Mỗi tuần một chuyên đề

Một chiếc áo cho wkt

• Thread starter Thanh Nam
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thế khi nào giải quyết đc vấn đề áo sống thì Lẻ tôi thiết kế cho hoàn chỉnh vài mẫu cho mọi người xem . Ưng ý thì có thể In luôn cho nó OK :lol:
Xin hết !

Khóa học Quản trị dòng tiền
O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
Mình có ý kiến!

Chúng ta quanh năm đã phải mặc đồ công sở rồi, có phải vậy không ạ? Nếu đi chơi mà vẫn phải mặc áo sơ mi thì … chán lắm, hic. Không biết các bạn quan niệm thế nào chứ với mình thì chỉ có 8 tiếng ở cơ quan là phải nghiêm chỉnh thôi, còn lại thì… phải mặc cái gì đó khác đi chứ nhỉ?!
Tuy mình cũng ở miền Bắc, có mùa đông rất lạnh, nhưng theo ý kiền của mình thì trang phục cho mùa đông là không khả thi lắm, trừ phi các bạn có hứng thú may hẳn đồng phục là 1 chiếc áo khoác thật đẹp, thật ấm. Còn nếu chỉ là 1 cái áo sơ mi, áo thun dài tay, hoặc thậm chí là 1 cái áo gió thôi thì đằng nào cũng chẳng thể làm cho bạn ấm lên được nếu mặc trong mùa đông (nhưng tớ thấy các hoạt động offline chủ yếu là vào mùa hè, vậy có cần áo mùa đông không nhỉ?).

P.S: đây chỉ là ý kiến của cá nhân mình, có thể trái ngược với ý kiền khác, (mình cũng chỉ đưa ra ý kiến đóng góp và những lý lẽ để bảo vệ cho ý kiến của mình, còn việc cân nhắc và quyết định làm thế nào hợp lý nhất là thuộc về BQT) các bạn đừng ghét mình nhé, tội nghiệp, hic.

Thân mến.

H

hoabattu0901

Guest
2/3/06
73
0
6
41
Nha Trang
Sao rồi các anh chị, 9 người 10 ý như thế đã chọn được chiếc áo của WKT chưa ? Thôi, để sự lựa chọn cho ban tổ chức đi. hihiiiiiiiiiiii

:alcon: :dance2:

M

Mathien

Guest
cũng lâu rồi mới lại tham gia wkt được, thấy mọi người có ý kiến về việc may áo riêng cho wkt, em thấy rất hay nên cũng muốn tham gia một chút mong mọi người ghé mắt qua coi hihihi... Theo em thì mọi người nên thử nghĩ xem có cái màu áo nào mà nó không bị phai màu đó nếu như áo màu xanh thì khi bạc mất màu thì trông chán lắm, em nghĩ hay lấy màu trắng, logo của wkt ko bít có được ko ạ.:wall:

Em có một ý như thế này hay là chuyển áo qua thành mũ đi, mũ thì ở đâu, mùa nào cũng cần đến nó mờ, ý mọi người thế nào?:1luvu:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
orchidvn nói:
Mình có ý kiến!

Chúng ta quanh năm đã phải mặc đồ công sở rồi, có phải vậy không ạ? Nếu đi chơi mà vẫn phải mặc áo sơ mi thì … chán lắm, hic. Không biết các bạn quan niệm thế nào chứ với mình thì chỉ có 8 tiếng ở cơ quan là phải nghiêm chỉnh thôi, còn lại thì… phải mặc cái gì đó khác đi chứ nhỉ?!
Tuy mình cũng ở miền Bắc, có mùa đông rất lạnh, nhưng theo ý kiền của mình thì trang phục cho mùa đông là không khả thi lắm, trừ phi các bạn có hứng thú may hẳn đồng phục là 1 chiếc áo khoác thật đẹp, thật ấm. Còn nếu chỉ là 1 cái áo sơ mi, áo thun dài tay, hoặc thậm chí là 1 cái áo gió thôi thì đằng nào cũng chẳng thể làm cho bạn ấm lên được nếu mặc trong mùa đông (nhưng tớ thấy các hoạt động offline chủ yếu là vào mùa hè, vậy có cần áo mùa đông không nhỉ?).

P.S: đây chỉ là ý kiến của cá nhân mình, có thể trái ngược với ý kiền khác, (mình cũng chỉ đưa ra ý kiến đóng góp và những lý lẽ để bảo vệ cho ý kiến của mình, còn việc cân nhắc và quyết định làm thế nào hợp lý nhất là thuộc về BQT) các bạn đừng ghét mình nhé, tội nghiệp, hic.

Thân mến.

- ý kiến bác nêu ra rất có lý.

- sao lại có chuyện ghét nhau trên webketoan nhỉ?

O

orchidvn

Guest
11/9/04
108
0
0
Middle of nowhere
To: OldNTV,

Mình chỉ nói vui vậy thôi mà, không có ý gì đâu. Sorry mọi người nhé, hic.
(Cảm ơn bạn đã ủng hộ ý kiến của mình :))

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Thế cuối cùng là Đì giai cái gì đây vậy ?

L

laohac

Guest
6/2/06
34
0
0
lang vu dai
chà, áo rách hết rồi mà chưa thấy cái áo WKT đâu? :dzo:

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Hoadonbanle nói:

Hi! Chờ đó đi. Lại chắc họ Bùi như chị rồi. Chị là Bùi Thắm còn ở đây là Bùi Lan :wall:

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Có áo của WKT mặc cũng hãnh diện các Bác nhỉ. Mầu trắng có in biểu tượng em thấy được đấy. OK đi các Bác để mùa hè này cả nhà mặc luôn đi offline.

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hoadonbanle nói:

Bác design thử:
-áo thun cho cả nam và nữ.
-ngắn tay, có cổ.
-màu trắng với logo bên ngực trái; màu xanh lục (xanh đậm của nền wkt hiện nay) với logo bên ngực trái.

C

Chicuong

Guest
1/3/06
25
0
1
Hai duong
Các bác co nghĩ là trên 2 cánh tay nên có gì chu?
Còn biểu tượng em nghĩ đặt ở ngực trái là được rồi
Áo ngắn tay là được đấy các bác a? Vì nó hợp với khí hậu của 2 miền. Với lại ko tốn kém lắm mà việc triển khai sẽ nhanh chóng hơn đấy.
Bây giờ việc khó khăn là thiết kế và chuyển tới các thành viên sao cho nhanh nhất thôi

Dungphan

Dungphan

Trung cấp
6/7/05
82
1
0
41
HCM
Oài, các bác cứ Đì zai thử xem nào, thử vài mẫu rùi thì mọi người cùng chọn, chứ cứ thế này thì đến bao vờ mới có áo đây.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Bà con vào đây đi. dễ làm lắm

Hoặc

Vào đây cũng được

Ví dụ:

Chết vì cười

(Nháp thôi nhá)

Đính kèm

83.2 KB · Lượt xem: 25
    26.4 KB · Lượt xem: 13
    36.5 KB · Lượt xem: 12
    61.1 KB · Lượt xem: 15
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cái áo thun trắng được đó. Áo màu trắng sẽ làm nổi cái logo của wkt

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Lấy ảnh thứ hai của Tuấn Nam được đấy . Ảnh 1 giống màu " cháo lòng tiết canh quá ".

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
lequanghuy nói:
Lấy ảnh thứ hai của Tuấn Nam được đấy . Ảnh 1 giống màu " cháo lòng tiết canh quá ".
Cái thứ 1 màu xám đó anh ơi! Hic, tại cái nền khiến nó trở nên như thế! Chứ ở ngoài áo màu đó đẹp lắm, sạch sẽ lắm.

Mà cái đó là áo nam, áo nữ chị em mình tự thiết kế đi... Hôm qua có 1 chị thiết kế 02 cái nhìn độc chiêu lắm. :mrstraetz

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
phantuannam nói:
Cái thứ 1 màu xám đó anh ơi! Hic, tại cái nền khiến nó trở nên như thế! Chứ ở ngoài áo màu đó đẹp lắm, sạch sẽ lắm.

Mà cái đó là áo nam, áo nữ chị em mình tự thiết kế đi... Hôm qua có 1 chị thiết kế 02 cái nhìn độc chiêu lắm. :mrstraetz
Nếu là áo thun nên chọn cùng một kiểu, không cần phân biệt áo Nam và Nữ

p/s: áo Nam tất nhiên sẽ to hơn áo nữ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA