Mỗi tuần một chuyên đề

Mẫu sổ quỹ tiền mặt

• Thread starter phuongkien
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baodiep

Guest
4/3/10
3
0
0
Hai duong
chao ca nha em la thanhv ien moi ra nhap em van chua biet ro ve su dung dien dan mong cac anh chi trong dien dan chi bao! ah cac anh chi cho em hoi năm 2009 bên em có bán hàng cho một UBND xã vơi chủ tịch là Nguyễn Văn A, nhưng chưa thanh toán, mai đến nay 2010 thì bên UBND mới trả tiền nhưng ông chủ tịch cũ đã nghi việc, vây em nên lam hợp đồng với người đại diện hợp đồng la chủ tịch cũ hay mới, thanh lý hợp đồng vao năm 2010 thi ai ky?

B

baodiep

Guest
4/3/10
3
0
0
Hai duong
Các anh chi ơi! em làm hợp đồng cho một trường học trong các sản phẩm có cả hàng hoá chịu thuế suất 5%và 10% thế em có phải viết hoá đơn cho hang 5 % riêng và 10% riêng không? và hai hoá đơn co được cùng ngày, cùng một hợp đồng không?

T

tran thi xuan loc

Guest
12/6/10
13
0
0
Đà Nẵng
Neu la 2 loai thue suat khac nhau thi e phai viet 2 hoa don, cung ngay va cung hop dong cung duoc

C

co be hat tieu

Guest
1/6/10
24
0
0
34
ha noi
sổ quỹ tiên mặt

anh chị nào có mẫu sổ quỹ tiền mặt bằng excel chia sẻ cho em với. thanks anh chị. em đang cần lắm mong các anh chị giúp em

bạn tải phần mềm của 1A về mà làm, cũng không khó lắm đâu, nhớ nha phần mềm kế toán 1A ý.

T

tieulongbg

Guest
6/7/10
1
0
0
ha noi
em cần các mẫu sổ sách gửi giúp em vào mail:tieulong_ddst@yahoo.com.vn nhé thank anh nhiều

N

nguyentham12345

Sơ cấp
25/8/10
6
0
0
38
Hà Nội
em mới làm kế toán.em cũng đang cần mẫu sổ quỹ tiền mặt bằng excel.các anh các chị cho em xin nhé.Mail của em là thamaotam@yahoo.com.vn. Em cảm ơn nhiều!

P

Phuongjsc

Guest
30/10/10
8
0
0
Ha Noi
Bạn nào có mẫu sổ sách theo hình thức nhật ký chung dùng cho QD 48 thì gửi cho mình nhé. Mail: Phuong.jsc@gmail.com.Mình cảm ơn nhiều.

X

xalo212

Sơ cấp
3/4/10
5
0
0
ha noi
Cho em xin với ạ
Email của em là: sakura_songtu@yahoo.com
Có thể cho em tất cả các mẫu sổ được k ạ? Em là sinh viên năm cuối. Em xin cảm ơn!

N

nga070886

Guest
17/11/10
2
0
0
37
Tân Mai HN
khổ cho cho hoaitham ghe, sau khi dang tin co bao nhieu nguoi gui email nho.hi nhung em cung ko nam ngoai le rui.hihi chi gui cho em xin mau so quy tien mat voi,nếu co mẫu phiếu thu chi, em đang tập làm nên không biết phải mày mò học thêm ạ.nếu có mẫu sổ khác liên quan tới kế toán cho em xin luôn. em dang can gap, hay ban nào nhận được rồi thì gửi cho mình cho hoaitham do vat va.hihi Cảm ơn cả nhà ạ! điah chỉ email của em là nga1986hp@gmail.com

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA