Mỗi tuần một chuyên đề

Xin được tặng các bác một Phần mềm QLNS

• Thread starter goimaitenem
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
iso

iso

Guest
1/5/04
222
1
0
Hay đấy nhỉ, tớ cũng muốn ngó tý, bác Admin up hộ nhanh cái nhỉ. Thankx

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

LuongHR

Guest
Than chao ban,

Toi la nhan vien phu trach ve mang nhan su cua Cty CHOLIMEX. Hien nay tat ca cac nghiep toi lam deu chi bang EXCEL. Do do toi mong co 1 PM QLNS nhu Rung can muon thu vay.

Neu duoc ban giup do toi thi toi lay lam an tinh sau nang vo cung.

Toi cho doi tin vui tu ban.

Chao than ai va chuc cho su doi dao suc khoe cua ban !

Luong

T

thanhnhan53

Guest
20/7/03
66
0
0
Gởi bạn LuongHR,
Nếu bạn tổ chức tốt CSDL thì excel vẫn khai thác, và quản lý rất tốt mãng nhân sự dù cho Cty có hơn 5,000CBCNV. Chào

G

goimaitenem

Guest
19/11/03
33
1
8
118
Tp.HCM
www.trevietnam.com
Bác ơi, nếu bác nào ở Tp.HCM thì gọi cho em số 0913.963196 để chép bác ạh.

G

Gialang

Guest
Tôi nghĩ Phần mềm mà bác cho không này thì chắc chỉ sử dụng cho cty nào có khoản 5 thành viên thôi!!!

G

Gialang

Guest
Bác cứ đẩy lên Internet ai dùng ÁDL thì down được hết!

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Trời ơi, thế cuối cùng là thế nào đây? Thèm quá .... Chờ mãi mà vẫn chẳng thấy sung rụng gì cả... hè hè

G

goimaitenem

Guest
19/11/03
33
1
8
118
Tp.HCM
www.trevietnam.com
Dạ, cái đĩa ấy em đang cầm nè, em chờ anh Tâm thì chưa biết gặp anh ấy ở đâu, nên anh em nào cần thì cứ chuyền tay nhau mà chép chứ biết sao bi giờ.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
[/B]Thông báo:
Tôi đã nhận được đĩa của bác goimaitenemtrongnoidau nhưng phần mềm này có dung lượng hơi lớn. Tôi đang bàn cách để up nó lên cho các bác với bác Vngeek.
Tôi sẽ cố gắng up lên trong thời gian sớm nhất.
Nếu bác nào cảm thấy có thể nhận được bằng email thì nói tôi.
Bác nào ở Tp.HCM nếu muốn nhận đĩa thì fone cho tôi, tôi sẽ gởi cho.

:chuoi :chuoi :chuoi :chuoi :chuoi

T

tuyentk

Guest
Toi thay cac ban cu doi phai bang cach nay hay cach khac de gui file do vay?
Tai sao chung ta khong nghi ra 1 khong gian trong nao do tren mang de upload len do roi cho ba con lay ve hoc hoi va nghien cuu. Hoac cac ban co the cat nho file lon thanh nhieu file nho, voi dung luong moi file khoang 10MB, Vi hien nay Yahoo da tang dung luong hop thu len den 100Mb roi
Vai y kien mong cac ban ung ho
Xin cam on

D

DoHung

Guest
1/1/04
211
0
0
46
Hanoi
Truy cập trang
Chờ dài cổ ................ :wall :wall :wall

Kiểu quảng cáo này giống như là "tôi có một phần mềm kế toán tuyệt vời nhất, nếu bạn có nó bạn sẽ chẳng cần dùng kế toán nữa. Phần mềm kế toán này thích ứng vớ mọi loại hình doanh nghiệp, có thể tự lập hàng nghìn bão cáo theo yêu cầu ..... ai thích dùng thì tôi cho (không lấy tiền) nhưng nó nặng khoảng 1000000000000MB. ??????? Các bác nào thích thì đến chép" :wall :wall :wall :wall .

Hay tôi sẽ upload nó lên, bác nào thích thì tải xuống :wall :wall :wall ????????????

Xin lỗi ! đợi lâu quá, hài hước chút ít cho mọi người khỏi sốt ruột.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đúng là tớ cũng rất băn khoăn về vụ này nhưng hiện tại thì không thể. Tớ có thể upload lên nhưng các cậu chưa chắc là đã dow xuống được (khoảng 50MB). Thôi cậu nào muốn có nhanh thì gởi cho tớ 1 đĩa CD trắng tớ sẽ chép cho. (À quên còn có cả phần mềm quản lý cuộc gọi điện thoại và tính cước nữa)

T

thienthanhayquysu

Guest
Chao goimaitenemtrongnoidau!
Cam on y dinh chia xe tai nguyen cua ban, mi`nh dang o TP ne`. Minh co the lien lac voi ban the nao ne

T

thienthanhayquysu

Guest
Chao goimaitenemtrongnoidau!
Cam on y dinh chia xe tai nguyen cua ban, mi`nh dang o TP ne`. Minh co the lien lac voi ban the nao ne

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA