Mỗi tuần một chuyên đề

Phần mềm excell làm sổ sách kế toán mới nhất

• Thread starter thituong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
T

thituong

Guest
3/6/15
96
3
8
31
Em mới ra trường đang làm kế toán tổng hợp,chứng từ hóa đơn quý 1 năm 2016 em đã tập hợp nhưng chưa có phần mềm để làm gì cả?, em có lên mạng donwload rất nhiều về xem nhưng cái này bị lỗi k thì cái khác bị lỗi, Anh chị náo đang áp dụng phần mềm excell nào hiệu quả và tiện dụng có thể share cho em được không ạ, Em chân thành cảm ơn ạ!!!!!!!!

• Like
Reactions: thaovv
Khóa học Quản trị dòng tiền
N

newbaby2014

Trung cấp
13/3/15
186
49
28
Em mới ra trường đang làm kế toán tổng hợp,chứng từ hóa đơn quý 1 năm 2016 em đã tập hợp nhưng chưa có phần mềm để làm gì cả?, em có lên mạng donwload rất nhiều về xem nhưng cái này bị lỗi k thì cái khác bị lỗi, Anh chị náo đang áp dụng phần mềm excell nào hiệu quả và tiện dụng có thể share cho em được không ạ, Em chân thành cảm ơn ạ!!!!!!!!
Bạn áp dụng luôn phần mềm đi mình gửi cho.Bạn có địa chỉ mail không mình gửi cho bạn dùng.Phần mềm không giới hạn gì cả.

N

ngocanhnguyentuan

Trung cấp
14/10/15
65
24
18
Bạn áp dụng luôn phần mềm đi mình gửi cho.Bạn có địa chỉ mail không mình gửi cho bạn dùng.Phần mềm không giới hạn gì cả.
Bác newbaby2014 gửi cho em xin 01 bản với ạ. Em chân thành cảm ơn ạ. Mail của em: ngocanh7491@gmail.com

N

ngoisaodemthu

Guest
21/4/16
3
0
1
36
em cũng đang cần. bác gửi cho em xin 01 bản với ạ. mail của em là: ngocanh86pt@gmail.com. Em cảm ơn bác

N

Nhan Nhan Thanh

Guest
22/4/16
4
0
1
32
Nhờ bạn gửi giúp mình phần mền với, mình cũng đang rất cần. Địa chỉ email của mình là: thanhnhannt1011@gmail.com. Cảm ơn bạn.

L

lan5190

Guest
21/4/16
3
0
1
34
Bạn đăng kí lớp học kế toán ng ta mới cho phần excel chứ mọi ng cho chắc là phần mềm dùng thử trên mạng thôi. ít nhiều cũng có lỗi, nếu muồn ko có lỗi thì chỉ có mua phần mềm.

yeuketoan2016

yeuketoan2016

Yêu nghề kế toán 0966735048
Các bạn tải trên mạng link phần mềm Fast hoặc Misa ấy dùng thử, nếu dùng ổn thì mua bản quyền hoặc mua ở nguồn khác. Dữ liệu bạn đang làm thử nếu muốn chuyển sang làm tiếp hoặc làm lại từ đầu đều được. Nhiều người cứ nghĩ làm các phần mềm không có thương hiệu hoặc mới giá rẻ cũng ổn nhưng sẽ hay phát sinh các lỗi vặt và sẽ không biết được là có lâu dài được hay không. Khéo dùng 1,2 năm đang ổn số liệu nhiều rồi công ty cung cấp phần mềm giải tán thì nguy hiểm lắm.

H

hbtruyen

Sơ cấp
18/6/09
12
6
3
42
95 Nguyen Thi Minh Khai, Q.1
Chào các bạn,
Bạn xem video hướng dẫn cụ thể này nhé
video tổng quan để chạy phần mềm
Phía dưới video có link dowload phần mềm kế toán excel và fanpage nhé!

• Like
Reactions: lethimyluyen
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA