Mỗi tuần một chuyên đề

Đề cử WhoamI làm mod về phần thuế !

• Thread starter ForestC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Mình nhận thấy WhoamI rất rành về lĩnh vực này, thêm nữa em cũng là một người rất nhiệt tình. Vậy em MaiKa xin đề cử bé WhoamI làm mod về lĩnh vực này để có thể giúp đỡ các member nhiều hơn ! Các anh chị admin, modz và các bạn xem ý này của em có được không ạ ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Á à, bác thấy mình vinh dự chưa nào? May quá, em lại thân với bác, nhờ vả được rồi.

Nếu lên chức phải cho em đi ăn khao nha!

Mà Maika là ông anh à bác? Sao ông anh qúy cô em gái thế!

WhoamI nói:
Ối!trời ơi! Ông anh này đi về đi! xấu hổ quá!

Nói thế các anh chị í cười cho đấy! mếu
MOD gì chứ? thân em còn lo chưa đặng đây này!

W

WhoamI

Cao cấp
Thôi mà các bác ơi! Các bác cho em xin hai chữ bình yên! Em lo học còn trả hết chứ MOD gì! Mà có được cái vinh dự làm MOD em cũng trả ham đâu bác ơi! Em thấy làm MOD quyền lợi thì chẳng thấy đâu, chỉ toàn trách nhiệm không thôi à!, lại còn hơi tí là mod thế lọ, mod thế kia, em làm dân đen quen rùi! mà làm dân đen cũng có cái khoái của việc làm dân đen.
Thế nhé! Có bác MOD nào tiện tay Del cái tóp píc này hộ em!
Em cảm ơn nhiều!
À quên! Dù sao W cùng cảm ơn bác Maika đã tín nhiệm nhé!

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
WhoamI nói:
Thôi mà các bác ơi! Các bác cho em xin hai chữ bình yên! Em lo học còn trả hết chứ MOD gì! Mà có được cái vinh dự làm MOD em cũng trả ham đâu bác ơi! Em thấy làm MOD quyền lợi thì chẳng thấy đâu, chỉ toàn trách nhiệm không thôi à!, lại còn hơi tí là mod thế lọ, mod thế kia, em làm dân đen quen rùi! mà làm dân đen cũng có cái khoái của việc làm dân đen.
Thế nhé! Có bác MOD nào tiện tay Del cái tóp píc này hộ em!
Em cảm ơn nhiều!

Yên thân làm MOD giữ DIỄN ĐÀN
Tụng kinh, gõ phím, phàn nàn MOD nghe
Thành viên chớ có linh tinh
Nếu mà như vậy, bực mình MOD đi.

Có đúng vậy không, WhoamI ơi?
Bạn làm mod đi, một người làm quan, cả họ được nhờ mà. QUYỀN LỢI lớn nhất mà các MOD có được là được thuận lợi giúp đỡ mọi thành viên khác, bạn không thấy vậy sao?

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
WhoamI nói:
Mà có được cái vinh dự làm MOD em cũng trả ham đâu bác ơi! Em thấy làm MOD quyền lợi thì chẳng thấy đâu, chỉ toàn trách nhiệm không thôi à!, lại còn hơi tí là mod thế lọ, mod thế kia, em làm dân đen quen rùi! Em cảm ơn nhiều!
Sao lại không có quyền lợi có đấy chứ. Được đọc bài của tất cả mọi người suốt ngày, được trả lời, và rèn luyện tính nhẫn nại khi được mọi người kêu ca. Được cập nhật thông tin mới nhất. Về vấn đề làm MOD tôi ủng hộ hai tay.

W

WhoamI

Cao cấp
Em có suy nghĩ thế này: Để giúp đỡ mọi người không cứ phải là MOD mới có thể làm được. Em vào diễn đàn từ T5/04 nhưng các bài em post cũng chỉ là các đường link phần nào giúp các bạn mới t/g có thể tìm được các tài liệu, các bài viết mà họ cần. Còn về mặt kiến thức thì em hạn chế lắm, vì tuy em có học kế toán, đang làm kế toán nhưng vẫn còn tơ lơ mơ về kế toán lắm. Em muốn làm cái gì đó thiết thực hơn là nói. Đây không phải là do em khiêm tốn đâu nhé. Còn trong tương lai nếu có cơ hội và thực sự có khả năng em sẽ ra tranh cử cơ các bác ạ!
Em vô cùng cảm ơn sự động viên của các bác, nhưng mong các anh, chị và các bạn thông cảm.
Xin bác MOD Close topic này ở đây!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Thôi mà bà chị, khiêm tốn làm gì " 1 lần khiêm tốn bằng 4 lần tự kiêu " đấy! Em biết chị rất siêu về thuế mà (các vấn đề khác không bàn ở đây)! Nhận trách nhiệm đi, em ủng hộ chị!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Này, em yêu ơi, sao cứ đòi xoá cái Topic này thế? Em xấu hổ vì được mọi người ngưỡng mộ rồi đúng không? Tuổi trẻ tài cao đâu có gì phải ngại?

Em nghĩ thế này các bác ạ. Quyền được làm MOD sẽ do các bác trong Ban quản trị mạng quyết định vì các bác ý sẽ đánh giá được chính xác hơn. Còn em nghĩ khi tham gia diễn đàn này chúng ta đều nhiệt tình cả, không phải vì bất cứ lợi ích nào cả, đã giúp được là giúp liền.

Nếu WhoamI đủ điều kiện để làm Mod thì em hãy vinh dự mà nhận lấy trách nhiệm này. Còn nếu em cảm thấy chưa tự tin lắm thì chúng ta hãy cho bạn ý thêm thời gian. Em hãy yên tâm là mọi người sẽ tiếp cho em thêm sức mạnh nếu em được làm Mod.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Rất cảm ơn các bạn đã đề cử người cho Ban điều hành WKT, chúng tôi sẽ bàn bạc, đánh giá và quyết định sớm.

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Sau khi cân nhắc, ban quản trị diễn đàn đã thống nhất mời WhoAmI tham gia điều hành Box Ứng dụng pháp luật thuế, rất mong WhoAmI hỗ trợ ban quản trị trong việc quản lý và phát triển diễn đàn này.

Thay mặt ban quản trị
HyperVN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA