Mỗi tuần một chuyên đề

Tặng file kế toán EXCEL

• Thread starter tyfnmax
  • Ngày gửi
Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Bác tyfnmax đã gửi file cho mình để upload lên diễn đàn cho mọi người cùng tham khảo .
Mọi người down theo file đính kèm nhé.
- giải nén file .rar
- mở file excel thực hiện các thông báo sau để xem được mọi người nhé : Disable Macros / Yes / Dont update.

Đính kèm

• NKC Q4.rar
    457.8 KB · Lượt xem: 444
Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
người ta bảo hàng tặng là hàng "Dởm" chẳng biết có đúng hay không mà File bác tặng bà con dân mình em mở mãi chẳng được cố lắm thì mở ra cũng chẳng xem được gì có Dow có tải đưpực gì đâu cứ nói là bác tặng nhưng bọn em cũng có nhận được đâu bác xem thế nào đi chứ

T

tyfnmax

Guest
2/5/04
40
0
0
HN
người ta bảo hàng tặng là hàng "Dởm" chẳng biết có đúng hay không mà File bác tặng bà con dân mình em mở mãi chẳng được cố lắm thì mở ra cũng chẳng xem được gì có Dow có tải đưpực gì đâu cứ nói là bác tặng nhưng bọn em cũng có nhận được đâu bác xem thế nào đi chứ

Nó là hàng dởm nếu bạn nghĩ đó là hàng rởm. Nhiều người mở được, vài người không mở được thì sao bạn lại bảo lỗi tại tôi. Của tôi làm mất nhiều công sức không hề đặt pass công thức để chia sẻ cho mọi người. Bạn nói vậy thì tôi chịu không biết nói sao nữa.

P

Phamhoang86

Trung cấp
20/5/10
54
0
0
37
Tam Duong_Vinh Phuc
Nó là hàng dởm nếu bạn nghĩ đó là hàng rởm. Nhiều người mở được, vài người không mở được thì sao bạn lại bảo lỗi tại tôi. Của tôi làm mất nhiều công sức không hề đặt pass công thức để chia sẻ cho mọi người. Bạn nói vậy thì tôi chịu không biết nói sao nữa.

thì em có khăng định là hàng "dởm" đâu mới chỉ ghi ngờ thôi bác làm gì mà nóng tính thế em chậm hiểu rất mong nếu Bác tận tình hướng dẫn cách mở File bác tặng để bọn em cùng sử dụng với Bác nhiệt tình giúp đỡ chứ. Bác mail cho em rồi hướng dẫn sử dụng cái "Tâm huyết" của bác nhé: HoangPham_huong@yahoo.com.vn

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
thì em có khăng định là hàng "dởm" đâu mới chỉ ghi ngờ thôi bác làm gì mà nóng tính thế em chậm hiểu rất mong nếu Bác tận tình hướng dẫn cách mở File bác tặng để bọn em cùng sử dụng với Bác nhiệt tình giúp đỡ chứ. Bác mail cho em rồi hướng dẫn sử dụng cái "Tâm huyết" của bác nhé: HoangPham_huong@yahoo.com.vn

bạn chịu khó đọc bài trong topic nhé, bài #23 đã tải file đính kèm lên diễn đàn và hướng dẫn rồi.

X

xuanchuong

Guest
10/11/09
5
0
0
35
DakNong
chị ơi chị có thể gởi cho em File nay dc k ạ! Tại em mới ra trường nên e rất muốn tham khảo ạ! Email của em là ngoisaocodonx2000@yahoo.com? Em cám ơn ạ

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Mọi người chịu khó đọc bài trong topic chứ, file đã tải lên rồi mà, file bác tyfnmax mình có chỉnh lại để mở file dễ hơn rồi. down load file tại bài thứ tự #23.

N

Nguyen Thi Ngan Ha

Sơ cấp
19/5/10
13
0
0
44
HN
Thank you !

mrhung

mrhung

Nguyễn Trọng Hùng
23/4/08
339
19
18
Hà Giang
webketoan.vn

Bác xem lại win cuả bạn đi, tôi down về dùng thấy OK mà!

Sửa lần cuối:
K

kelvinloveless

Guest
24/6/10
3
0
0
45
HCM
mình vào mail tải về ok mà mở bằng office 2007, thanks bác đã có tâm huyết

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Sao mình tải về mà không được nhỉ, nó cứ báo lỗi .:wall:. Bạn có thể gửi qua cho mình vào địa chỉ : th.hien80@gmail.com được không. Cảm ơn bạn rất nhiều!

B

bay ngot

Sơ cấp
6/7/10
3
0
1
37
quãng ngải
Tôi xin tặng các bạn file kế toán EXCEL hiện tôi đang làm. Đây là file tôi tâm huyết và thực hiện trong thời gian qua. Nó không phải là file xuất sắc nhưng nó khá đơn giản để hạch toán.

Nhân tiện tôi xin chân thành cảm ơn những thành viên cũ của diễn đàn đã đưa ra những giải pháp và công thức để tôi có thể đưa ra file này. Xin cảm ơn anh thanhnhan53 người đã đưa ra phần tổng hợp nhập xuất tồn trước đây để tôi có thể xây dựng làm nền tảng cho mình… Cảm ơn chị handung107, anh adam tran, anh vongphuc …. Phần mềm còn nhiều thiếu sót, gặp khó khăn với bảng tính lớn như tôi đã đề cập gần đây.

http://www.mediafire.com/?1gq1y4j4iyz

hoặc vào địa chỉ mail sau để lấy từ inbox phanmemexcel@gmail.com pass: tram1234

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA