File quản lý kho - Tồn, nhập, xuất ?

• Thread starter SDemon
  • Ngày gửi
S

SDemon

Guest
10/1/09
1
0
0
SG
Mình muốn quản lý kho bằng cách tạo 3 bảng Excel, mà 3 bảng liên kết lại với nhau, 1 bảng là tổng hàng hoá còn ở kho, 1 bảng là Hàng hoá xuất kho và bảng còn lại là hàng nhập về kho, mà ví dụ như mình xuất số lượng hàng bao nhiêu thì nó tự động trừ vào tổng hàng hoá ở kho, và nhập vào cũng vậy...bạn nào có file thì gửi cho mình với T_T ... mới vô làm nên chưa có nhiều kinh nghiệm lắm .... Mong mọi người giúp đỡ nghen ^^

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

ketoantre

Guest
3/6/07
45
0
6
Hanoi
Dùng hàm Vlookup liên kết lại xem sao bạn nhé.Chúc thành công.

H

hai son

Guest
18/4/09
1
0
0
40
qn
bạn phải để lại địa chỉ mail chứ!Có như vậy người khác mới giúp bạn được chư!

M

mobilegiavu

Guest
20/6/09
1
0
0
41
Hà Nội
Em đang cần một file xuất nhập tồn để quản lí kho hàng hóa
địa chỉ mail của em là :kinhdoanhgiavu@gmail.com

T

tuyetmai018

Guest
19/6/09
3
0
0
nghe an
hàng ngày mình cũng phải nhập - xuất -tồn hàng hoá và mình cũng dùng tổng hàng hoá ở kho. Bạn nên dùng hàm Sumif

P

phamngavbhp

Guest
20/7/09
2
0
0
38
hai phong
em cung dang can 1 fai exel de quan li tinh hinh xuat nhap ton hang hoa, nguyen vat lieu anh chi nao co gui cho em xin 1 ban nhe
dc: phamngavbhp@gmai.com

P

phamngavbhp

Guest
20/7/09
2
0
0
38
hai phong
cong ty em em vua moi thanh lap ap dung hinh thuc so sach theo QĐ 48
Ai co mau sổ hay 1 fai exel làm so sach theo QĐ nay xin gửi cho e mot ban nhe
dc: phamngavbhp@gail.com
Cam on các anh chi nhieu nhe

J

jiwon379

Guest
24/2/08
7
1
0
38
Tp.HCM
Mình nghĩ các bạn hãy làm và gửi file lên. Sau đó mọi người sẽ cùng nhau góp ý qua file của bạn và hoàn thiện dần theo ý của bạn. Chứ nếu không có gì thì khó lắm,chưa chắc khi có file sẵn lại phù hợp với bạn. Thân,V.Út

lion1504

lion1504

Sơ cấp
28/8/09
16
0
0
Hà Nội
lion1504

lion1504

Sơ cấp
28/8/09
16
0
0
Hà Nội
Mình có phần mềm bằng excel quản lý cả kho và thu chi down từ trên mạng về nè.
Mọi người xem và góp ý nhé.

Đính kèm

• File Cong No_.Co huong dan_.rar
    361.3 KB · Lượt xem: 1,591
L

lambam

Guest
4/3/10
1
0
0
45
tphcm
lambam dang tim kiem cong thuc tru date hang hoa.mong moi thanh vien giup do.thanks nhieu

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
Nhung đang theo dõi hàng xuất nhập tồn,nh có file nè nhưng up lên mà không được,bạn nào giúp nhung up lên không?
file này các bạn tạo mã hàng rồi nhập mã hàng đó vào cột nhập và xuất,thì tự động nó sẽ trừ ra và còn hàng tồn

H

Huynh Anh Thanh

Sơ cấp
12/12/09
5
0
0
tphochiminh
Hi Jiwon,
Nói như bạn cũng có lý, nhưng mà tài liệu chưa công bố của Cty sao có thể post lên cho môi người xem được, do đó Jiwon có thể giúp xem xét qua mail được không? Mail của mình là anh.thhuynh@gmail.com. Mình đang bắt đầu xây dựng budget cho Cty, chẩn bị hạch tóan Kinh tế độc lập và iến lên CPP.
Cám ơn bạn trước nha.
HAT.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA