Thủ tục tạm ngừng hoạt động năm 2017

• Thread starter alluvial
  • Ngày gửi
alluvial

alluvial

Trung cấp
5/8/11
100
0
16
ha noi
Em chào Anh Chị

Anh cho cho em hỏi thủ tục tạm ngừng hoạt đông doanh nghiệp năm 2017 với ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
kimnguu9xqn

kimnguu9xqn

Cung Kim Ngưu
10/10/14
154
17
18
34
TP. Quảng Ngãi
Em chào Anh Chị

Anh cho cho em hỏi thủ tục tạm ngừng hoạt đông doanh nghiệp năm 2017 với ạ.
Bạn nên lên trực tiếp Phòng ĐKKD trên Sở KH-ĐT chỗ bạn để hỏi và xin mẫu làm thủ tục tạm ngừng hđ cho DN như vậy là nhanh nhất và chính xác nhất. Làm thủ tục này cũng đơn giản thôi bạn. Xa thì bạn có thể gọi đt để hỏi và lấy mẫu thì nhờ họ gửi qua mail hoặc hỏi mẫu nào lên mạng down xuống điền vào và nộp là ok.

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Hà Nội người ta đâu có nhiệt tình như những thành phố khác ít doanh nghiệp đâu bạn, họ bận lắm :)
Bạn làm mẫu thông báo tạm ngừng hoạt động theo mẫu thông tư 20/2015 hướng dẫn Luật doanh nghiệp 2014, điền thông tin và nộp lên Sở. Không cần xác nhận thuế gì đâu nhé. Thời hạn tạm ngừng hoạt động là 01 năm, có thể gia hạn thêm 01 năm.

kimnguu9xqn

kimnguu9xqn

Cung Kim Ngưu
10/10/14
154
17
18
34
TP. Quảng Ngãi
Hà Nội người ta đâu có nhiệt tình như những thành phố khác ít doanh nghiệp đâu bạn, họ bận lắm :)
Bạn làm mẫu thông báo tạm ngừng hoạt động theo mẫu thông tư 20/2015 hướng dẫn Luật doanh nghiệp 2014, điền thông tin và nộp lên Sở. Không cần xác nhận thuế gì đâu nhé. Thời hạn tạm ngừng hoạt động là 01 năm, có thể gia hạn thêm 01 năm.
ũa vậy ah bạn, xin lỗi mk k biết mk tưởng thuế chỗ nào cũng tạo ĐK cho DN nhiệt tình chứ.hy :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA