.

nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Ở bên thuế họ vẫn tư vấn nhiệt tình, bên bảo hiểm chỉ hỏi thôi, nhưng họ cũng cáu lên: Lên tìm hiểu trên mạng đi. hehe
Mình thỉnh thoảng mới lên gặp thuế. nên cứ 500k cho tươi. Bên bảo hiểm thì họ thôi rồi, mình chưa đi bảo hiểm bao giờ, chỉ cô phụ trách bên bảo hiểm đi thôi. cô bao nhiêu lần cáu với bọn bảo hiểm, hách dịch vô lối luôn ( vì ko có bi phòng mà) :)

• Like
P

Phan Hao

Guest
28/11/13
23
1
3
35
Hà Nội
Mình thỉnh thoảng mới lên gặp thuế. nên cứ 500k cho tươi. Bên bảo hiểm thì họ thôi rồi, mình chưa đi bảo hiểm bao giờ, chỉ cô phụ trách bên bảo hiểm đi thôi. cô bao nhiêu lần cáu với bọn bảo hiểm, hách dịch vô lối luôn ( vì ko có bi phòng mà) :)
Ôi, đúng là không làm ăn gì được. bà mắng mình vì bà làm thế mà không hiểu ý cho bà tiền.hehe

nguyethd92

nguyethd92

Trung cấp
3/10/14
197
12
18
Ôi, đúng là không làm ăn gì được. bà mắng mình vì bà làm thế mà không hiểu ý cho bà tiền.hehe
hihi. đến mức cái quyết định chấm dứt lao động mà còn bảo ko đúng mẫu của bên họ, trong khi đó tháng trước cũng chốt sổ cho 1 người xong. Chịu luôn

• Like
P

PERP

User đã bị cấm truy cập
30/10/14
1
1
0
32
ở sài gòn không bao giờ thế cả

• Like
P

Phan Hao

Guest
28/11/13
23
1
3
35
Hà Nội
hihi. đến mức cái quyết định chấm dứt lao động mà còn bảo ko đúng mẫu của bên họ, trong khi đó tháng trước cũng chốt sổ cho 1 người xong. Chịu luôn
Ui, mình đọc bài báo, cán bộ cơ quan nhà nước phải nhiệt tình hướng dẫn cho dân. chỉ nói thôi bạn nhỉ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA