Tặng file kế toán nội bộ trên excel

• Thread starter bms360
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
P

phanthihoilinh

Guest
7/10/15
58
2
8
Dạ em chào anh!!!!!!
em làm cho 2 công ty sản xuất và thương mại anh cho em 1 bản với ạ. gửi vào mail: ketoan@estisolution.com
em cảm ơn anh nhiều!!!!!!!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
bms360

bms360

Thiết kế file excel theo nhu cầu cá nhân
2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Cảm ơn bms360, bài viet rat hữu ích. Cho e hỏi từ "Quy Cách" trong sheet dau tien là gì ko ạ?
Đại loại dùng để miêu tả kích thước và hình dáng sản phẩm đó bạn. VD:1 chiếc điện thoại : Quy cách: dài, rộng, cao.

Nhi_Khánh

Nhi_Khánh

Guest
14/11/15
8
0
1
31
Đại loại dùng để miêu tả kích thước và hình dáng sản phẩm đó bạn. VD:1 chiếc điện thoại : Quy cách: dài, rộng, cao.
Cảm ơn bạn rất nhiều. Làm sao mình có thể ghi tên Công ty duoc? mình thử gõ hoài nhưng phan mem ko cho phep :(

P

pipapipo999

Guest
21/10/13
4
0
1
tphcm
cột Đơn giá nhập (Hàng tồn đầu kỳ): Là đơn giá bình quân cuối kỳ trước.
Số lượng (Hàng tồn đầu kỳ): Là số lượng tồn kho cuối kỳ trước.
-> Sau khi kết chuyển cuối kỳ sang kỳ mới có số dư cuối kỳ thì bạn nhập vào đây là được, các cột còn lại bạn không cần nhập, hệ thống tự động tính toán.
uhm, mình đã thử lại theo bạn chỉ, thanks bạn !! :)
sẵn cho mình hỏi không biết bên BIS360 có phần mềm (kế toán hoặc nội bộ) dành cho công ty bán vé máy bay không nhỉ ? có bản dùng thử miễn phí không bạn ? :p
Thanks !!

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
Cảm ơn bạn rất nhiều. Làm sao mình có thể ghi tên Công ty duoc? mình thử gõ hoài nhưng phan mem ko cho phep :(
Bạn thử gõ lại lần nữa nhé...

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
uhm, mình đã thử lại theo bạn chỉ, thanks bạn !! :)
sẵn cho mình hỏi không biết bên BIS360 có phần mềm (kế toán hoặc nội bộ) dành cho công ty bán vé máy bay không nhỉ ? có bản dùng thử miễn phí không bạn ? :p
Thanks !!
Hi bạn, bên mình chỉ cung cấp bảng chuẩn phù hợp cho các loại hình kinh doanh thương mại và dịch vụ đơn giản hoàn toàn FREE. Còn các cty có quy trình nghiệp vụ đặt thù thì cần phải thiết kế riêng cho phù hợp.Nếu bạn có nhu cầu 1 bảng kế toán nội bộ cho công ty bán vé máy bay, BIS360 sẽ thiết kế dành riêng cho bạn.

bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
bms360

bms360

2/7/15
141
42
28
34
Cần Thơ
www.thegioiexcel.com
P

pipapipo999

Guest
21/10/13
4
0
1
tphcm
Hi bạn, bên mình chỉ cung cấp bảng chuẩn phù hợp cho các loại hình kinh doanh thương mại và dịch vụ đơn giản hoàn toàn FREE. Còn các cty có quy trình nghiệp vụ đặt thù thì cần phải thiết kế riêng cho phù hợp.Nếu bạn có nhu cầu 1 bảng kế toán nội bộ cho công ty bán vé máy bay, BIS360 sẽ thiết kế dành riêng cho bạn.
uhm, thanks bạn nhé !!

Đ

Đẹp Đẹp

Guest
13/6/15
12
0
1
46
Chào bạn bms360 , mình làm bên công ty Xây Dựng , bạn gửi giúp mình với nha , cám ơn bạn rất nhiều .

L

lê thị sử

Guest
4/12/15
1
0
1
38
Anh/chị có thể cho e xin 1 bản dc ko ah, vui lòng gửi cho e vào mail: su.tnp2010@gmail.com . Em có tải về mà ko chạy file dc ah. Cảm ơn nhiều ah

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA