Mỗi tuần một chuyên đề

Hàm tính thuế PIT 2009 trong EXCEL

• Thread starter tookblack
  • Ngày gửi
C

chuot72

Guest
19/1/09
3
0
0
51
ben tre
Mình làm được rồi. Cài như hướng dẫn. Sau đó mở exel ra rồi nhập công thức như hướng dẫn sau bấm Enter là ra kết quả luôn.

chỉ cho mình vơi
mình làm không đươc,
làm y chang như hướng dẫn nhưng không nhìn thấy lưu được file TNCN.XLA
mình xài win vista, òfice 2007 thì có làm được không?
có cách nào nhận được tập tin này đơn giản hơn không?
bạn có thể gởi file bạn đã làm thành công cho mình xin được không?
cảm ơn bạn nhiều
e-mail của mình: chuot72@ymail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

kimha84

Guest
Nếu bạn dùng excel 2007:
Bạn click phải chuột vào khoảng trống trên thanh công cụ ---> click Customize Quick... nó sẽ có chữ Add-in trong đó

C

chuot72

Guest
19/1/09
3
0
0
51
ben tre
cảm ơn bạn
mình thấy được phần add-ins trong exel rồi
nhưng không làm các bước tiếp theo được, vì mở thư mục C:windows... không thấy cái file mình đã lưu.
mở dạng allfiles cũng không nhìn thấy
chắc tại mình dở món exel nên không làm được.
gíup mình nhé

B

buithuyha

Guest
22/12/07
70
1
0
Hà Nội
Ham đó là bác tookblack cho còn mình cho vào excel làm như các hàm bình thường mà chứ trong file excel đó kô có gì cả.

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Không biết có phải quét virut mà xoá mất rồi không mà bây giờ không thấy chạt được, không biết nguyên nhân tại sao nữa?

Sửa lần cuối:
P

phuonguyen09

Guest
16/3/09
1
0
0
TP. Hồ Chí Minh
em đã download hàm PIT về rồi nhưng không thể mở được, các anh chị nào mở được chỉ giúp em với.
thanks.

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn
Hình như virut phá hong rồi hay sao ấy, tháng 5 không dùng được nữa, có cách nào sử lý không các bác?

Sửa lần cuối:
T

trinh bich thuy

Guest
2/7/09
1
0
0
tp. hcm
sau mình mở ra không được, máy của minh khong tai được

T

TaxOnline

Guest
8/9/08
2
0
0
HN
PayrollOnline.vn
Cho mình ghé nhờ vài dòng
Công ty mình đang chuẩn bị cho ra mắt chương trình hỗ trợ khai thuế TNCN trực tuyến tại địa chỉ www.taxonline.vn, rất nhiều các chương trình promotion. Rất mong các bạn quan tâm và góp ý.
Muốn giới thiệu nhiều nhưng hình như MOD cho là quảng cáo nên không chấp nhận. Cá nhân mình nghĩ, đây là sản phẩm gần như mới xuất hiện tại VN, và mang tính hỗ trợ cộng đồng - MOD áp dụng cứng nhắc quá :-((
Nếu MOD đồng ý, mình sẽ mở riêng một topic, giải đáp về Khai thuế cũng như các chương trình triển khai của Cty mình

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA