Mỗi tuần một chuyên đề

Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Biết WKT lúc mới tập tành internet bằng dial-up (muốn nhanh phải chạy ra tiệm net) thông qua một mẫu tin nhỏ trên Báo, làm khách khá lâu mới dám đăng ký thành viên, giờ nhìn lại "đã già hơn xưa"

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

tiramisu

Guest
13/3/10
1
0
0
34
Hà Nội
em biết wkt do thầy và cô dạy kế toán, kiểm toán ở trường giới thiệu :015:

nhungk

nhungk

Trung cấp
2/6/09
193
1
0
37
buôn ma thuột
em thì tình cờ lên mạng vào google.com.vn để tìm thông tin về kế toán vậy là gia nhập:015:

T

thuygiang

Guest
12/2/06
8
0
0
Hà Nội
Còn em biết WKT từ ngày em còn là sinh viên chăm đọc tập chí kế toán trong đó có giới thiệu đến WKT. Nhanh quá vậy là em đã tốt nghiệp đc gần 2 năm rồi, thời gian em là thành viên của WKT đã gần 4 năm rồi. Thời gian ơi! Sao nhanh quá vậy, 2 năm kinh nghiệm vẫn chưa đc là mấy, thấy mình vẫn còn non nớt quá nên vẫn vào đây để chia sẻ thôg tin.

N

Nguyen Quang Huan

Guest
13/4/10
1
0
0
Kon Tum
Bạn biết Webketoan qua dò tìm trên Internet, Báo chí, qua bạn bè giới thiệu hay ...Tình cờ.???

Còn mình cách đây 3 tháng trong mọt lần theo dõi một thảo luận dài hơi Trên Home.vnn.vn được mọt thành viên tên là Socola giới thiệu, Qua đó mình mới biết đến trang Web bổ ích này. Cám ơn Socola nhé.

Còn các bạn hãy nhanh chóng giới thiệu Web với bạn bè, đồng nghiệp để cho Webketoan của chúng ta ngày càng xôm tụ hơn.

Chào quyết thắng.

Mình biết nhờ vào google, gõ vào dòng chữ " ke toan " và đã tìm ra.

Mình mong sao có thể nhận được nhiều kinh nghiệm từ các bậc anh chị đi trước. :015:

Q

quanggol1234

Guest
10/5/10
7
0
0
ha noi
mình biết trang này nhờ sếp của mình sếp nhờ vào trang này đăng ký tài khoản :005:thì mới biết và khi lướt qua các box của Webketoan tôi đã học được rất nhiều kinh nghiệm

thuhien1310

thuhien1310

Trung cấp
5/4/10
123
0
16
Thai nguyen
Mình mới biết kế toán do vào google để tìm tài liệu , mình thấy diễn đàn rất thú vị và bổ ích nên mình đăng ký luôn. Mình hy vọng sẽ học hỏi được những kinh nghiệm của các anh chị đi trước và bổ sung vốn kiến thức còn hạn hẹp của mình .Mong mọi người giúp đỡ nhiều.

Q

quanggol1234

Guest
10/5/10
7
0
0
ha noi
tôi biết trang wed này nhờ thằng bạn thân và cũng làm cùng nhau trong công ty luôn nó bao đăng ký thử thế là đăng ký và khi lướt qua vài mục thấy có rất nhiều tài liệu mình cần tham khoả thế là 2 đưa nghiện trang wed này luôn :p

B

beshin

Guest
24/6/10
29
0
0
39
Gò Vấp
Em thấy trang webketoan này rất là hay và bổ ích. Nó như là một cầu nối giữa tất cả mọi người lại với nhau.

N

nguyenhuyen2601

Guest
31/7/10
0
0
0
40
Haiphong
Xin chào gia đình kế toán! Em thì bít webside nỳ do cô giáo dạy kế toán doanh nghiệp giới thiệu. Loay hoay mãi hôm nay mới đăng ký được ... Từ hôm nay sẽ trở thành mem của web. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị tiền bối. Xin cảm ơn!

L

lamgiangTK

Sơ cấp
31/5/10
7
0
0
nhà trọ nóng nực
Mình biết đến WKT khi lên mạng search ketoangiachat . Cảm ơn anh ketoangiachat và WKT rất rất nhiều!!!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Mình biết đến WKT khi lên mạng search ketoangiachat . Cảm ơn anh ketoangiachat và WKT rất rất nhiều!!!

Vụ này hay nhỉ.....phải đi kiếm bác ketoangiachat hỏi lý do, lâu ngày không xuất hiện online nhưng vẫn còn tiếng

P

petitsoleil

Guest
13/7/10
0
0
0
VN
Mình biết webketoan qua google.

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội
webketoan là trang web cũng khá phổ biến trong dân kế toán.Vào nhiều rồi nên không nhớ mình vào bẳng cách nào nữa!!!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
mền biết WEBKETOAN qua quả bóng ^.^

N

ngocky11

Guest
15/8/11
0
0
0
34
Hà Nội
WKT á? Ờ, có thể coi là 1 sự ngẫu nhiên.. :)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA