Làm thế nào để tạo chữ ký dưới mỗi bài viết

• Thread starter chenlee0505
  • Ngày gửi
S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com
Ok, vậy là hôm nay bạn post được 3 bài rồi đó. Thái bình có rất nhiều đồng hương trong wkt đấy.
Chúc bạn được anh em giúp đỡ nhiều, còn không thì cứ hú sami.
Thân

Khóa học Quản trị dòng tiền
Edit chữ ký ở đâu nhỉ?

Ai biết chỉ mình với, mãi mới được làm thành viên tích cực mà chẳng thấy nó chỗ nào cả..... :wall:

T

TuyenT

Guest
21/4/06
16
0
0
Ninh Binh
:wall:

vitconlonton nói:
clik vào "lựa chọn nhanh", hiện ra cái list, chọn Sửa chữ ký
Bác chỉ giúp lại nhé, E ko tìm thấy đâu cả. :wall:

Katherine

Katherine

Mẹ xinh con đẹp!
22/7/06
199
3
16
Searching...
TuyenT nói:
Bác chỉ giúp lại nhé, E ko tìm thấy đâu cả. :wall:
:talk: Bạn phải có 50 bài viết mới có chữ ký cơ. Khi nào đạt danh hiệu "Thành viên tích cực" ý! Hihiii, cố lên , ngày trước tớ phải phấn đấu mãi đấy bạn ạ...

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
congvinh nói:
Chữ ký thôi chứ làm gì mà ghê vậy, 50 bài thì quá đơn giản, đây là lý do để mọi người spam bài đây đề nghị các admin xem lại !
chữ ký là thể hiện cá tính của mình, thú vị đấy chứ. 50 bài không đơn giản đâu. 50 bài đó phải là bài về nghiệp vụ (hỏi, trả lời ...về nghiệp vụ kế toán), bài post trong các box thư giản không được tính và bài spam thì sẽ bị xoá ngay khi mob phát hiện mà mob thì phát hiện spam nhanh lắm bạn à.

vitconlonton nói:
chữ ký là thể hiện cá tính của mình, thú vị đấy chứ. 50 bài không đơn giản đâu. 50 bài đó phải là bài về nghiệp vụ (hỏi, trả lời ...về nghiệp vụ kế toán), bài post trong các box thư giản không được tính và bài spam thì sẽ bị xoá ngay khi mob phát hiện mà mob thì phát hiện spam nhanh lắm bạn à.

Ha ha, thanks Vịt con, anh chữa được rùi, nó thể hiện rất đúng cá tính của anh đấy :talk:

T

tiểu_nhị_lang

Guest
congvinh nói:
Chữ ký thôi chứ làm gì mà ghê vậy, 50 bài thì quá đơn giản, đây là lý do để mọi người spam bài đây đề nghị các admin xem lại !
:) Đồng ý :angel:
lẽ ra để mọi người có chữ ký hết luôn

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
tiểu_nhị_lang nói:
:) Đồng ý :angel:
lẽ ra để mọi người có chữ ký hết luôn
Làm cái này để tránh Spam chữ ký của thành viên mới mà , còn tham gia 1 thời gian đủ số bài thì :angel:

congvinh

congvinh

Guest
21/4/06
108
0
0
Ho Chi Minh City
Thay vì chữ ký tự động thì làm manual cũng dc chứ đâu có sao, nhìn xem chữ ký này giống của hoadonbanle không nè

T

tiểu_nhị_lang

Guest
Làm thế cũng được nhưng cứ phải copy sau mỗi lần ký mệt lắm

S

son_daigia

Guest
14/4/07
6
0
0
40
Phuc Yen_Vinh Phuc
Muốn tạo chữ ký ở cuối bài thì làm thế nào?

Ban quản trị và các bậc tiền bối cho em hỏi ? muốn tạo chữ ký ở cuối bài viết phải làm thế nào ? Em nghe nói phải viết đủ 100 bài mới có thể làm và hiển thị chữ ký ? vậy khi có đủ 100 bài viết phải làm thế nào để có được chứ ký? help me :D

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Bạn chiu khó search lại những câu hỏi tương tự đã được trả lời cũng trong box này.

L

leoanhcd

Guest
8/6/07
9
0
0
Sài Gòn
Làm sao để nhập câu nằm dưới bài viết?

Em thấy các anh chị có những câu nói hoặc là thơ rất vui phía dưới bài biết hay dưới nick của mình, mà sao em tìm hoài trong "Tùy chọn cá nhân" không thấy chỗ nào có. Làm sao bi giờ? hic.hic

L

leoanhcd

Guest
8/6/07
9
0
0
Sài Gòn
Ồ, cám ơn anh Hùng nhiều lắm, em sẽ cố gắng hết sức. CỐ LÊN!!!

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Làm thế nào để có dòng chữ dưới bài mình viết?

Tú Anh ơi cho hỏi: làm thế nào để cài đặt dòng : SỐNG Ở ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG ĐỂ THẤY ĐIỀU TA CHO ĐÂU PHẢI LÀ TA MẤT. luôn có ở dưới đoạn văn của mình mà không cần phải viết lại mỗi lần post bài?

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Tú Anh ơi cho hỏi: làm thế nào để cài đặt dòng : SỐNG Ở ĐỜI CẦN CÓ MỘT TẤM LÒNG ĐỂ THẤY ĐIỀU TA CHO ĐÂU PHẢI LÀ TA MẤT. luôn có ở dưới đoạn văn của mình mà không cần phải viết lại mỗi lần post bài?

Bạn viết ở phần sửa chữ ký trong tùy chon cá nhân đó

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA