quyết định điều chỉnh tiền lương

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
hiện tại m có vấn đề thắc mắc muốn hỏi cả nhà, mong được giải đáp
theo phiếu giao nhận hồ sơ 103 thì khi làm quyết định điều chỉnh tiền lương thì phải làm bản sao, 1 bản/người, nhưng m chỉ tăng mức lương cơ bản theo lương tối thiểu của nhà nước như vậy m có được làm gộp chung k hay phải làm từng quyết định cho từng người.
Mình đóng bảo hiểm theo mức lương tối thiểu nhà nước

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thuhoai26491

Trung cấp
10/7/13
70
7
8
Hà Nội
bên mình làm quyết định tăng lương cho tất cả nhân viên cùng 1 quyết định, còn sếp 1 quyết định, vì sếp đóng mức cao hơn nhân viên, bạn làm quyết đinh kèm danh sách cho tiện

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
bên mình làm quyết định tăng lương cho tất cả nhân viên cùng 1 quyết định, còn sếp 1 quyết định, vì sếp đóng mức cao hơn nhân viên, bạn làm quyết đinh kèm danh sách cho tiện
bạn có mẫu quyết định làm tăng sếp ko, m cũng làm mẫu này rồi nhưng mà sợ sai nen muốn tham khảo, danh sách đính kèm m nghĩ có mẫu d02-ts là được rồi, như vậy chỉ cần 1 bản cho tất cả nhân viên đúng k?

L

Lam Mam

Guest
25/12/14
1
0
1
33
Cho m xin mẫu nữa nhé b. m chưa có kinh nghiệm nên cụ thể 1 qđ m chưa nắm rõ. Mail của m là lamulsa@gmail.com. Thanks b nhiều.
T vừa gọi cho bên BHXH tân bình họ nói yêu cầu mỗi người 1 bản. b có chắc làm gộp chung 1 quyết định là đc ko b?

T

thuhoai26491

Trung cấp
10/7/13
70
7
8
Hà Nội
mình làm ở HN nên gộp chung, còn HCM thế nào thì mình chịu

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Quyết định tăng lương đó ạ, mà cho mình hỏi là ai cũng đc tăng lương hay tùy chế độ cty vậy bạn
à trước tiên là tăng lương đóg bảo hiểm đa, nếu bạn có mức lương đóng bảo hiểm dưới lương tối thiểu vùng thì phải làm quyết định tăng lên, đó là về bảo hiểm còn công ty bạn muốn tăng bao nhiêu là ở công ty bạn thôi miễn sao lương k đc thấp hơn lương tối thiểu vùng là đc
đây m gửi bạn tự tải về nhé

Đính kèm

• QUYẾT ĐINH ĐIỀU CHỈNH LƯƠNG (1).docx
    13.5 KB · Lượt xem: 2,152
  • Like
Reactions: Hoa Ng150691
S

saoxet123

Guest
30/9/14
4
0
1
34

bạn có mẫu quyết định làm tăng sếp ko, m cũng làm mẫu này rồi nhưng mà sợ sai nen muốn tham khảo, danh sách đính kèm m nghĩ có mẫu d02-ts là được rồi, như vậy chỉ cần 1 bản cho tất cả nhân viên đúng k?
2 bạn có thể cho mình xin mẫu tăng cho sếp được không? cứ tưởng ko tăng cho sếp, ai dè giờ phải tăng :(
Mail mình : saoxet123@gmail.com
Thanks 2 bạn nhé

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
2 bạn có thể cho mình xin mẫu tăng cho sếp được không? cứ tưởng ko tăng cho sếp, ai dè giờ phải tăng :(
Mail mình : saoxet123@gmail.com
Thanks 2 bạn nhé
bạn công ty tnhh hay công ty cổ phần vậy, sếp bạn là chủ doanh nghiệp hả

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Bạn cho mình xin mẫu tăng lương cho sếp với, cty mình là cty TNHH, Sếp là chủ doanh nghiệp luôn.
Mail của mình : vuthily39tn@gmail.com
Thanks Bạn trước nhé !!
bạn ơi công ty bạn nhiều thành viên k, có người nào cao hơn sếp mới kí bảng lương cho sếp đ, m gửi bạn tham khảo, hôm trc m mới bị sếp la về vụ kí quyết định tăng luong cho sếp

D

duongthituyet

Guest
7/1/15
10
3
3
36
Chào anh chị ạ
anh chi cho em hỏi là khi mình thay đổi mức lương thì có phải nộp thang bảng lương cho phòng lao động không ạ
anh chị nào đã nộp thì cho em xin mẫu ạ mail của em là duongthanhthuy87@gmail.com
em đang cần gấp mong anh chị giúp e ạ
cám ơn anh chi rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA