Mỗi tuần một chuyên đề

Đề nghị tôn trọng

• Thread starter hieu1563
  • Ngày gửi
hieu1563

hieu1563

Guest
Đoàn Minh Trung nói:
Thông tin gửi qua tin nhắn trên WKT liệu có bị lộ không?
- Gửi BĐH WebKT:

+Nếu các thành viên WebKT gửi tin nhắn cho nhau trên WebKT, thì các thông tin này ai có quyền được xem (ngoài người nhận thông tin),có khả năng nào thông tin bị lộ ra ngoài ko? Cách khắc phục?

+Nếu TT cá nhân gửi qua Web KT mà người gửi ko muốn cho người khác biết (kể cả BĐH WebKT) thì có gửi được ko?, nếu được thì gửi ntn?

Xin cám ơn

Mina nói:
Mời bạn đọc qua các phần này.
http://www.webketoan.vn/forum/faq.ph..._vb_pm_explain
Mình nằm trong BĐH nhiều năm nhưng chưa từng bao giờ nghĩ là phải đi xem tin nhắn của các thành viên nhắn gì cho nhau. Thời gian để chăm cho diễn đàn họat động tốt gần như không đủ. Đây là diễn đàn phi lợi nhuận...

Nếu bạn sợ lộ thông tin khi sử dụng diễn đàn thì bạn có thể sử dụng các hình thức khác. Nhưng hầu như không có cái nào là bất khả ngay cả khi bạn gửi mail.
Nội dung tin nhắn trong diễn đàn chỉ có thể biết được khi Admin vào vào trong cả nguồn và tìm ra tin nhắn của ai đó..... nhưng các Admin không có thời gian để dành cho các việc vô bổ như thế.

http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=29359

Mình đã xem đường dẫn trên nhưng không thấy đề cập gì đến đề tài cả.

Tất cả đều là con người, không ai vĩ đại hơn ai cả. Vì vậy đề nghị câu chữ nên tôn trọng nhau.
Như thế nào là "phải đi xem" ???
Như thế nào là "không có thời gian để dành cho các việc vô bổ " ???

Chuyện thất lạc tin hay giữ bí mật tin là chuyện cần quan tâm. Dù bạn là ai chăng nữa thì bí mật của tôi vẫn cần được tôn trọng. Tại sao lại nói là " Tôi không rảnh "??? hay "Đó là việc làm vô bổ "?????

Không ai hơn ai cả, Tổng thống còn phạm tội. Tôi cũng có thể, vậy ai lại nói như thế được.

Phi lợi nhuận không có nghĩa là muốn làm gì thì làm. VN có câu : Cách cho hơn của cho

Mở quán ăn từ thiện thì phải nấu ăn đàng hoàng, đâu phải nấu ăn sao cũng được. Những yêu cầu tối thiểu như là có chén, có đũa, vệ sinh thực phẩm ... .là phải có.

Mình không nghĩ rằng việc của bạn nhiều hơn mình và mình lại càng không nghĩ rằng việc của bạn quan trọng hơn việc của mình.

Mấy dòng diễn giải, mong được xem xét.

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Vấn đề ở đây có thể người trả lời hiểu rằng người hỏi nghi ngờ BĐH nên hỏi như thế cho nên phản ứng như thế.

Tự mỗi người chúng ta biết rằng mình đang tôn trọng người khác thế là đủ. Mọi lời cam kết, luật lệ đều vô nghĩa nếu lương tâm không dẫn đường.

Vấn đề bảo mật trên môi trường mạng thì ... . VD điển hình ai dùng gmail sẽ thấy Google "đọc" hết tất cả nội dung email của bạn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA