Tờ khai Quyết toán thuế TNDN năm 2009

• Thread starter kenmec
  • Ngày gửi
connick

connick

Cao cấp
30/8/07
237
1
18
40
qn
K/gửi các anh chị
Em đang làm QT TNDN 2009 trên 2.5.1 nhưng trên tờ phụ lục 03-04B mục B, các chỉ tiêu 4. 5 em ko điền thông tin được, vậy em có thể lấy mẫu Ẽxcel để kê phụ lục này ko?
Mong anh chị chỉ bảo giúp, và gấp nha.
Chỉ ghi mục 5.1 và 5.3

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Ngato

Sơ cấp
15/7/08
14
0
1
39
TP.HCM
Connick oi,
Sao em đã điền vào 2 mục 5.1, 5.3 nhưng khi ghi dữ liệu, phần mềm 2.5.1 báo lỗi nên em ko làm được nữa, giúp dùm nha.

connick

connick

Cao cấp
30/8/07
237
1
18
40
qn
Connick oi,
Sao em đã điền vào 2 mục 5.1, 5.3 nhưng khi ghi dữ liệu, phần mềm 2.5.1 báo lỗi nên em ko làm được nữa, giúp dùm nha.
bấm F1 chọn mục "Hướng dẫn lập các phụ lục về ưu đãi thuế TNDN"

M

minhbaoqngai

Sơ cấp
27/2/10
3
0
0
quang ngai
chao cac pac
cty minh co mot chi nhanh hach toan phụ thuoc, cty thi duoc mien thue tndn con chi nhanh thi phai nop thue tndn, mình dien so thue duoc mien vao ma so c4 no bao loi. pac nao biet giup minh voi. cam on truoc

P

Pham Tr Anh Tho

Sơ cấp
Các anh chị ơi, cho mình hỏi cty mình thành lập trong năm 2010 và lỗ, thì có phải lập kế hoạch chuyển lỗ không và lập như thế nào nha. Mình xem trên báo cáo quyết toán thuế TNDN có mẫu phụ lục 03-2A/TNDN mà không biết làm sao hết .
Mong các anh chị giúp với nhé, cám ơn nhiều nhé !

Q

quynh hoang

Guest
12/10/10
2
0
0
46
Ha Noi
Mình cũng bị như vậy. Tìm trên web mãi chẳng thấy.

Ai trả lời câu hỏi (Các anh chị ơi, cho mình hỏi cty mình thành lập trong năm 2010 và lỗ, thì có phải lập kế hoạch chuyển lỗ không và lập như thế nào nha. Mình xem trên báo cáo quyết toán thuế TNDN có mẫu phụ lục 03-2A/TNDN mà không biết làm sao hết .
Mong các anh chị giúp với nhé, cám ơn nhiều nhé ! )
Xin nhắn cho mình theo địa chỉ quynh.doanhoang@yahoo.com.vn
Xin cảm ơn !

Sửa lần cuối:
T

Tom&Jerry

Guest
Cac bac cho em hỏi:
Trong năm mình hạch toán doanh nghiệp vẫn bị lỗ nhưng trong một tháng nào đó minh lại lãi. nên ghi Nợ Tk 821 có tài khoản 333 và kết chuyển ghi nợ 911 có 821. như vậy số tiền của 821 sẽ vào chỉ tiêu nào của báo cáo tự quyết toán thuế thu nhập doanh nghiệp
Giúp em vơi
Thanks!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA