Mỗi tuần một chuyên đề

Góp ý về giao diện Forum

• Thread starter adam_tran
  • Ngày gửi
maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
phuonghoanglua nói:
Ôi, những ông sao đổi màu liên tục! Em thích cái màu vàng này, trông " yêu " ghê! Giờ em đang thắc mắc: ai cũng có 1 dàn sao thế nhìn rối lắm, cho dưới những cái nick 1 hoặc 2 sao như trước thôi anh Hyper ơi!
Các "ông sao" này thể hiện "rank title". Tùy Admin set bao nhiêu bài viết sẽ được 1 "ông sao" hiện lên. Ở WKT tối đa là 5 "ông sao" nên các bác viết nhiều quá mà admin đặt rank No 5 quá nhỏ nên thành "out of rank" :wall:

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Hì hì, trên 1.000 bài viết thì cho ra Out Of Ranks để không tính bài nữa, chủ yếu cái Rank này dành cho thành viên mới thôi, mấy mem gạo cội đâu có để ý tới sao đúng không?

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
HyperVN nói:
Hì hì, trên 1.000 bài viết thì cho ra Out Of Ranks để không tính bài nữa, chủ yếu cái Rank này dành cho thành viên mới thôi, mấy mem gạo cội đâu có để ý tới sao đúng không?
Đúng là cái này không quan trọng nhưng theo mình để quy tắc đếm như trước thì hay hơn chứ để là Out Of Ranks, mới đầu nhìn cứ tưởng diễn đàn bị lỗi :biggrin:
Thân,

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
Dưới 1000 bài thì sắp xếp từ 1 sao vàng tới 5 sao vàng. Trên 1000 bài thì lại chuyển thành sao đỏ đi (từ 1 đến 5 sao đỏ). Kiểu như cấp úy, cấp tá, cấp tướng ấy :)

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
Ôi trời, chữ Thành viên ngoại hạng nhìn mà phát...sợ :( , rối mắt lắm bác ADMIN ơi!
Em lại có ý kiến: các bác thay chữ New Threed = Bài mới ; Reply = Trả lời , sao các bác không thay nốt chữ QOUTE = trích dẫn đi!

H

handung107

Cao cấp
28/8/04
576
15
0
VN
www.giaiphapexcel.com
Trời, chữ Thành viên ngoại hạng của HyperVn nhìn "ghê" quá !!! Sao "đỏ" đi thôi. Lúc trưa, thấy Out of rank màu xanh đỡ hơn nhiều

hat

hat

Đội ăn chơi
27/6/05
743
4
18
Hà nội
phuonghoanglua nói:
Ôi trời, chữ Thành viên ngoại hạng nhìn mà phát...sợ :( , rối mắt lắm bác ADMIN ơi!
Đang thử nghiệm mà bạn.
HyperVN ơi! theo mình logo cứ để là logo đi đối với các "thành viên ngoại hạng" này cho thành ... 10 sao. Bên trên đã có danh hiệu rồi mà.
Thân,

H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Hê hê, ai đó sửa lại cái Out of Ranks ghê quá, sửa lại về như cũ đây.

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Cho mình và cộng đồng WKT Miền Nam gửi lời hỏi thăm và chia sẻ khó khăn tới HyperVN và đồng bào ở Hải Phòng nói riêng và Miền Bắc nói chung đang hứng chịu cơn bão số 7 nhé.

Còn về việc đặt logo,
theo mình là cứ 1 cấp độ (50 bài) là 1 diop+1 cặp kính trắng (kính sau dày hơn kính trước).
Khi đủ 10 diop thì từ cấp 11 trở đi đặt tên là 1 S-diop + 1 cặp kính đen (đơn vị là 100 bài) .
Nếu trên 1500 bài cho 1 cặp kính đen, 1 nón lá , và 1 cây gậy để ngồi chơi nghe bà con múa võ.

Như vậy nó mới thể hiện hết được sự hy sinh của thành viên để đóng góp cho diễn đàn WKT thân yêu của chúng ta.

:lol: :banana:

Sửa lần cuối:
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn

Cảm ơn anh Cù Xuân Thắng, tình hình bão gió tại Hải Phòng chưa nguy kịch bằng các tỉnh Thanh Hoá, Nam Định, hiện nay khu vực đó đang bị tàn phá dữ dội.

Còn về tiếp mục đeo kích cho thành viên tôi thấy rất hay, nhưng hiện nay chưa có nguồn.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Từ hôm qua em đến mệt với các bác Admin.

Chiều qua vừa về đến nhà thì thấy dòng chữ : "Thành viên ngoại hạng" mà phát kinh. Trông cứ như máu chảy ý. Sau đó lại đổi sang màu xanh rất đẹp nhưng lại có dòng chữ: "Out of rank". Đẹp thì cũng khoái nhưng lại sợ người ta bảo thuộc thành phần "nổi cộm" nên không cho vào bảng xếp hạng.

Đến chiều nay thì lại trở về với ông sao đỏ. Xấu và tối quá đi mất. Đúng thật "Lắm thầy thì nhiều ma". Các bác Admin cứ tự quyết định đi, chứ cứ nghe mọi người bàn tới bàn lui thế này thi không biết ông sao sẽ phải đổi thành mấy màu đây?

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
Members là sao vàng, viết trên 1000 bài thành sao đỏ. Thế là đúng quá rồi còn gì nữa. Vì NTA trên 1000 bài rồi nên mới được là sao đỏ (Cấp tá - oách thế còn gì nữa). Còn bọn members dưới 1000 bài mới đang lẹt đẹt vàng vàng thôi (Cấp Úy mà). Để phân biệt đâu là Admin - 4 người thì phải (Cấp tướng) thì có lẽ chỉ cần vẽ cái logo wkt thôi để các thần dân nhìn cái là biết. Thế này đẹp rồi - ko nên đổi trác gì nữa!

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bác này lại mâu thuẫn với lời mình nói rồi.

the7habitsman nói:
Thế này đẹp rồi - ko nên đổi trác gì nữa!

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Ặc ặc...chẳng biết có phải bác Hùng nhà ta vừa lên admin nên gây sự chú ý hay không chứ em thấy diễn đàn ngày càng rối tung cả mắt. Nội dung bài viết chưa kịp nhìn nhưng màu xanh đỏ tím vàng, ngôi sao năm cánh cứ loạn hết cả lên...Mong các bác cứ stay the same cho bà con tiện thói quen.

T

the7habitsman

Guest
10/9/05
89
0
0
Hà nội
Nguyen Tu Anh nói:
Bác này lại mâu thuẫn với lời mình nói rồi.

Tớ có ý đổi trác gì đâu, chỉ là show lên cho mọi người xem thêm 1 loại ông sao nữa thôi. Vẫn giữ nguyên ý kiến: Không đổi trác gì cả. Sao vàng, đỏ là đẹp lắm rồi - Mấy cái đó tớ chọn từ mấy forums khác đấy.

Q

Quynh Huong

Trung cấp
13/9/05
107
0
0
46
Hanoi
Sao vàng rất đẹp, nhưng sao đỏ thì theo em nên bỏ cái viền đen ở ngoài đi, đồng thời cũng cho nổi lên thì đẹp hơn (Dạng 3 chiều í mà các bác ạ). Như vậy nó sẽ ko còn tối như Tú Anh nói nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA