Mỗi tuần một chuyên đề

Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
M

mikadoremon

Guest
28/5/12
2
1
0
33
lâm đồng
Ðề: Bạn biết Webketoan như thế nào.

Em mới SV năm 4 thui ^^ ..... còn bỡ ngỡ quá . Nghe mọi người nói , học là 1 chuyện , làm là 1 chuyện .... thấy sợ sợ nên tìm hiểu và tìm tới wed ^^ ... thấy 1 kho lí thú ....^^ ôi !!! nghề và nghiệt

Khóa học Quản trị dòng tiền
X

xuandang

Sơ cấp
7/5/10
39
1
8
kien giang

... có lần tìm hiểu về thuế TNCN, google chỉ vào nên mình mới biết đến WKt và hay vào để học hỏi thêm. Cảm ơn WKT, cảm ơn cả nhà!.. những khi đang vào WKT mà có tên nào ngó ngó là mình lôi kéo liền, bảo: múôn học hỏi gì thì vào Webketoan mọi thứ từ a tới z !!! họ cũng gật gật (không biết có thật sự quan tâm không :D) ...

myyen9999

myyen9999

Tình ơi xin ngủ yên!
30/3/10
203
3
18
TP Quy Nhơn

anh gu gồ bảo em vào. Cảm ơn anh gu gồ.

y thien do long ky 2003

y thien do long ky 2003

Cao cấp
15/2/12
229
0
0
Thành phố Đà Nẵng

Cảm ơn các Thầy/Cô ở trường ĐH đã hướng dẫn cho em tìm và biết đến trang webketoan.vn.

Ban đầu, bỡ ngỡ chỉ dám đọc và copy từng Topic trong Diễn đàn về đọc vì hồi đó nhà chưa có điều kiện, chưa lắp Internet, hồi đó dùng đĩa mềm là chính ( chưa thông dụng USB....), ngồi ở tiệm Internet nên đọc chưa kỹ, thấy Topic nào hay thì đọc và copy rồi in ra giấy đọc. Một thời kỷ niệm sinh viên của em.

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Mình thì đơn giản hơn, tìm vấn đề về kế toán thì thấy trang Webketoan hiện lên nên tham gia forum luôn.

C

chinhdd

Guest
5/10/10
0
0
0
32
thai binh

tình cơ thôi cũng ko ái giới thiệu gì cả

N

nhakhoadaiviet

Guest
8/10/12
0
0
0
44
hcm

lang thang Google thấy wkt ;))

L

luongtieuthu1505

Klein Mimi
14/11/11
149
0
16
33
Ninh Thuận

Mình tìm trên google 1 vấn đề nan giải....và thế là ra được web yêu thương...mình trụ đến bây giờ! khakha

binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!

Hihi, ngày xưa (2008 trở về trước) mềnh là mềnh chả biết thậm chí chẳng bao giờ nghĩ đến số má, tài khoản....các vấn đề liên quan đến nhà Kế cả, ngày đó đam mê công nghệ, yêu máy tính chả hiểu run rủi thế nào lại đi học kế toán, thế mà lại thấy các con số tùy biến hay hay bắt đầu lên mạng tìm kiếm thông tin về kế toán =====>>> Gúc gồ: diễn đàn kế toán => Webketoan.vn
Thế là đăng ký vào đọc và học hỏi (11/2008) cho đến tận tháng 10/2010 mới chính thức trả lời; chém gió và giao lưu off, online với các bác trên diễn đàn và cho đến tận bây giờ thì WKT là món ăn tinh thần không thể thiếu. Hihi

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam

Em biết vì muốn vào để bon chen với đời xem thằng nào bon mạnh hơn à

phongthanhtp

phongthanhtp

miêu tẩy diện
29/8/05
1,309
133
63
đất võ trời văn

Có thằng bạn rủ đi chơi, offline Trung Thu năm 2005 tại nhà Phantuannam,
Và được Conthant giao nhiệm vụ trông xe ...:wall:

thechung

thechung

Manager of RSM Viet Nam

Có thằng bạn rủ đi chơi, offline Trung Thu năm 2005 tại nhà Phantuannam,
Và được Conthant giao nhiệm vụ trông xe ...:wall:

Vụ đó bác kiếm đươc bao tiền trong xe vậy?

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Hihi, ngày xưa (2008 trở về trước) mềnh là mềnh chả biết thậm chí chẳng bao giờ nghĩ đến số má, tài khoản....các vấn đề liên quan đến nhà Kế cả, ngày đó đam mê công nghệ, yêu máy tính chả hiểu run rủi thế nào lại đi học kế toán, thế mà lại thấy các con số tùy biến hay hay bắt đầu lên mạng tìm kiếm thông tin về kế toán =====>>> Gúc gồ: diễn đàn kế toán => Webketoan.vn
Thế là đăng ký vào đọc và học hỏi (11/2008) cho đến tận tháng 10/2010 mới chính thức trả lời; chém gió và giao lưu off, online với các bác trên diễn đàn và cho đến tận bây giờ thì WKT là món ăn tinh thần không thể thiếu. Hihi

Sao bác giống mình thế. Bác là tấm gương đây. Vì mình nghĩ chẳng bao giờ mình làm nổi kế toán.

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com

Mình bị sếp Khánh bắt vào webketoan để kiếm khách hàng, thế là dấm dẳng ăn theo các dịch vụ khác như tán gái, nhậu nhẹt, cafe.... cho đến tận bây giờ.

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM

Mình bị sếp Khánh bắt vào webketoan để kiếm khách hàng, thế là dấm dẳng ăn theo các dịch vụ khác như tán gái, nhậu nhẹt, cafe.... cho đến tận bây giờ.
Mình thì phải cảm ơn anh Sami, vì ngày đó toàn lấy máy tính của mình chơi Doom, thỉnh thoảng lội vào WKT, để lại đường link. Thế là mình trở thành thành viên của WKT. :)

S

sami

Kẻ hết thời
23/9/04
243
6
18
An Sương
www.4so9.com

Mình thì phải cảm ơn anh Sami, vì ngày đó toàn lấy máy tính của mình chơi Doom, thỉnh thoảng lội vào WKT, để lại đường link. Thế là mình trở thành thành viên của WKT. :)

Em này thù dai nhớ lâu, khó quên thế. May mà vào webketoan, chứ mình lại hay ghé lầu xanh thì chắc giờ chúng ta có nhiều niềm vui hơn nhể :))

C

cuoctinhvun

Sơ cấp

mình dốt nên tìm nơi học kinh nghiệm..:wall: chả ai mách cả :welcome_2

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA