Mỗi tuần một chuyên đề

Cấp cứu e về bên sản xuất ống thép với các Bác ơi.

• Thread starter súu20102015
  • Ngày gửi
S

súu20102015

Guest
8/7/16
6
0
1
33
bÁC NÀO LÀM BÊN sản xuất ông thép thì cho e cin số điện thoại hoạc gmail với ạ. Sếp bắt e tìm hiểu quy trình sản xuất ông thép và tính ra giá thành của sản phẩm. Vì e làm bên nội bộ lên sếp muốn con số phải chính xác cả cach quan lý kho của cuộn kẽm để sản xuất ra ông nữa ạ. Bác nào Dành vấn đề này thì cho e xin ý kiến với hay gửi qua mail cho e cung đc ạ. Mong hồi âm của các Bác. ( E còn đang trong thời gian thử việc nữa chứ). mail của em phamnhung3790@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
bÁC NÀO LÀM BÊN sản xuất ông thép thì cho e cin số điện thoại hoạc gmail với ạ. Sếp bắt e tìm hiểu quy trình sản xuất ông thép và tính ra giá thành của sản phẩm. Vì e làm bên nội bộ lên sếp muốn con số phải chính xác cả cach quan lý kho của cuộn kẽm để sản xuất ra ông nữa ạ. Bác nào Dành vấn đề này thì cho e xin ý kiến với hay gửi qua mail cho e cung đc ạ. Mong hồi âm của các Bác. ( E còn đang trong thời gian thử việc nữa chứ). mail của em phamnhung3790@gmail.com
Như vậy thì bạn phải đưa ra quy trình quản lý chi phí, kho, lên giá thành, giá vốn sản xuất.
Bài toán của bên bạn ở mức khá khó: Khi bạn nhập kho kẽm về thì đơn vị tính là cuộn. Nhưng khi xuất cho sx thì thường sẽ trải qua bước cắt hoăc chuyển sang đơn vị tính là met, kg

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA