Mỗi tuần một chuyên đề

NỘP BÁO CÁO TÀI CHÍNH QUA PHẦN MỀM TS24

• Thread starter julyha
  • Ngày gửi
julyha

julyha

Trung cấp
18/2/16
166
38
28
Chào Anh/Chị
Cho e hỏi có anh/ chị nào nộp báo cáo tài chính qua phần mềm taxonline (ts 24) không chỉ em với ạ, em có vào nộp nhưng không nạp dữ liệu đươc ( công ty em dùng phần mềm smart pro)
Em cảm ơn Anh/ Chị nhiều.

• Like
Reactions: loan90
Khóa học Quản trị dòng tiền
VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Thiệt hạnh phúc khi sài TS24: tổng đài phí 3.000đ/phút, KH gọi yêu cầu hỗ trợ thì ko bao giờ bắt máy (nhưng gọi mua hàng thì bắt máy ngay), chỉ hỗ trợ qua email ...
Nhiều lúc muốn gọi TS24 hỏi cái này cái kia (ae kỹ thuật hỏi nhau trao đổi để cùng nhau tiến bộ), thế mà cũng ....
Mấy bác giỏi giỏi cũng tách ra ngoài làm, h ko biết sao

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Chào Anh/Chị
Cho e hỏi có anh/ chị nào nộp báo cáo tài chính qua phần mềm taxonline (ts 24) không chỉ em với ạ, em có vào nộp nhưng không nạp dữ liệu đươc ( công ty em dùng phần mềm smart pro)
Em cảm ơn Anh/ Chị nhiều.

Chuyển qua nộp trên trang của TCT đi (ko tốn tiền lại dễ sd), mình hỗ trợ cho, chứ TS24 mình chịu (ko biết ko phải vì ko học, mà muốn học sd sp cũng khó, TS24 cũng ko share các tool hỗ trợ).

Nếu bạn sd Tax24 thì mình biết, vì Tax24 họ cởi mở hơn TS24 nhiều.

• Like
Reactions: julyha
julyha

julyha

Trung cấp
18/2/16
166
38
28
Cảm ơn bạn, bên TS24 phải tải phần mềm excel của bên đó về rồi tư nhập tay vào bạn ạ, mình nhập xong rồi còn phần quyết toán thuế TNDN, bạn biết làm không chỉ mình với, cảm ơn bạn.

VNPT-BHXH

VNPT-BHXH

vnpt-software.vn
21/3/16
352
114
43
39
HCM
www.vnpt-software.vn
Cảm ơn bạn, bên TS24 phải tải phần mềm excel của bên đó về rồi tư nhập tay vào bạn ạ, mình nhập xong rồi còn phần quyết toán thuế TNDN, bạn biết làm không chỉ mình với, cảm ơn bạn.
Chịu bạn ạ, thông cảm nhé, mình có teamviewer để hỗ trợ bạn thì mò mẫm thôi, mất thời gian lắm.

julyha

julyha

Trung cấp
18/2/16
166
38
28
Cảm ơn bạn, mình làm xong rồi.hjhj

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA