(BHXH) Trợ cấp thai sản.Giúp em với ạ.

• Thread starter mecuasu
  • Ngày gửi
M

mecuasu

Guest
28/9/07
20
0
1
TP hà nội.
Em chào các anh chị,ui trời các anh chị ơi,tự dưng hôm qua em có được thông báo từ cty cũ là HM là em nộp thêm nào là giấy khai sinh của bé nhà em( 2 bản) và cả giấy photo CMT của em nữa,không biết để làm gì,mấy cái giấy tờ đó em nộp từ hồi tháng 10 năm 2005 rồi cơ,nhưng chắc họ làm thất lạc của em gì đó nên bây giờ bảo em nộp lại,chắc là để làm cái trợ cấp BH cho em con thì phải,ui trời em lậy trời phật chắc đợt này được đây,em cứ ước thế,biết đâu lại được..........Em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Em chào các anh chị,ui trời các anh chị ơi,tự dưng hôm qua em có được thông báo từ cty cũ là HM là em nộp thêm nào là giấy khai sinh của bé nhà em( 2 bản) và cả giấy photo CMT của em nữa,không biết để làm gì,mấy cái giấy tờ đó em nộp từ hồi tháng 10 năm 2005 rồi cơ,nhưng chắc họ làm thất lạc của em gì đó nên bây giờ bảo em nộp lại,chắc là để làm cái trợ cấp BH cho em con thì phải,ui trời em lậy trời phật chắc đợt này được đây,em cứ ước thế,biết đâu lại được..........Em cảm ơn các anh chị nhiều nhiều ạ.
Chúc mừng chị nhé! Em hy vọng chị sẽ sớm nhận được quyền lợi của mình

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương

Chúc mừng em, hy vọng là em sẽ được đền bù xứng đáng. Khi nào nhận được thì post lên để cho anh chị em thỏa cơn tức...hộ em và còn tin vào công lý chứ. :pepsi:

M

mecuasu

Guest
28/9/07
20
0
1
TP hà nội.
Vâng ạ,nhất định là khi nào được thì em sẽ post lên để báo cho mọi người cùng biết ạ.

L

Le Thi Thanh Thao

Guest
(BHXH) Thai sản bị chết khi sanh

Cty mình có một chị khi sanh con chẳng may qua đời. Vậy mình phải làm trình tự như thế nào gởi BHXH để người thân (chồng chị đó) được hưởng trợ cấp thai sản; trợ cấp BHXH một lần. Mong các anh chị em giúp mình với. Cám ơn nhiều nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA