Giúp đỡ: File kế toán hình thức NKSC

• Thread starter tocdai_friendly
  • Ngày gửi
P

phạm khánh linh

Guest
6/10/06
2
0
0
41
Kiên Giang
ban Bình_OverAC minh vua moi thu mo file NHATKYSOCAI cua ban levanton nhung file do bi nhiem virus macro 4. ban co the goi lai cho minh file tren nhung da duoc diet virus roi khong? cam on ban truoc nha.
Email cua minh: thatlongemratyeuanh_222@yahoo.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

Cao Anh Lai

Trung cấp
27/10/06
117
0
0
43
Tp Ho Chi Minh
Mình đi làm cũng lâu rồi nhưng hình thức NKSC mình chưa làm qua bao giờ nên cũng muốn tìm hiểu, nhưng file ban levanton gửi mình tải về nhưng không xem được, bạn vui lòng gửi lại dùm mình bằng attach files được kg? Nếu được thì bạn gửi cho mình theo địa chỉ mail: caoanhlai2002@yahoo.com hoặc laicaoanh@yahoo.com. Cảm ơn bạn rất nhiều, mong rằng sẽ sớm nhận được mail của bạn. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ, chào tạm biệt.

B

babyacc

Mít đặc
11/7/06
29
0
0
Lớp vỡ nòng
Ồ...em down về rồi nhưng sao mở ra mà không thấy gì nhỉ? :wall:

B

bphuong63

Guest
24/10/06
19
0
0
Ho Chi Minh
File kế toán hình thức NKSC

levanton nói:
Mình sẽ tặng bạn file, bạn sử dụng đủ các TK , hay chỉ một số thôi? File này mình làm theo quý, số phát sinh theo quý, số phát sinh cả năm trong cùng một sheet . bạn cho địa chỉ mail nhé!
Levanton oi!
Chi tai file cua em ve nhung mo ra xem toan chu gi khong a chi khong doc duoc. chi chon thu tat ca cac font chu co o trong may cung khong doc duoc. Vay file co bi nhiem virut khong?

B

bibobo

Guest
22/10/06
11
0
1
Quảng Ninh
Năm 2005 KT cũ của Cty dùng NKSC nhưng em thấy quả là NKC ưu việt hơn rất nhiều, giờ em chuyển sang dung NKC có được không a?

G

Ga go

Guest
8/9/06
33
0
6
41
Ha Noi
Em ko mở được File đó, em phải làm thế nào để mở file đó bây giờ. Mách giùm em với.

A

aiiuii

Guest
22/3/06
64
0
0
47
HCMC
blog.360.yahoo.com
bibobo nói:
Năm 2005 KT cũ của Cty dùng NKSC nhưng em thấy quả là NKC ưu việt hơn rất nhiều, giờ em chuyển sang dung NKC có được không a?
Chuyển sang hình thức nào bạn thấy tiện lợi cho công việc của bạn thì không thành vấn đề. Bạn chỉ cần làm công văn xin chuyển đổi hình thức sổ kế toán gởi lên cơ quan thuế. Thời hạn áp dụng cho năm 2007.

H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
tocdai_friendly nói:
Mình đã tải file này có virut nhưng bạn dùng BKav diệt là được không sao đâu.
Hi! Con virut này Bkav cho đi luôn tất cả (virut, link, Macro) rồi còn đâu nữa...:wall: :wall: :wall: .

S

sinhviennamdinh

Guest
24/2/06
21
0
0
Ha Noi
BUI CHI THANH nói:
nếu bạn sử dụng e xcel thì nên áp dụng nhật ký chung ! hiện nay trong QD915/2006 về hệ thống kế toán mới có thêm hình thức kê toán máy vi tính đấy !
Cho mình hỏi tinh thần của QĐ bạn nói ntn nhỉ? Mình thử search với google rồi nhưng ko thấy.
Bạn có thể send cho mình qua email: summer7604@yahoo.com ddc không?
Cảm ơn bạn nhiều

T

tuyettran

Guest
28/2/08
1
0
0
38
TPHCM
Mình sẽ tặng bạn file, bạn sử dụng đủ các TK , hay chỉ một số thôi? File này mình làm theo quý, số phát sinh theo quý, số phát sinh cả năm trong cùng một sheet . bạn cho địa chỉ mail nhé!
chao a ! e moi tham gia dien dan e muon tai file mau hinh thuc nhat ky so cai ma ko duoc anh co the wa mail cho em duoc ko cam on anh nhieu mail cua em la juliet_sitinh2002@yahoo.com

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Mình có file hình thứ NKSC gửi lên cho các bạn tham khảo nhé

Sửa lần cuối:
H

hienhalong

Guest
25/8/08
1
0
0
35
halong
Anh levanton ơi,anh gửi cho em một bản NK_SC nhé.Em cũng đang cần lắm.EM mới đi làm,chưa có phần mềm gì cả.Mong anh giúp đỡ.
Thanks anh nhìu nhìu
Mail em là:xxx_hien_hung_xxx_88@yahoo.com

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Đây là file NKSC của mình các bạn dowl về tham khảo nhé !
Lưu ý : các bạn chỉ cần nhập số liệu vào sổ cái thì các số liệu sẽ tự động nhập vào các sổ chi tiết . Tất cả các công thức mình đã lập các bạn không chỉnh sửa gì hết , nếu chỉnh sửa thì sẽ bị ảnh hưởng đến tất cả các sổ chi tiết .

Sửa lần cuối:
xuan84

xuan84

Cao cấp
23/7/08
253
0
16
40
Hà Nội
Đây là file NKSC của mình các bạn dowl về tham khảo nhé !
Lưu ý : các bạn chỉ cần nhập số liệu vào sổ cái thì các số liệu sẽ tự động nhập vào các sổ chi tiết . Tất cả các công thức mình đã lập các bạn không chỉnh sửa gì hết , nếu chỉnh sửa thì sẽ bị ảnh hưởng đến tất cả các sổ chi tiết .

Nhưng mà trong NKSC của bạn sao không chi tiết 154, 155, 156 riêng ra. Ý mình là tách chi tiết từng các sổ đó, ví dụ mình cần chi tiết sổ nào thì chỉ cần đánh vào là được, mình cũng ko thấy có sổ chi tiết của 632 chẳng hạn....

snownight

snownight

Còi
10/7/08
575
2
0
HN
Nhưng mà trong NKSC của bạn sao không chi tiết 154, 155, 156 riêng ra. Ý mình là tách chi tiết từng các sổ đó, ví dụ mình cần chi tiết sổ nào thì chỉ cần đánh vào là được, mình cũng ko thấy có sổ chi tiết của 632 chẳng hạn....

Có tất cả các sổ đó bạn !
Như mình đã nói ở trên là bạn chỉ cần nhập số liệu vào sổ cái thì tất cả các sổ chi tiết có liên quan sẽ tự động nhập ssố liệu mà bạn không phải mất công nhập vào từng sổ chi tiết :0frown:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA