Thù lao trích nộp thuế TNCN?

• Thread starter Dongxanh
  • Ngày gửi
D

Dongxanh

Guest
18/6/08
57
0
0
Ninh Thuận
Các Bác ơi!
Cho mình hỏi hiện giờ có còn trích nộp 0.5% thuế tncn đối với người có TN cao ko các bác? Sao mình coi trên diễn đàn có bạn noí có, có bạn nói không? Nếu có thì TT hay QĐ số mấy? Nếu không cũng như thế các bác đưa ra bằng chứng cụ thể chứ người có người không mình không biết phải làm sao, hichic.Nếu theo như bạn wrong thì có công văn qui định từ tháng 7/2007 rồi vậy còn cái TT81 thì sao đây?

Khóa học Quản trị dòng tiền
wrong

wrong

Cao cấp
16/10/07
714
0
0
41
Hà Nội
Các Bác ơi!
Cho mình hỏi hiện giờ có còn trích nộp 0.5% thuế tncn đối với người có TN cao ko các bác? Sao mình coi trên diễn đàn có bạn noí có, có bạn nói không? Nếu có thì TT hay QĐ số mấy? Nếu không cũng như thế các bác đưa ra bằng chứng cụ thể chứ người có người không mình không biết phải làm sao, hichic.Nếu theo như bạn wrong thì có công văn qui định từ tháng 7/2007 rồi vậy còn cái TT81 thì sao đây?

nếu bạn thấy trong diễn đàn thì đọc kỹ chủ đề đó nhé.
Ko được hưởng thù lao 0.5% đâu, pảhi nộp all mặc dù form trên phần mềm có ghi thế. Check thêm file

Sửa lần cuối:
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Các Bác ơi!

Mình hỏi bên Cục thuế HCM thì nói là bđấu áp dụng việc này từ T5/2008.