Mỗi tuần một chuyên đề

Giúp em tìm mặt nạ hiệu quả các bác kế toán ơi

• Thread starter Duonghien411
  • Ngày gửi
Duonghien411

Duonghien411

Sơ cấp
25/8/09
20
0
1
Hà Nội
Các bác ơi, có bác nào hay đi spa cho em hỏi chút. Da em sau khi sinh xong bị nám và mụn nhiều. Gọi điện điến mấy trung tâm thẩm mỹ họ tư vấn cho đắp mặt nạ Dermalogica. Em đang phân vân không biết giá cả và chất lượng có tốt không? Bác nào rành vụ này giúp em với. em cảm ơn các bác nhiều

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dohangtdc

Guest
11/9/09
16
0
0
34
Hải Phòng
Bạn sinh bé trai hay bé gái vậy? Được mấy tháng rồi ? Chúc mừng nhe

Duonghien411

Duonghien411

Sơ cấp
25/8/09
20
0
1
Hà Nội
Bạn sinh bé trai hay bé gái vậy? Được mấy tháng rồi ? Chúc mừng nhe

Trộm vía, em sinh được thằng ku đáng iu lắm. Cháu được gần 1 tuổi rồi nên em mới lo đi tu sửa nhan sắc. Thời gian trước bận quá không làm gì được. :( Có bác nào biết về mấy loại mặt nạ này không? Giúp em với.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mình có 1 loại thảo dược đắp mặt ngon lắm, ở TB mỗi lần ra TMV đắp là 120K/1 lần còn ở các nơi khác ko bít ntn. Mình mua hạt về đắp rẻ hơn nhìu và thấy da dẻ sáng mịn hẳn, nếu có nhu cầu thì liên lạc với mình. Chúc em bé nhà bạn ngoan ngoãn để mẹ có time chăm sóc sắc đẹp nhe

A

alpha5885

Guest
25/10/09
0
0
0
hà nội
Bạn ơi Dermalogica là một hệ thống sản phẩm chăm sóc da được nghiên cứu và phát triển tại Mỹ. Ngoài mặt nạ Dermalogica còn nhiều sản phẩm khác như kem dưỡng da...

M

minhminh99

Guest
18/6/10
10
0
0
Nam Định
Em thì chưa đắp mặt nạ Dermalogica bao giờ nhưng dùng bộ sản phẩm dưỡng da của Derma dành cho da nhạy cảm thấy cũng được lắm. Chỉ mỗi tội hơi max 1 chút thôi

D

dohangtdc

Guest
11/9/09
16
0
0
34
Hải Phòng
Mặt nạ Dermalogica giờ ở spa nào chẳng có hả bạn. Điều quan trọng là hàng thật hay hàng giả thôi. Giá thì cũng vô cùng lắm

P

phuongmai85

Guest
14/12/09
10
0
0
39
hai duong
Các bác ơi, có bác nào hay đi spa cho em hỏi chút. Da em sau khi sinh xong bị nám và mụn nhiều. Gọi điện điến mấy trung tâm thẩm mỹ họ tư vấn cho đắp mặt nạ Dermalogica. Em đang phân vân không biết giá cả và chất lượng có tốt không? Bác nào rành vụ này giúp em với. em cảm ơn các bác nhiều

Bạn ơi ngày trước mình mới sinh xong mặt còn bị nám và mụn đầy mặt nhìn kinh khủng lắm. Ra đường lúc nào cũng bịt kín như Binladen ấy nhưng được chị hàng xóm giới thiệu cho đắp mặt nạ ở Rosy Spa thấy cũng đỡ mà trắng hơn thì phải.hic. Bạn thử đến đó xem sao.

T

thanhhang11

Guest
18/6/10
12
0
0
Hải Phòng
Bạn ơi ngày trước mình mới sinh xong mặt còn bị nám và mụn đầy mặt nhìn kinh khủng lắm. Ra đường lúc nào cũng bịt kín như Binladen ấy nhưng được chị hàng xóm giới thiệu cho đắp mặt nạ ở Rosy Spa thấy cũng đỡ mà trắng hơn thì phải.hic. Bạn thử đến đó xem sao.

Bạn phuongmai ơi ở trung tâm bạn nói ấy họ đắp mặt nạ gì vậy? Giá cả, chất lượng ra làm sao? Bạn nói rõ hơn được không? Mình cũng đang bị mụn nhiều quá! Trả lời nhanh giúp mình nhe. thanks.hihi

P

phuongmai85

Guest
14/12/09
10
0
0
39
hai duong
Bạn phuongmai ơi ở trung tâm bạn nói ấy họ đắp mặt nạ gì vậy? Giá cả, chất lượng ra làm sao? Bạn nói rõ hơn được không? Mình cũng đang bị mụn nhiều quá! Trả lời nhanh giúp mình nhe. thanks.hihi

Hồi mình đến đó họ dùng cũng dùng mặt nạ Dermalogica và kết hợp với mặt nạ Lào nữa. Được cái các sản phẩm ở đó đều có nguồn gốc, tem chính hãng nên mình cũng yên tâm

D

dohangtdc

Guest
11/9/09
16
0
0
34
Hải Phòng
Hồi mình đến đó họ dùng cũng dùng mặt nạ Dermalogica và kết hợp với mặt nạ Lào nữa. Được cái các sản phẩm ở đó đều có nguồn gốc, tem chính hãng nên mình cũng yên tâm

Mặt nạ Dermalogica thì thấy nhiều rồi nhưng mặt nạ Lào là sao vậy ta?:015:

K

kimyou

Guest
5/11/09
15
0
0
ha noi
Em chưa dùng bao giờ nên cũng chẳng biết gì

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mina thì ngược lại với bạn. Trước khi có bầu thì mụn nhiều từ lúc sinh xong thì da hết bị mụn. & Mình dùng sữa rửa mặt Demar đã 3 năm nay thấy khá ổn.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Khi sinh nổi mụn và nám thì ko phải do hư tổn ngoài da ko đâu, mà nó ảnh hưởng trong cơ thể phát ra. Chị nên kiêm' thuốc uống làm đẹp da và trị nám (10k/viên), rồi sau đó mới tìm liệu pháp trị ngoài da. Chị đến trung tâm thẩm mỹ viện điều trị mụn và nám rất hiệu quả. Một suất 100k-200k. Khoảng 1 tháng sau sẽ khác hẳn. Đến đó họ sẽ hướng dẫn dùng kem trị mụn, nám tại nhà!

P

phuongmai85

Guest
14/12/09
10
0
0
39
hai duong
Mặt nạ Dermalogica thì thấy nhiều rồi nhưng mặt nạ Lào là sao vậy ta?:015:

Đắp mặt nạ Derma 1 tuần chỉ đc đắp 1 lần lâu thấy hiệu quả. Mà hồi đó mặt mình bị nám và mụn nhiều quá nên chị quản lý tư vấn cho mình dùng mặt nạ Lào(lúc đó mới nghe lần đầu.hihi ^^). Thấy chị ấy bảo đó là mặt nạ đọc quyền ở Rosy Spa. Nó là mặt nạ thảo dược cổ truyền của dân tộc Lào. Đã được kiểm duyệt và sử dụng tại nhiều Spa của Pháp. Mình dùng cũng thấy hiệu quả thật.mà rẻ hơn Demar.hihi

D

dungchie

Sơ cấp
24/6/10
13
0
0
TPHCM
Đắp mặt nạ Derma 1 tuần chỉ đc đắp 1 lần lâu thấy hiệu quả. Mà hồi đó mặt mình bị nám và mụn nhiều quá nên chị quản lý tư vấn cho mình dùng mặt nạ Lào(lúc đó mới nghe lần đầu.hihi ^^). Thấy chị ấy bảo đó là mặt nạ đọc quyền ở Rosy Spa. Nó là mặt nạ thảo dược cổ truyền của dân tộc Lào. Đã được kiểm duyệt và sử dụng tại nhiều Spa của Pháp. Mình dùng cũng thấy hiệu quả thật.mà rẻ hơn Demar.hihi

Bạn ơi, không có địa chỉ thì bit mò ở đâu?

K

kute8x

Guest
15/6/10
3
0
0
An Giang
Ngày trước em cũng đến Spa đắp mặt nạ Demar hiệu quả lắm các bác ah. Nhưng mà hơi đắt thui.hihi

H

hienxam2002

Guest
30/6/10
15
0
0
Hà Nội
Bạn ơi, ở đó có dịch vụ đắp mặt nạ chữa mụn, nám thôi ah? còn dịch vụ nào khác không?

M

MRMUX

Guest
25/10/09
0
0
0
hà nội
Bạn ơi, ở đó có dịch vụ đắp mặt nạ chữa mụn, nám thôi ah? còn dịch vụ nào khác không?
Bác này hỏi buồn cười quá. Ở spa ngoài đắp mặt nạ còn nhiều dịch vụ làm đẹp khác nữa như massage, chăm sóc da toàn thân, ngâm hương liệu....

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA