Làm sao có thể gửi file lên diễn đàn?

• Thread starter tonglutinhta
  • Ngày gửi
A

anh phuong

Guest
15/5/07
60
2
8
Mien Tay
Nếu vì dung lượng Host hạn chế thì có lý nhưng nếu hạn chế bài post lên diễn đàn thì mong BQT cần xem xét lại. Có thẻ hạn chế dung lượng post cuả những thành viên này chứ không nên không cho người ta post bài vì như vậy sẽ không khuyến khích được người tham gia diễn đàn với mục đích tốt là học hỏi và giúp đỡ lẫn nhau. Vài lời nhắn gửi, mong BQT lưu tâm nhằm làm cho diễn đàn ngày càng mạnh mẽ hơn
Thân

Khóa học Quản trị dòng tiền
QDuc

QDuc

Cao cấp
3/6/06
254
18
18
Biển khơi
Nếu vì dung lượng Host hạn chế thì có thẻ hạn chế dung lượng post cuả những thành viên này chứ không nên không cho người ta post bài vì như
Thân
Theo mình nghỉ, BQT cũng có lí khi hạn chế ~ bạn mới trực tiếp đưa bài lên; Nhưng đâu có hạn chế nhờ gởi bài lân DĐàn! Vậy chúng ta cứ nhờ thôi, miễn BQT chưa thấy mệt!:angel:

N

ngopt

Guest
2/6/07
51
0
0
Hà Tây
Anh adam_tran ơi, em cũng đang bị trong tình trạng chưa dc gửi kèm file. 2 hôm nay em hỏi các anh chị trên này rồi nhưng em loay hoay mãi vẫn chưa làm được cái file của em. Anh có thể gửi hộ em được không ạ. Nếu anh đồng ý thì em sẽ gửi qua mail cho anh ngay. Em cám ơn?

phuong168

phuong168

Guest
Không gửi kèm file được

Cho mình hỏi với nhé sao mình gửi kèm file mà không được vậy?
mình toàn thấy thông báo lỗi khi gửi kèm theo file vậy là sao nhỉ?
Bạn nào chỉ giúp mình với?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Bạn vui lòng cung cấp thêm thông tin báo lỗi để chúng tôi khắc phục.

Sửa lần cuối:
phuong168

phuong168

Guest
Mình đính kèm file .xls từ máy tính của mình, nhưng luôn nhận được thông báo là "lỗi đính gửi file đính kèm" từ máy, còn mình chẳng thấy thông báo bất kỳ 1 thông tin nào nữa để mình có thể xem được lỗi ở đâu.
Bạn chỉ cho mình cách khắc phục với !
Thank nhiều !

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Có thể dung lương file gởi quá lớn, vượt mức cho phép của diễn đàn

phuong168

phuong168

Guest
File của mình có 212 kB thôi không biết có nhiều quá không ?

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Hiện tại file Excel đã được chấp nhận nhưng dung lượng file tối đa không quá 500KB. Tốt nhất là các bạn khi đưa file lên diễn đàn cần chuyển qua Winrar họăc Winzip để giảm dung lượng.
Bạn kiểm tra lại xem có upload được chưa nhé.

phuong168

phuong168

Guest
Thank Bác!
em đã up được rồi ạ.
Cho em hỏi 1 câu cuối nhé, vậy là nó bị lỗi ở khâu nào ạ? Nếu lần sau mà mẵc phải em sẽ biết cách khắc phục.

L

luckyluck866

Guest
28/8/07
552
0
0
Đồ nhà quê!
Không gửi Kèm File được!!!

Mod..ơi..cho mình hỏi chút!
Mình muốn gửi kèm 1 số File cho tiện việc tra cứu biểu thuế cho những ai quan tâm. mình đã gửi File kèm theo như hướng dẫn nhưng sao ko thấy có File kèm theo trên bài viết của mình nhỉ..? làm ơn chỉ giùm nhé!
Trân trọng cảm ơn

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Khi bạn gửi có báo lỗi gì không ? Không đúng kiển file được gửi, quá mức cho phép, dung lượng cho phép gửi file của bạn đã hết, ...

N

nguyễn mai

Guest
Không gửi được file đính kèm

xin lỗi nhé. mình không biết vào đây có đúng không nhưng cho mình hỏi làm sao để mình có thể gửi file kèm lên web được. Mình ko được quyền đó. để được gửi kèm file lên web thì điều kiện là gì và phải làm gì để thực hiện điều kiện đó.
ai đó chỉ giúp mình nhé.
Thanks

haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà
Sao không gửi được file

Đề nghị các mod coi lại nick haithu giúp với, sao em gửi file lên diễn đàn không được vậy. Các bác giúp em với :wall:

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Quyền gửi file của bạn vẫn bình thường tuy nhiên bạn chỉ có thể gửi file ở 1 số bõ mà BQT cho phép gửi. Bạn xem ô "Quyền hạn của bạn" ở góc trái phía dưới khung sọan thảo bài viết để biểt box nào mình được gửi kèm file nhé.

xuan84

xuan84

Cao cấp
23/7/08
253
0
16
40
Hà Nội
Không gửi được file đính kèm lên diễn đàn

Ban quản trị cho em hỏi chút ạ. Không biết tại sao khi em trả lời và muốn tải file đính kèm post lên diễn đàn thì đều không được.
Mong ban quản trị xem xét và giúp đỡ.

hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,032
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
yaobei

yaobei

Cao cấp
12/4/07
264
0
16
Long biên Hà Nội
Nhờ xóa hộ tài liệu đính kèm!!!

Trong các bài viết đã gửi Tổng số file đính kèm do yaobei: 1.06 MB do đó tôi gặp hạn chế khi tiếp tục gửi file, tôi thấy bài viết dưới đây đã cũ xong không thể vào xóa được file vì đã bị khóa. Đề nghị BQT xóa giúp hoặc thấy file trên còn hữu ích xin cấp cho tôi thêm dung lượng. Cám ơn http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?p=363887#post363887

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA