Mỗi tuần một chuyên đề

Help me

• Thread starter Quyenduong92
  • Ngày gửi
Q

Quyenduong92

Guest
7/3/17
3
0
1
31
Mọi người ơi giúp mình với ạ! Chẳng là như thế này. Mình ra trường được hai năm rồi cũng đi làm được mấy chỗ thế nhưng đi đâu cũng vẫn chỉ là chân sai vặt cũng chỉ giao dịch ngân hàng với lm bảo hiểm thôi. Bây giờ mình làm tại 1 công ty xây dựng nhỏ thôi có mỗi mình làm kế toán thôi. Công ty chuyên về thi công làm trần thạch cao phát sinh nghiệp vụ rất ít. Mình muốn có thể tự mình hạch toán, tự lên BCTC làm sổ sách mà không biết phải làm thế nào. Mong mọi người giúp mình với ạ hu hu

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
Biết ghi nhật ký chung chưa?

• Like
Reactions: Quyenduong92
ACC4RUM

ACC4RUM

Cao cấp
2/3/09
1,667
315
83
Đà Lạt
Mua phần mềm kế toán, chỉ cần biết định khoản các chứng từ thu - chi - nhập - xuất là OK, các thứ còn lại phầm nềm làm tuốt (tất nhiên là chọn phần mềm nào hỗ trợ các báo cáo tốt nhất).

• Like
Reactions: Quyenduong92
Q

Quyenduong92

Guest
7/3/17
3
0
1
31
Mua phần mềm kế toán, chỉ cần biết định khoản các chứng từ thu - chi - nhập - xuất là OK, các thứ còn lại phầm nềm làm tuốt (tất nhiên là chọn phần mềm nào hỗ trợ các báo cáo tốt nhất).
Dạ mình chỉ được học thực hành ở trường thôi chứ chưa có được làm bao giớ :(((
B cho mình hỏi hiện tại thì phần mềm kế toán nào hay được sử dụng nhất ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA