Mỗi tuần một chuyên đề

Chênh lệch tỷ giá cuối năm

• Thread starter phuonnt
  • Ngày gửi
L

long 2010

Trung cấp
22/3/16
77
2
8
39
Mình có b nhé :D
B ơi, nếu ứng trước tiền thì lại khác bạn ạ.
B ứng trước tiền thì tại ngày ứng trước bạn đã ghi nhận theo tỷ giá bán ra abcxyz đó rồi. Sau này b thanh toán thfi b vẫn phải dùng theo tỷ giá lúc ghi nhận ứng trước và ghi nhận nguyên giá theo đúng tỷ giá ứng trước đó :D. Nó khác với trường hợp b treo công nợ rồi thanh toán sau :D
. bạn giúp mình kiểm tra lại b
B ứng trước tiền thì tại ngày ứng trước bạn đã ghi nhận theo tỷ giá bán ra abcxyz đó rồi. Sau này b thanh toán thfi b vẫn phải dùng theo tỷ giá lúc ghi nhận ứng trước và ghi nhận nguyên giá theo đúng tỷ giá ứng trước đó :D. Nó khác với trường hợp b treo công nợ rồi thanh toán sau :D
bạn giúp mình kiểm tra BCTC cuối năm nhé . vào thứ 7 và CN duoc k ? qua team . chi phí bao nhieu mình chuyển khaonr cho . bạn giúp mình hạch toán cụ thể các bước mua tài sản trên được k ?

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

long 2010

Trung cấp
22/3/16
77
2
8
39
B ứng trước tiền thì tại ngày ứng trước bạn đã ghi nhận theo tỷ giá bán ra abcxyz đó rồi. Sau này b thanh toán thfi b vẫn phải dùng theo tỷ giá lúc ghi nhận ứng trước và ghi nhận nguyên giá theo đúng tỷ giá ứng trước đó :D. Nó khác với trường hợp b treo công nợ rồi thanh E]
bạtoán sau :D[/QUOTn giúp mình ktra lại BCTC nhé . chi phí bao nheieu mình gưi ? bạn giúp mình hcahj toán cụ thể mua Tài sản trên ddwuwocj k ?

L

long 2010

Trung cấp
22/3/16
77
2
8
39
bạn giúp mình ktra lại BCTC nhé qua team vào thu 7 va chủ nhật ddwuwocj k ? chi phí bao nheieu mình gưi ? bạn giúp mình hạch toán cụ thể các bước mua Tài sản trên duoc k ?

L

long 2010

Trung cấp
22/3/16
77
2
8
39
ban giúp mình ktra lại BCTC nhé qua team. chi phí bao nheieu mình gưi ? bạn giúp mình hcahj toán cụ thể mua Tài sản trên duoc k ?

leshin

leshin

Cao cấp
11/10/16
728
146
43
T sr nãy ra ngoài chút. T nhầm lẫn chút ở trên nhé. Đã nhắn lại vào chat cho b :D

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA