Quyêt Định 33/BTC về Mục Lục Ngân Sách Mới?

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phong2v

phong2v

Guest
Hùng ơi! Post lên đây cái QĐ 33 này dùm cho bà con nhe!
Cảm ơn em
Cái này em nhớ ko nhầm thì có người post lên rồi mà, tuy nhiên nay chẳng biết nó nằm chỗ nào, nên em post lại cho mọi người

Đính kèm

• 33_2008_QÐ-BTC ve muc luc ngan sach.rar
    189 KB · Lượt xem: 1,431
N

Nguyen Van Gan

Cao cấp
9/7/08
205
1
0
Đồng Nai
Cái này em nhớ ko nhầm thì có người post lên rồi mà, tuy nhiên nay chẳng biết nó nằm chỗ nào, nên em post lại cho mọi người

Anh cho luôn " chương -loại - Khoản- mục - tiểu mục" về thuế môn bài, thuế GTGT, thuế TNDN áp dụng từ ngày 01/01/2009 để ghi vào giấy nộp tiền.
Được vậy thật hay. Cảm ơn anh nhiều.

M

mymyHN

Sơ cấp
19/11/08
2
0
1
hcm
qui định mới về luật thuế tài nguyên

Chào các bạn!
Hiện giờ mình đang gặp khó khăn về mấy cái thông tư, qui định thuế tài nguyên khoáng sản. Bạn nào biết về mức thuế qui định thuế tài nguyên phải đóng như thế nào cho từng loại khoáng sản, mình tìm trên diễn đàn thì thông tư và qui định đã ban hành lâu rồi, chẳng tìm thấy thông tư, qui định mới nhất. Giúp mình với các bạn ơi. Mình xin lỗi nếu mình gửi bài này nhầm chỗ, mình chẳng biết bấm vào đâu để gửi bài viết để hỏi các bạn.

H

heoham

Sơ cấp
14/8/08
15
0
1
40
hà nội
em không hiểu mấy cái khoản mục này có ý nghĩa gì? Áp dụng vào Kế toán thế nào hả anh? Có thể giải thích giúp em với đc không? em thấy trong phần mềm kế toán của cty em có mấy cái khoản mục chi phí gì đó nhưng em mới ra trường và chưa làm nên ko hiểu? Anh có thể giải thích giúp em được không? Em cảm ơn rất nhiều

O

oanh832009

Guest
14/9/09
1
0
0
40
Lai Chau
Em cảm ơn anh vì anh post lên quyết đinh 33/2008/QĐ - BTC, nếu được anh có thể cho em xin file mẫu quyết toán quý của đơn vị sự nghiệp có thu nhé. Theo quyết định 19/2006/QĐ - BTC ngày 30/06/2006 nhé em xin trân trọng cảm ơn

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA