Tổng hợp các nội dung liên quan đến việc thi tuyển vào ngân hàng!

• Thread starter mechipchip
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanusay

Guest
8/5/08
14
0
0
36
nam dinh
đc vào vòng 2 phỏng vấn của pvfc. nhưng lại đắn đo ko biết nên sống vì tiền hay sống vì quê hương gia đình. vũthg tàu xa quá. giàu thì cũng có làm gì dc cho đời khi bố mẹ, bạn bè, anh e ở ngoài bắc hết

S

sevens

Guest
30/12/08
39
0
0
ha noi
Có lẽ mình ko có duyên với tài chính ngân hàng. Chưa 1 lần đỗ.

C

conbengoc

Guest
26/8/09
22
0
0
37
Hà Nội
sao lại không vào được webkinhte nhỉ? Mọi người có biết tại sao không?

G

gateaubeo

Guest
17/12/09
3
0
0
35
HN
ờ , ko vào đc, sập wweb rùi cg nên. Or là nhiều thông tin COCC ở các bank quá, nvien bank vào đánh sập luôn :))

N

no_one_knows

Guest
2/3/07
3
0
0
Hanoi, Vietnam
Uh, mình cũng là mem ở wkt, chán thế. Mình thấy trao đổi thông tin ở đó rất bổ ích. Chẳng hiểu sao nữa?

M

mailinh27

Guest
12/1/10
42
0
0
HN
hix, tiếc nhỉ, mình thấy web đó rất tiện ích

G

gateaubeo

Guest
17/12/09
3
0
0
35
HN
vào tám tí, có bạn nào thi eximbank TRần hưng đạo có kqua chưa
thi hồi 12/9 ý, hay là xong rồi cg nên

G

go2change

Guest
29/9/10
3
0
0
tphcm
Chào mọi người! Có ai biết BIDV thi tuyển trong TPHCM như thế nào không nhỉ?!
Thứ 7 tuần này có đợt thi tập trung, mình thi TTQT mà không biết phải chuẩn bị thế nào, mọi người chia sẻ kinh nghiệm cho mình với!
Chẳng biết hình thức thi tuyển thế nào nữa, mình được thông báo test thứ 7 rồi CN phỏng vấn luôn, hix sao mà làm 1 lèo thế ko biết!

T

trunghh

Guest
23/11/09
3
0
0
40
Hà Nội
Có bạn nào trong đây đỗ vào BIDV đợt tuyển dụng tập trung vừa qua không. Các bạn đỗ đã được gọi đi tập trung và nhận việc chưa (khu vực miền bắc nhé)

V

vangchanh

Guest
23/3/10
1
0
0
ha noi
moi ng oi co ai thi vao vi tri ke toán ksoat sau o SHB Thang Long k? da ai duoc goi dien moi phong van chua?

T

toanbeooi

Guest
30/9/10
2
0
0
hai phong
Có bạn nào trong đây đỗ vào BIDV đợt tuyển dụng tập trung vừa qua không. Các bạn đỗ đã được gọi đi tập trung và nhận việc chưa (khu vực miền bắc nhé)

bạn thi NV gì, chi nhánh hay HO

H

Hotcuom

Sơ cấp
26/7/10
10
0
1
Ha Noi
Chắc là có kết quả hết rồi? Vậy là mình đã out cả CN và HO

T

trunghh

Guest
23/11/09
3
0
0
40
Hà Nội
ban thi nghiệp vụ gì, chi nhanh hay HO

Mình kế toán, HO, thấy mọi người được gọi tử cuối tuần trước rồi, mình không thấy gì chắc tạch. chắc không còn hy vọng gì. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV nhé.

H

Hotcuom

Sơ cấp
26/7/10
10
0
1
Ha Noi
Mình cũng giống bạn. HO phỏng vấn 14, bạn có biết lấy bao nhiêu ko?

Mình kế toán, HO, thấy mọi người được gọi tử cuối tuần trước rồi, mình không thấy gì chắc tạch. chắc không còn hy vọng gì. Chúc mừng các bạn đỗ BIDV nhé.

T

trunghh

Guest
23/11/09
3
0
0
40
Hà Nội

Mình nghe nói là kế toán phỏng vấn 18 người, lấy 10 hay sao ấy, số 10 là mình hóng hớt các sếp ở trong nói chuyện vọng ra không biết có đúng không. :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA