Giúp đỡ: File kế toán hình thức NKSC

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Chào các bạn!
Công ty mình chuyên về tư vấn nên mình định áp dụng hình thức NKSCái. MÌnh có nên đây tìm các file nhưng không thấy có chủ yếu là NKC và CTGS
Vậy có bạn nào có file kế toán hình thức NKSC không có thể chỉ gửi cho mình được không hoặc update lên đây.

À cho mình hỏi các bạn luôn là hình thức kế toán nào thích hợp và tiện dụng nhất trên EXElll dù mình biết là tùy loại hình công ty. Nhưng mình muốn hỏi hình thức nào thông dụng và thuận tiện nhất
:thanx: :thanx:
xin cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

BUI CHI THANH

Guest
21/2/06
479
2
0
48
VUNG TAU
nếu bạn sử dụng e xcel thì nên áp dụng nhật ký chung ! hiện nay trong QD915/2006 về hệ thống kế toán mới có thêm hình thức kê toán máy vi tính đấy !

levanton

levanton

Cao cấp
tocdai_friendly nói:
Chào các bạn!
Công ty mình chuyên về tư vấn nên mình định áp dụng hình thức NKSCái. MÌnh có nên đây tìm các file nhưng không thấy có chủ yếu là NKC và CTGS
Vậy có bạn nào có file kế toán hình thức NKSC không có thể chỉ gửi cho mình được không hoặc update lên đây.

À cho mình hỏi các bạn luôn là hình thức kế toán nào thích hợp và tiện dụng nhất trên EXElll dù mình biết là tùy loại hình công ty. Nhưng mình muốn hỏi hình thức nào thông dụng và thuận tiện nhất
:thanx: :thanx:
xin cảm ơn sự giúp đỡ của các bạn!

Mình sẽ tặng bạn file, bạn sử dụng đủ các TK , hay chỉ một số thôi? File này mình làm theo quý, số phát sinh theo quý, số phát sinh cả năm trong cùng một sheet . bạn cho địa chỉ mail nhé!

tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Cảm ơn các bạn!
vì mình thấy NKSC khá thuận tiện!
Bạn Levanton oi địa chỉ mail của mình là:tocdai_friendly@yahoo.com.vn
CẢM ơn bạn nhiều nhiều.
Bạn gửi sớm cho mình nhé!

V

vuhuelinh

Guest
9/9/06
1
0
0
Viet nam
Xin xo day

Chào các đại nhân
Em là người mới tham gia vào diễn đàn này. Thấy các bác có nhiều thông tin hay quá!
Bác làm ơn cho em xin 1 bản NKC trên excel nhé!
cảm ơn bác nhiều.
Mail của em là:vuhuelinh@yahoo.com

levanton

levanton

Cao cấp
tocdai_friendly nói:
Cảm ơn các bạn!
vì mình thấy NKSC khá thuận tiện!
Bạn Levanton oi địa chỉ mail của mình là:tocdai_friendly@yahoo.com.vn
CẢM ơn bạn nhiều nhiều.
Bạn gửi sớm cho mình nhé!
Mình vừa sửa xong, bạn tải về dùng tạm nhé

Đính kèm

• NHATKYSOCAI-theoqd15LAN1.rar
    141.4 KB · Lượt xem: 1,839
Sửa lần cuối:
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Anh LeVanTon ơi. File của anh bị nhiểm Macro4. Mỗi lần gởi file anh nhớ gởi cho em xem trước nhé.

File ở trên bây giờ đã được xóa virus.

I

ISKATA

Trung cấp
9/9/06
77
1
0
Cố đô
Mình cũng tải về nhưng máy mình chưa cài giải nén .rar nên không đọc được

Sửa lần cuối:
tocdai_friendly

tocdai_friendly

Guest
24/10/05
71
0
0
19
Hanoi
Bạn ơi tớ không mở đựoc. NÓ báo là
workbook can not be opened under high Sercurity level because it contains a type of Marco (Microsof excell 4.0 marco) that cannot be disable or signed.To opened this workbook
Vậy là sao hả bạn ơi hic hic
tớ định gửi vào hộp thư của ấy nhưng mà máy cứ báo lỗi

Secret_grasses

Secret_grasses

Guest
tocdai_friendly nói:
Bạn ơi tớ không mở đựoc. NÓ báo là
workbook can not be opened under high Sercurity level because it contains a type of Marco (Microsof excell 4.0 marco) that cannot be disable or signed.To opened this workbook .....?

Sao bạn ko xem hết thông báo? Thông báo có hướng dẫn mà :
To opened this workbook, click Macro on the Tools menu, then click Security. In the Security dialog box, click Medium

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
tocdai_friendly nói:
Chết rùi Ton ơi có virut huuuuuuuuuu
Tiêu đời tớ rùi
bẮt đền huu
Theo những gì tôi biết thì file trên của bác LeVanTon không còn virus có hại (nhưng vẫn còn thông báo dư âm). Để chắc ăn hơn vui lòng download file này.

Đính kèm

• NHATKYSOCAI-theoqd15LAN1.1.rar
    141.7 KB · Lượt xem: 632
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Tôi đang tìm hiểu về virus, em muốn nói chuyện trực tiếp với bác được không ạh. Nếu được bác có thể email cho em số điện thoại hoặc email của bác vào điạ chỉ donguyenbinh@gmail.com. Cảm ơn bác.

hoanghuytu

hoanghuytu

Cao cấp
7/9/06
562
13
18
40
Thanh Hóa
có loại file nào không định dạnh .rar không bạn ? Nhưng theo tôi được biết hiện nay NKSC đều được các phần mềm kế toán tự động cập nhật rồi mà ?!?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA