Mỗi tuần một chuyên đề

biên bản huỷ hoá đơn

• Thread starter my family love
  • Ngày gửi
M

my family love

Trung cấp
19/7/10
73
0
6
34
ha tinh
các bạn à có bạn nào làm biên bản huỷ hoá đơn chưa, hoá đơn ghi sai đã xé ra ấy.cho mình hỏi số tiền trên biên bản là ghi tổng tiền bao gồm cả thuế àh.và hoá đơn viết lại phải ghi rõ là thay thế cho hoá đơn số:...... .Vậy mục đó ghi ở chỗ nào trên hoá đơn. các bạn giúp mình, mình đang rất cần

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

theha

Guest
4/6/10
2
0
0
37
tp.hcm
ban fai neu ro ngay thag so hoa don ky hieu va ly do ghi sai.sau do ban se ghi the thay hdon dug.

T

thuhuong8887

Trung cấp
12/8/10
128
0
0
35
Hà Nội
các bạn à có bạn nào làm biên bản huỷ hoá đơn chưa, hoá đơn ghi sai đã xé ra ấy.cho mình hỏi số tiền trên biên bản là ghi tổng tiền bao gồm cả thuế àh.và hoá đơn viết lại phải ghi rõ là thay thế cho hoá đơn số:...... .Vậy mục đó ghi ở chỗ nào trên hoá đơn. các bạn giúp mình, mình đang rất cần

Mình không thể gửi phai đính kèm vào bài viết của mình đc, bạn cho mình địa chỉ gamil rồi mình gửi cho bạn tham khảo,vì mình cũng làm nhiều biên bản hủy hóa đơn rôi. mail của mình là: nguyenhuong.vitota@gmail.com

M

my family love

Trung cấp
19/7/10
73
0
6
34
ha tinh
bạn thuhuong gửi vào mail giúp mình nhé: bocattrang.ts@gmail.com .bạn có thể chát với mình trên mail mình hỏi vấn đề này được ko

M

my family love

Trung cấp
19/7/10
73
0
6
34
ha tinh
mnìh đã viết cho họ một hoá đơn mới rồi nhưng giờ họ ko chịu đóng dấu xác nhận vào biên bản.mình nói mãi họ nói sẽ bảo kế toán công ty họ ký vào biên bản cho mình.chỉ có chữ ký của kế toán công ty đó có được ko

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA