Mỗi tuần một chuyên đề

Tham dự CLB Kế Toán trưởng

• Thread starter hangcola
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H

hangcola

Guest
Chào Ban Quản trị

Mình la Hằng, thành vien mới của Webketoan. Mình muốn tham dự vào CLB Kế toán trưởng, các bạn có thể hướng dãn cho mình cách thức được không.

Mình cám ơn nhiều và mong tin của các bạn
Hằng

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

ngaact

Guest
25/4/04
34
0
0
Mình cũng rất muốn tham gia, mong các bạn giúp đỡ

V

Vo Thi Sang

Guest
Chao cac ban minh rat muon tham gia CLB Ke toan truong vui long cho minh biet the le va dieu kien.
Than

M

maihang

Guest
30/11/03
22
0
1
Tui dang ky tu luc bat dau manh nha CLB roi ma chang thay ai doai hoai den ca. Sao vay he !

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Các bạn yên tâm, vì thời gian này các anh chi trong ban trù bị phải đánh vật với đống hồ sơ kế toán rất khủng khiếp nên tạm để qua việc này sang một bên. Chờ qua tết rồi thực hiện tiếp.
Các bạn cứ theo dõi và đăng ký ngay khi có thông báo nhé.

H

huonghue

Guest
CLB kế toán trưởng ah? nhưng mình chưa được học lớp KTT vậy có được tham gia ko? minh cũng rat muốn được tham gia cùng

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Gởi huonghue
1. Nói CLBKTT cho oai chứ thực tế không to tat như thế đâu, chỉ là phát triển thêm một Club dạng như là EFC ấy mà
2. Tất cả các bạn yêu thích đều được quyền tham gia
3. Làm ơn đợi qua tết đi các anh chị trong ban trù bị mới có thời gian chuẩn bị được.

A

anh-quan-015

Guest
Chào các bạn
Tôi cũng tham gia vào các bạn, khi đăng ký hãy nhớ đến tôi nhé
Cám ơn ban quản trị
Cám ơn các bạn

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
ketoangiachat nói:
Gởi huonghue
1. Nói CLBKTT cho oai chứ thực tế không to tat như thế đâu, chỉ là phát triển thêm một Club dạng như là EFC ấy mà
2. Tất cả các bạn yêu thích đều được quyền tham gia
3. Làm ơn đợi qua tết đi các anh chị trong ban trù bị mới có thời gian chuẩn bị được.

To : Ban Quản Trị cùng ketoangiachat

Nếu có thì Minh Trí cũng xin đăng ký để được học hỏi kinh nghiệm.
Điện thoại : 084. 8405.171
email : leminhtri1956@yahoo.com hoặc tuyetnhi2002@saigonnet.vn

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Thông báo chung của câu lạc bộ KTT

Hiện nay các anh chi như : Tranvanhung, Ketoangiachat - Anh Hoà, Mina - NGọc và Thìn đều rất bận để chuẩn bị quyết toán năm. Do đó qua tết chúng ta sẽ làm việc tiếp tục.
Chủ đề thảo luận đầu tiên của CLB KTT là : Tổ chức bộ máy kế toán tại đơn vị sản xuất.

các Thành viên của WKT nếu muốn thao khảo thì chuẩn bị bài để tham gia.
Trân trọng cám ơn sự quan tâm của qúy thành viên đến Câu lạc bộ và hẹn gặp lại

P

pitifulmen

Sơ cấp
30/12/04
2
0
1
44
Hanoi
Cho minh tham gia voi
Hien minh dang lam Ke toan truong cho mot cong ty thuong mai , rat can kinh nghiem ke toan thue.
0912608299

Nhay cho minh nhe

N

nhatrangngayve

Guest
25/1/05
5
0
0
52
saigon
Minh chua co bang KTT , dang hoc , rat mong duoc tham gia vi chủ đề thao luận về to chuc bộ máy KT tại don vi sản xuat la chu de rat hay!
Mong tin tu ADMIN

K

khahoan

Guest
Mình cũng rất muốn được tham gia vào CLB KTT để học hỏi thêm từ các bạn. Hiện mình đang làm KTT ở một cty nhỏ và vẫn chưa có bằng KTT.
mong nhận được sự quan tâm từ CLB
cheer

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Bác Thìn đâu trả lời đi chứ sao để member hỏi nhiều quá vậy. Mình cũng xin tham gia để học hỏi kinh nghiệm.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác Thìn của chúng ta chỉ cuối tuần mới lên thôi. Khiến cho bà con mong mãi mà không thấy tăm hơi của bác đâu cả. Thỉnh thoảng bác phải đảo qua xem tình hình diễn đàn của chúng ta thế nào chứ.

Nhiều người chưa có kinh nghiệm lắm trong vai trò kế toán trưởng cả nên bác là người phụ trách, bác hãy đưa ra chủ đề cho bà con cùng thảo luận đi cho sôi nổi.

Em thấy box Kế toán trưởng của bác đìu hiu quá! Cả bài viết lẫn người tham gia.

L

Le Hoai Phong

Guest
20/4/05
30
0
0
45
HCM city
Mình là Phong, rất quan tâm đến việc tổ chức bộ máy kế toán trong công ty sản xuất. Chúng ta thảo luận thôi, mình đợi lâu lắm rồi.
Để cho thành viên câu lạc bộ hiểu nhau hơn, chúng ta nên có 1 buổi họp mặt uống cafe tán gẫu nhé.
Các bạn đồng ý không, nếu ok thì nhá máy cho mình nhé.
LH: 0919.559.116
Lê Hoài Phong

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Em thấy box Kế toán trưởng của bác đìu hiu quá! Cả bài viết lẫn người tham gia.[/QUOTE]

Em nhận xét như thế là không đúng rồi. Trời ạ làm KTT bận bù đầu bù cổ Các thành viên khác chỉ làm Kế tóan viên thôi. Sinh họat trong CLB KTT tính tới thời điểm này cũng khỏang 17 người. Như vạy có thể nói là KTT trên WKT ít quá hoặc mọi nguời không muốn tham gia, mình đâu ép là hành viên WKT ai là KTT thì phải tham gia CLB đâu. Đây là tự nguyện mà. Mọi người không thích tham gia là quyền của họ.

Bài viết ít nhưng không yếu về chất lượng đâu em. Nó ít vì mọi người ai cũng bận bịu. Còn người tham gia thì em là thành viên em cũng biết rồi đấy ai có Password mới được tham gia chứ đâu phải ai muốn vào là vào mà ra là ra đâu. mà tiêu chuẩn thì đã thống nhất rồi. Muốn sửa cũng phải đợi xem đã chứ.

Anh sẽ cố gắng hơn, giành nhiều thời gian cho CLB KTT hơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA