HÓA ĐƠN GTGT

• Thread starter nguyenhoagreenlinesdp
  • Ngày gửi
nguyenhoagreenlinesdp

nguyenhoagreenlinesdp

Trung cấp
3/3/14
54
3
8
Hải Dương
Lệnh của sếp, kế toán đi làm thuê không cãi được, cái này mình gặp nhiều, giờ thì hủy hóa đơn cũng có vẻ khó, nên đã trót rồi thì cố biến cái giả đó thành thật, bán cái gì rồi thì giờ chạy hóa đơn đầu vào thôi, nếu hết kỳ kê khai rồi thì đành phải làm hợp đồng nguyên tắc thỏa thuận giao hàng thành nhiều đợt, đợt cuối cùng sẽ xuất hóa đơn, tóm lại vì những trường hợp này nó khá nguy hiểm nên cần phải tư vấn giám đốc lần sau hạn chế.
:(:(, ko có cách nào nữa sao, vì dau ro em ko the co dc ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
nguyenhoagreenlinesdp

nguyenhoagreenlinesdp

Trung cấp
3/3/14
54
3
8
Hải Dương
Lệnh của sếp, kế toán đi làm thuê không cãi được, cái này mình gặp nhiều, giờ thì hủy hóa đơn cũng có vẻ khó, nên đã trót rồi thì cố biến cái giả đó thành thật, bán cái gì rồi thì giờ chạy hóa đơn đầu vào thôi, nếu hết kỳ kê khai rồi thì đành phải làm hợp đồng nguyên tắc thỏa thuận giao hàng thành nhiều đợt, đợt cuối cùng sẽ xuất hóa đơn, tóm lại vì những trường hợp này nó khá nguy hiểm nên cần phải tư vấn giám đốc lần sau hạn chế.
:(:(:(, ko có cach nao nữa sao vì hàng do ko the co dau vao dc ạ

nguyenhoagreenlinesdp

nguyenhoagreenlinesdp

Trung cấp
3/3/14
54
3
8
Hải Dương
:(:(:(, ko có cach nao nữa sao vì hàng do ko the co dau vao dc ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA