Xin mẫu Quy định chi tiết từng chức danh

• Thread starter Carollinh
  • Ngày gửi
C

Carollinh

Guest
9/10/07
29
0
0
TP.HCM
Chào các bác, hiện giờ em đang nộp bảng thang lương cho uỷ ban quận, họ đòi em phải có thêm " Bảng Quy định chi tiết từng chức danh ", em đã làm và nộp cho họ nhưng họ nói không đúng. em chả biết nó như thế nào nữa, mong các bác nào có kinh nghiệm chỉ cho em và cho em cái mẫu để em về làm, để nộp cho các bác Uỷ ban.
Em cảm ơn nhiêù

xin các bác chỉ dùm

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
behipdethuong

behipdethuong

Trung cấp
5/1/09
149
0
0
Hà Nội
xin các bác chỉ dùm
Cái biểu đó ko có mẫu jì đâu anh ơi. Chỉ là mình tự xây dựng 1 bảng quy định cho từng chức danh thui , ví dụ giám đốc yêu cầu là có bằng cử nhân, ... tương tự với các chức danh khác là oke mà. Hay ở Hà Nội với HCM khác nhau nhỉ ? Nếu mà a cần thì mail về địa chỉ : behipdethuong@yahoo.com, em send thử bảng của em anh đem đi nộp coi có dc hem :045:

G

GETD

Guest
29/7/04
24
0
0
44
TP HCM
Cái biểu đó ko có mẫu jì đâu anh ơi. Chỉ là mình tự xây dựng 1 bảng quy định cho từng chức danh thui , ví dụ giám đốc yêu cầu là có bằng cử nhân, ... tương tự với các chức danh khác là oke mà. Hay ở Hà Nội với HCM khác nhau nhỉ ? Nếu mà a cần thì mail về địa chỉ : behipdethuong@yahoo.com, em send thử bảng của em anh đem đi nộp coi có dc hem :045:

Cái mà bạn nói chính xác là Bản mô tả công việc

ducpho

ducpho

Trung cấp
12/9/08
117
1
0
quảng ngãi
Chào các bác, hiện giờ em đang nộp bảng thang lương cho uỷ ban quận, họ đòi em phải có thêm " Bảng Quy định chi tiết từng chức danh ", em đã làm và nộp cho họ nhưng họ nói không đúng. em chả biết nó như thế nào nữa, mong các bác nào có kinh nghiệm chỉ cho em và cho em cái mẫu để em về làm, để nộp cho các bác Uỷ ban.
Em cảm ơn nhiêù

xin các bác chỉ dùm

Cái bản đó bao gồm:
- Gíam đốc:
+ Trình độ: Đại học,.....
+ Kinh nghiệm: 5 năm, ...
Tương tự bạn làm cho kỹ sư, kinh doanh, kế toán, thủ quỹ
Nếu cần thì mình mail cho
Chúc bạn thành công

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA