Làm thế nào để tạo chữ ký dưới mỗi bài viết

• Thread starter chenlee0505
  • Ngày gửi
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nếu bạn được diễn đàn tính số "bài gửi" từ 50 trở lên thì sẽ xuất hiện "Sửa chữ ký" trong "Thay đổi & Tùy chọn". Khi đó bạn có thể viết dòng chữ nào mà bạn thích.

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

Dương Châu

Guest
6/9/07
6
0
0
39
Hà Nội
Làm thế nào để có chữ ký dưới bài mình viết?

Các anh chị ơi cho em hỏi.Em mới tham gia diễn đàn và em cũng muốn có một chữ ký bên dưới giống như mọi người thì phải làm thế nào ạ.Em cần phải có điều kiện gì, số bài viết là bao nhiêu thì mới có được chữ ký ạ

A

antilove

Guest
19/12/07
22
0
0
38
Hà Nội
Làm sao tạo được chữ ký cuối bài viết

Em thấy các bác có chữ ký mà tại sao trong hồ sơ cá nhân của em k có mục sửa chữ ký.
Bác nào biết làm ơn giúp em với

L

ledungonly

Guest
Mình muốn chèn chữ ký vào cuối bài viết, làm sao đây?

Mình muốn chèn chữ ký vào cuối bài viết, làm sao đây? Mình vào trong tùy chọn cá nhân nhưng ko thấy. Ai giúp mình với.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Bạn tham gia vào diễn đàn khi đủ 50 bài viết thì sẽ tự set up cho mình một chữ ký, bạn độc lại nội quy khi tham gia diễn đàn.

trantri1311

trantri1311

Trung cấp
5/9/08
113
0
0
42
Hồ Chí Minh
www.bestdeal.vn
Làm thế nào để thêm chữ ký

Em đã lên level rồi, bài viết > 50 nhưng vẫn kg thấy chữ ký, mong admin kiểm tra giùm em

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Em có chữ lý trong profie rồi nhưng nó không show ra desktop thôi
Phần chữ ký sẽ chỉ thể hiện ra đối với những bài từ nay trở về sau, những bài trước đó sẽ không có. Ví dụ như 2 bài trong topic này của bạn là đã có chữ ký rồi đó thôi.

B

buitheduy

Cao cấp
6/11/08
268
1
16
Quy Nhon
Đã tạo chữ ký nhưng không thấy hiện ra?

admin ơi sao mình gởi bài có kèm theo chữ ký. Nhưng xem bài viết vẫn không thấy nhỉ. chỉ khi mình vào phần sửa bài và xem lại thi mơới thấy chữ ký của mình còn post xong thì đâu lại vào đấy (nghĩa là vẫn không thấy chữ ký)

V

vuthang13579

Guest
2/1/15
1
0
1
29
Bạn phải tham gia diễn đàn và có trên 50 bài viết nhé!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA