Làm thế nào để tạo chữ ký dưới mỗi bài viết

• Thread starter chenlee0505
  • Ngày gửi
C

chenlee0505

Guest
3/4/06
10
0
1
38
Bên cạnh nhà hàng xóm
^^
cho em hỏi chỗ nào để sửa chữ ký? sao trong phần usercp ko thấy đâu hết? vui lòng cho em link luôn d9c ko?
thanks 2 much ! ^^:mrstraetz

Khóa học Quản trị dòng tiền
hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
bạn vào Lựa chọn nhanh trên trang chủ ý sau đó vào Khung điều chỉnh là sẽ thấy phần sử chữ ký thôi.
Thân

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Bữa trước tớ thấy có phần "TUỲ CHỌN CÁ NHÂN" nhưng bữa nay chả thấy đâu nữa.
Tớ bày cho bạn cách này nhé:
1. Bạn nhìn thấy phía dưới không có cái khung nhỏ mà phía trên có chữ "chuyển đến" ấy. Bạn click chuột vào hộp đó chọn "Khung điều chỉnh". Sau đó chọn "sửa chữ ký"
2. Bạn click chuột vào chữ "Tin nhắn" phía trên đầu trang ngay dưới câu "Chào mừng chenlee0505 truy cập diễn đàn. Sau đó chọn "sửa chữ ký"

T

TrungDuong

Guest
10/1/06
24
0
0
Iraq
Mới có 4 bài chưa được có chữ ký đâu bạn
phải từ 50 bài trở lên mới có phần chữ ký.

H

HaThuy

Guest
12/6/06
23
0
1
Da Nang
Chèn chữ ký ?

Mình muốn chèn thêm chữ ký vào cuối bài thì làm thế nào?:friend:

PA83

PA83

鸡子鸭子!
4/4/06
231
2
18
TB
Hình như bạn phải là thành viên tích cực thì mới được sử dụng chữ ký.

H

HaThuy

Guest
12/6/06
23
0
1
Da Nang
Minh cám ơn các bạn đã trả lời cho mình nhé. Là lính mới nên mình không biết. Thôi sẽ cố gắng vậy.

antu

antu

Mikado
15/5/06
110
2
18
Earthly Paradise
Thế sao mình có sao vàng rối nhưng lại không chèn chử ký được ?

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
antu nói:
Thế sao mình có sao vàng rối nhưng lại không chèn chử ký được ?
Bạn thử lại lần nữa xem, bình thường thì có 50 bài trở lên sẽ có sao vàng và chữ Thành viên tích cực.
Tiện đây cho mình hỏi thêm: Mình không muốn để chữ Thành viên tích cực mà muốn thay bằng 1 title khác, vậy phải làm thế nào? nhờ Mod set cho ạ?

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
hoaanh2912 nói:
Bạn thử lại lần nữa xem, bình thường thì có 50 bài trở lên sẽ có sao vàng và chữ Thành viên tích cực.
Tiện đây cho mình hỏi thêm: Mình không muốn để chữ Thành viên tích cực mà muốn thay bằng 1 title khác, vậy phải làm thế nào? nhờ Mod set cho ạ?
Bạn vào Lựa chọn nhanh/Thay đổi hồ sơ, ghi vào ô Danh hiệu cá nhân cái gì mà bạn thích, okie

N

ngonduoc

Guest
13/6/06
7
0
0
24
Mũi né
Sao mình cũng không thay đổi được title của mình nhỉ?

nhaquedideple_rathanhpho

nhaquedideple_rathanhpho

Nâng tầm cao mới
Vậy mà trước đây mình không biết...hihi, thế là từ nay nhaque có thế viết bài kèm chữ ký rồi. Các bác xem chứ ký mới của nhaque xem có "đẹp" không?

lunglinh

lunglinh

Trung cấp
19/11/04
101
0
16
46
Ha Noi
Mình cũng đang định hỏi về cách chèn chữ ký. Nhưng đọc xong thấy buồn quá.
:cool2:

hoaanh2912

hoaanh2912

If life is so short
12/12/05
293
0
16
42
Hà Nội
lunglinh nói:
Mình cũng đang định hỏi về cách chèn chữ ký. Nhưng đọc xong thấy buồn quá.
:cool2:
Buồn mà làm gì hả bạn, chịu khó post bài tham gia diễn đàn thì chẳng mấy chốc mà được 50 bài đâu.

L

luulinh

Guest
Không tạo được chữ ký.

Xin chào cả nhà WKT !
Chúc cả nhà mạnh khoẻ, vui vẻ.

Nhà mình ai biết thì chỉ giùm cho mình cách tạo ra "chữ ký". Mình đã cố gắng mầy mò, nhưng không có kết quả. Mình cũng đã đọc ở phần trợ giúp, nhưng cũng không cải thiện được gì thêm.
Rất mong được hướng dẫn.
Xin trận trọng cám ơn !

----------------------------------------------------------------------
Mình xin trích dẫn lại hướng dẫn của WKT :

What is the signature for?
After you have registered, you may set your signature. This is a piece of text that you would like to be inserted at the end of all your posts, a little like having headed note paper.

If the administrator has enabled signatures, then you will have the option to include your signature on any posts you make. If you have specified a signature, then the forum will automatically append your signature to any messages you post. You can disable signatures on a per-post basis by un-ticking the 'Show Signature' checkbox when you compose your message.

You may turn the signature on and off on posts you have already made by editing the post and altering the state of the 'Show Signature' option.

You can set your signature by editing your profile.
----------------------------------------------------------------

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Bạn ơi, quy định của WKT là bạn phải là thành viên tích cực (post 50 bài trở lên) thì mới có thể tạo chữ ký.
Đóng góp thêm tý nữa là ok mà.
Thân

L

luulinh

Guest
Mình xin cám ơn.Mình cứ tưởng là lỗi kỹ thuật.Hy vọng sẽ gửi bài viết nhiều hơn.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA