Mỗi tuần một chuyên đề

Hướng dẫn cách tải file từ diễn đàn?

• Thread starter sunin
  • Ngày gửi
S

sunin

Guest
8/1/08
32
0
0
41
Đồng Nai
Hướng dẫn dùm mình cách tải file. lúc trước tải file bình thường nhưng hiện nay tải về không mở ra được. File word hay ễcl sau khi tải về đều có tên là attachment, loại file là PHP. Làm ơn giúp dùm

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

mu tit

Guest
14/8/09
24
0
0
39
Thanh pho Hai Duong
Tiện thể các bạn cho mình hỏi luôn cách post bai lên diễn đàn với. Co nhiều trường hợp mình muốn chia sẻ tài liệu với các bạn nhg mình ko bít cách tải tài liệu lên diễn đàn cho mọi ng tham khảo như thế nào cả

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Tiện thể các bạn cho mình hỏi luôn cách post bai lên diễn đàn với. Co nhiều trường hợp mình muốn chia sẻ tài liệu với các bạn nhg mình ko bít cách tải tài liệu lên diễn đàn cho mọi ng tham khảo như thế nào cả

Bạn xem hướng dẫn tại đây: http://www.webketoan.vn/forum/faq.php?faq=vb3_reading_posting#faq_vb3_attachments

Hướng dẫn dùm mình cách tải file. lúc trước tải file bình thường nhưng hiện nay tải về không mở ra được. File word hay ễcl sau khi tải về đều có tên là attachment, loại file là PHP. Làm ơn giúp dùm

Bạn cần đăng nhập vào diễn đàn và bỏ chế độ tải file tự động bằng các chương trình hỗ trợ donwload thì sẽ download được tài liệu từ diễn đàn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA